Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1724|Trả lời: 60
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

So Ji Sub gởi xe đồ ăn đến phim trường "Pretty Noona Who Buys Me Food" ủng hộ Son Ye Jin

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Cả 2 ngôi sao So Ji Sub và Son Ye Jin tiếp tục cho thấy mối quan hệ thân thiết của họ.

Nam diễn viên gần đây đóng cùng Son Ye Jin trong phim điện ảnh "Be With You" và cách đây 17 năm là phim truyền hình “Delicious Proposal.”

Vào ngày 17/4, Son Ye Jin đã chia sẻ bức hình chụp xe tải đồ ăn được So Ji Sub gởi đến phim trường "Pretty Noona Who Buys Me Food". So Ji Sub còn gởi tin nhắn trên băng rôn "Tôi ủng hộ nữ diễn viên Son Ye Jin và tất cả nhân viên đoàn làm phim "Pretty Noona Who Buys Me Food". Son Ye Jin còn đăng tải bức hình cô làm hình trái tim đứng trước xe đồ ăn, và 1 bức hình cô cùng bạn diễn Jung Hae In cuối đầu 90 độ cảm ơn sự ủng hộ của So Ji Sub.

Cô ấy đã viết trên bài đăng "Em đã rất cảm động. Ngạc nhiên khi nhận được xe đồ ăn anh Ji Sub gởi đến. Cảm ơn "anh". Em sẽ ăn thật ngon. Xin hãy trở về thật an toàn từ đảo Jeju". Cô ấy còn kèm theo dòng hashtags “So Ji Sub,” “Be With You,” "Xin lỗi vì sự phản bội của chim cánh cụt mẹ." Bởi vì trong phim "Be With You", cô đóng vai 1 người mẹ, con trai gọi cô là chim cánh cụt mẹ như trong 1 quyển truyện.

Gần đây, Son Ye Jin thì đang bận đóng phim "Pretty Noona Who Buys Me Food" còn So Ji Sub thì xuất hiện trong chương trình “Little House in the Forest” của đài tvN.

Cre: soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-4-2018 09:38:25 | Chỉ xem của tác giả
Năm may là năm thành công của chế Son nhé!

Sao mà ai cũng cute, tui biết đứng về phe nào đây, mẹ cánh cụt hay chị đẹp đây????

Ngưỡng một tình cảm anh chị quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-4-2018 10:19:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Thôi chị, tàu nào mình cũng đi cho trọn vẹn plot của biên kịch, nhưng bến thì chọn bến an toàn để tránh bão khỏi bể thuyền chị hén.

chúc chim cánh cụt mẹ một lần nữa chinh phục phòng vé.
chúc nàng YJA tìm được hạnh phúc của đời mình.

chúc chị đẹp mãi đẹp trong lòng người hâm mộ.

thanks bạn trans chăm chỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-4-2018 10:46:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Hai tác phẩm gây sóng gọi gió trong cùng 1 năm, 2018 là năm may mắn của sis Son rồi.
Sau gần 2 thập niên kể từ Series 4 bốn mùa, chúng em đã tiễn "Mùa đông" và "Mùa thu" đi lấy chồng rồi, hy vọng trong năm may mắn này, "Mùa hè" không chỉ thành công trong sự nghiệp mà cả trong cuộc sống riêng. ("Mùa xuân" vẫn còn trẻ, còn chơi tiếp được ah.)

Bình luận

Mùa đông và mùa thu đều happy ending với người trẻ, cái thuyền ship mùa xuân của bạn bên dưới cũng trẻ luôn --> Mùa hè có đi theo xu hướng mới ???  Đăng lúc 19-4-2018 03:17 PM
mình đang chèo thuyền mùa xuân với anh Suk mà lâu vào bờ quá :P  Đăng lúc 19-4-2018 01:01 PM
Anh trai "Mùa hè" vẫn đang còn ế nữa, hi vọng cặp đôi mùa hè mau chóng tìm được bến đỗ  Đăng lúc 19-4-2018 11:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-4-2018 10:48:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

năm nay ss Son chiều fan quá rồi
vừa movie vừa drama
ngưỡng mộ tình cảm của các anh chị quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-4-2018 11:29:01 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Mới thấy bả cảm ơn trên insta
Nghe đâu đó nói sắp có tin hẹn hò của cặp nào đó sốc lắm
Hy vọng đâu đây thính lắp thính của hai người đã từng,
Cảm ơn bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-4-2018 12:24:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Đúng là nữ hoàng phòng vé mà
Xem nội dung thấy phim cảm động lắm  mà chưa có sub nên chưa xem được
Ngưỡng mộ tình bạn của họ - chuyển sang tình yêu thì càng tốt

Bình luận

chị đẹp hễ cứ đóng movie là được đề cử giải thưởng à, hihi, năm nay chắc sẽ bội thu  Đăng lúc 19-4-2018 12:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-4-2018 12:26:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

mới xem phim điện ảnh của anh chị tuần trước
coi rất cảm động năm nay chị chiếm hết spotlight rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-4-2018 12:58:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Tội chú Sò Vợ thì bỏ đi mua thức ăn ngon cho trai trẻ, con làm phó tổng giám đốc rồi mà thân già như chú lại phải dắt theo một cháu nhi đồng vào rừng sống. Nặng tình gửi một xe thức ăn cho vợ, thì vợ kéo cả tình mới vào chụp chung mới chịu
Bao giờ chú mới hết cảnh ế đây chú ơi?!
Cái hashtag của chị đẹp dễ thương quá

Bình luận

season 2 tập 7 nha bạn.  Đăng lúc 20-4-2018 02:32 PM
Ảnh dưới là trong tập mấy sense8 vây bạn ?  Đăng lúc 20-4-2018 10:31 AM
haha đọc comment của bạn hài quá =)))  Đăng lúc 19-4-2018 01:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-4-2018 13:06:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Hichic, đọc được news này mừng rơi nước mắt, chị Son đi với ai mình cũng vui. Một người vừa đẹp vừa tài năng như vậy, suốt 20 năm k có tin đồn hẹn hò, mà lại nghe đâu chị có xu hướng lesbian, mong cho cái tin hẹn hò sắp khui kia là chị!!!

Mà nhìn cái hình 2 chị em cuối rạp người dễ thương quá. Cứ như đội ơn bố đã tác hợp 2 chúng con, kiểu này chắc chú Sub còn ế dài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách