Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MuBeckBin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

So Ji Sub gởi xe đồ ăn đến phim trường "Pretty Noona Who Buys Me Food" ủng hộ Son Ye Jin

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 19-4-2018 22:38:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Đáng yêu quá nhiều
Chưa được đi xem Be with you nhưng thấy mọi người ai cũng khen ngợi, chắc phim xúc động lắm
Còn bộ đôi chị đẹp - e trai thì thích thôi rồi. Xem những khoảnh khắc lúc 2 người bắt đầu y như hồi mới yêu, cũng ngọt ngào, lãng mạn làm sao
Hy vọng ss Son Sub oppa và Hee In oppa sẽ có những tác phẩm để lại nhiều cảm xúc cho người xem như họ đã và đang làm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 19-4-2018 22:40:12 | Chỉ xem của tác giả
Đáng yêu quá nhiều
Chưa được đi xem Be with you nhưng thấy mọi người ai cũng khen ngợi, chắc phim xúc động lắm
Còn bộ đôi chị đẹp - e trai thì thích thôi rồi. Xem những khoảnh khắc lúc 2 người bắt đầu y như hồi mới yêu, cũng ngọt ngào, lãng mạn làm sao
Hy vọng ss Son Sub oppa và Hee In oppa sẽ có những tác phẩm để lại nhiều cảm xúc cho người xem như họ đã và đang làm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 19-4-2018 23:05:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Em vừa quyết định nghỉ lễ tới sẽ đi gặp chị đẹp ngoài rạp
Cơ mà liệu xem xong em có ghen hộ cho anh đẹp hay không?
hay lại ủng hộ chị đẹp nên đôi với Ji Sub oppa đây
Review mọi người đều nói phim nội dung hay, còn động lòng người nữa nên không xem thì không được rồi.

Bình luận

chị đã coi 1 lần ngay khi vừa khởi chiếu, và 1 tuần sau thì đi coi lại lần thứ 2  Đăng lúc 20-4-2018 08:47 AM
e chờ nghỉ lễ mới ra rạp gặp chị đẹp ư? chị sợ tới lúc đó, các rạp hết chiếu hoặc chỉ còn vài suất chiếu với thời gian rất chi là khó chọn đó em  Đăng lúc 20-4-2018 08:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 20-4-2018 03:26:03 | Chỉ xem của tác giả
Cái hashtag cuối cùng làm thấy nghi quá ac già ơi Nhưng mà nói thật thấy 2ng này mà có ý với nhau thì đã tiến tới từ lâu rồi, kiểu này chắc chỉ là tình anh em thân thiết #SubJinteam.
Ngoài lề xíu ss Gong Hyo Jin cũng từng đóng phim với anh già mà sao không thấy anh gởi food truck vậy, ngta lần này còn làm cameo cho phim của anh nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-4-2018 06:58:31 | Chỉ xem của tác giả
Anh già có tình ý gì không đây nhỉ? Trước giờ ít khi thấy ah gửi xe cà phê đến cho diễn viên nữ nào đó nhỉ? Hay do mình không để ý?

Anh già anh hay trẻ thành đôi với chị Son là mình cũng ok hết á,keke. Đang mong ngóng xem cái tin đồ hẹn hò bùng nổ showbiz Hàn là tin về cặp đôi nào đây, tò mò quá đi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 20-4-2018 08:12:52 | Chỉ xem của tác giả
ái chà, chồng gửi tặng vợ xe đồ ăn ủng hộ là đúng r , chỉ tội chồng vợ lại lấy xe đồ ăn cho giai trẻ hơn ))
cứ giữ mối quan hệ thân thiết này đi anh Sub ạ, e ủng hộ 2 a c lắm lắm luôn đó, k biết c đẹp thấy thế nào đây ta

thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 20-4-2018 08:43:57 | Chỉ xem của tác giả
Thuyền nào tui cũng đẩy, chị đẹp về với đội của ai cũng ủng hộ hết.
Anh Sub ơi, anh đi lấy vợ đi để chị em chúng em hết mơ mộng về anh.
Anh cứ thế này thì chúng em sống sao đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 20-4-2018 08:59:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Người đàn ông ấm ấp nhất vẫn là So Ji Sub, thực sự thấy Ye Jin đứng cạnh So Ji Sub hay Jung Hae In đều đẹp đôi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 20-4-2018 09:07:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

haha, bà Son này bà cũng lầy ghê cơ
gì mà xin lỗi vì sự phản bội của chim cánh cụt mẹ chứ
lại nói đến chim cánh cụt lại muốn đi xem Be with you nhiều lần nữa
năm nay đúng là năm đại thành công của ss Son mà
rồi lại bội thu giải thưởng đấy thôi
rưng mà mong nhất vẫn là có tin hẹn hò của ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 20-4-2018 10:40:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

các diễn viên Hàn Quốc hay động viên bạn đồng nghiệp băng cách gửi xe đồ ăn đến phim trường nhỉ. Không liên quan nhưng trong ảnh 2 anh chị chụp với nhau, nhìn chị Son Ye Jin mình lại nhớ đến chị Jang Na Ra, chắc do 2 chị đều trẻ so với tuổi và đều đọc thân chăng?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách