Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 797|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

So Ji Sub nói về việc đóng movie mới khiến anh ấy cân nhắc về việc kết hôn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên So Ji Sub đã có một cuộc phỏng vấn nói về movie mới của mình.

"Be With You" dựa trên một cuốn tiểu thuyết Nhật Bản, kể một câu chuyện về người vợ (do Son Ye Jin thủ vai), trước khi qua đời, đã hứa một lời hứa khó tin rằng cô sẽ xuất hiện trước mặt chồng mình (So Ji Sub) vào ngày mưa một năm sau khi cô qua đời.Vào một năm sau, điều kỳ diệu đã xảy ra giúp cô giữ đúng lời hứa với chồng và con mình nhưng khi đối diện trước mặt họ, cô không còn nhớ bất cứ ký ức nào về gia đình họ.

So Ji Sub tiết lộ rằng ban đầu anh đã từ chối vai diễn này, vì sợ rằng mình sẽ không thể làm tròn được nghĩa vụ của một ông bố. Tuy nhiên, sau khi nhận lời và hóa thân vào nhân vật, anh trở nên chìm đám nhiều hơn và đã khóc khi xem lại bộ phim lần đầu tiên.

Anh ấy phát biểu: "Tôi không thường khóc khi xem phim, nhưng tôi đã khóc rất nhiều kể từ khi tham gia bộ phim này. Trái tim tôi đau nhói trong khi xem phân cảnh người bố không có gì làm quà tặng cho con trai, nhưng anh ấy đã xin nghỉ việc  và đến trường tham gia cuộc chạy đua cùng cậu bé. Nó làm tôi nhớ về tuổi thơ thiếu thốn của mình và tôi đã lớn lên như thế nào,điều đó khiến tôi cảm thấy rất xúc động".
  Nam diễn viên nói thêm cùng với một tiếng cười :" Có thể tôi cũng trở nên kì lạ như cách thôi lớn lên".

So Ji Sub cũng chia sẻ rằng anh ấy có rất nhiều điểm tương đồng với nhân vật trong phim. "Khi tôi còn trẻ, tôi thấy có chút gánh nặng khi tính cách thật của tôi được thể hiện qua các nhân vật trong phim", anh nhắc lại. "Nhưng đến một thời điểm nào đó, tôi bắt đầu cảm thấy thoải mái hơn khi vào vai các nhân vật có các đặc điểm tương tự như tôi. Tôi thích điều đó trong bộ phim này, tôi có nhiều điểm tương đồng với nhân vật (Woo Jin)".

Trong "Be With You", So Ji Sub đóng vai nhân vật của mình ở hai lứa tuổi khác nhau: anh ấy diễn vai Woo Jin 20 tuổi vẫn còn ngây thơ và phải đấu tranh để can đảm hơn để tiếp cận người vợ tương lai của mình, và 40 tuổi, anh ta đang nuôi dạy con trai trong nỗi đau mất đi người vợ yêu quý.
Nam diễn viên tiết lộ rằng sẽ những cảnh quay anh ấy là Woo Jin lúc 20 tuổi rất trẻ trung, anh nhận xét: "Bạn không thể nào chống lại thời gian dần trôi qua. Khi tôi vào vai Woo Jin ở tuổi 20, tôi đội một bộ tóc giả, cố ý mặc một bộ đồ phù hợp, thậm chí còn sử dụng đồ hoạ máy tính để trông trẻ hơn. Khi tôi đóng vai Woo Jin 40 tuổi, tôi có thêm vài sợi tóc bạc".
Anh ấy tiếp tục giải thích :"Bởi vì thật khó để những melodrama trờ thành bộ phim ăn khách ở rạp là rất hiếm.Đó là lý do vì sao mỗi khi tôi đóng drama tôi đều làm việc thật chăm chỉ và nỗ lực hết sức,coi như là lần cuối tôi đóng phim vậy".
"Tôi nghĩ rằng chừng nào loài người còn tồn tại, những câu chuyện về tình yêu vẫn sẽ tiếp tục tồn tại. "Tôi hy vọng rằng bộ phim này sẽ tốt và thành công, và sẽ thêm nhiều bộ phim melodrama được sản xuất nhiều hơn nữa".

Cuối cùng, So Ji Sub tiết lộ rằng đóng vai một người cha đã khiến anh ấy cân nhắc về việc kết hôn. Nam diễn viên thú nhận, "Khi tôi quay melodrama, tôi đã nghĩ tôi muốn chìm đắm trong tình yêu. Khi đến những phân cảnh cuối, tôi không hứng thú với việc kết hôn, nhưng khi chơi đùa với Kim Jin Hwan ,con trai tôi trọng bộ phim ,tôi đã bắt đầu có cảm giác muốn kết hôn thật sự".

"Bây giờ tôi nghĩ rằng tôi sẽ phải xem xét về hôn nhân một cách thật nghiêm túc", Anh tiếp tục nói. "Và tất nhiên, nếu tôi kết hôn, tôi muốn trở thành một người chồng đặt vợ trước con cái của mình."

"Be With You " sẽ được công chiếu rộng rãi ở Hàn Quốc vào ngày 14/3 tới

Cre: Soomppi
Vtrans : [email protected]

p/s : ôi Subbie thật sự muốn lấy vợ rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-3-2018 11:59:16 | Chỉ xem của tác giả
Dễ thương quá luôn, thôi thì cũng tới lúc nên nghĩ về việc lập gia đình rồi bạn à.
chúc bạn sớm có tin vui và chúc bộ phim thành công nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-3-2018 20:48:13 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh sớm lấy vợ và có baby nhé
Mê anh từ hồi đóng Master's Sun cơ, đàn ông mà vẫn dễ thương lắm
Cảm ơn ban đã vất vả dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-3-2018 07:20:39 | Chỉ xem của tác giả
Be with you với sự tham gia của anh Sub và chị Jin là bộ phim đáng mong đợi nhất. 2 diễn viên thực lực và xinh đẹp đến rung động như vậy mà. Cũng đã đến lúc rồi, mong anh Sub tìm được cô gái lý tưởng để có thể san sẻ. Yêu chị nào quen quen tốt tính thì càng tuyệt hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-3-2018 08:28:49 | Chỉ xem của tác giả
có tin hẹn hò đi a, r cưới đi a, a già quá r may mà vẫn đẹp và phong độ nữa, đẹp như dầy mà chưa có ai thì phí quá a ạ, mong a tìm được bạn đời như ý, a sẽ lm người chồng và ông bố tốt như trong phim thôi
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-3-2018 09:14:00 | Chỉ xem của tác giả
Chúc bộ phim của Oppa thành công, và Oppa sớm có tin vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-3-2018 19:52:36 | Chỉ xem của tác giả
Giữa cái từ muốn đến thực hiện được hình như vẫn còn là một khoảng cách xa vời.
Nhưng, dù thế nào, may mà chú đã muốn rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-3-2018 23:46:39 | Chỉ xem của tác giả
Oppa của em ah mau cưới vợ đi nhé anh. Anh vừa đẹp trai, phong độ, diễn xuất tốt, kinh doanh giỏi mà sao vẫn chưa cưới vợ thế này, chắc do cái tính nhút nhát đây mà. Hồi anh đóng Master SUn ship anh anh điên khùng với chị Gong, Đóng Oh My Venus ship anh với SHin Min ah. Mà 2 cái thuyền này đắm hết trơn rùi. Giờ chỉ còn mong anh với Han Hyo Jo hay chị SOn je Yin đều duoc hehhe. Chúc film của anh sẽ thật thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-3-2018 09:11:07 | Chỉ xem của tác giả
Đây có phải là phim chuyển thể từ quyển "Em sẽ đến cùng cơn mưa" không nhỉ? Bản phim của Nhật làm cũng hay quá trời, đạo diễn chọn những phân cảnh rất xuất sắc để lột tả được cảm xúc đỉnh trong truyện. Hy vọng bản Hàn của So Ji Sub oppa và Son Ye Jin unnie còn hay hơn cả mong đợi nhé, hai ngôi sao bự của lòng em
Hai người cũng mau mau trở lại màn ảnh nhỏ với drama mới đi nhớ nét duyên của hai anh chị ghêeee hà
Chúc bộ phim thành công rực rỡ!
Cảm ơn bạn dịch tin ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-3-2018 15:27:07 | Chỉ xem của tác giả
Hình như phim này mình đã có xem rồi , cốt truyện
tựa như vậy , xem cảm động lắm . Anh So bây giờ
mới nghĩ đến chuyện vợ con , âu cũng là tin mừng ,
chúc anh thành công trong công việc tìm kiếm một
nửa kia của mình .
Trả lời