Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12662|Trả lời: 175
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

So Ji Sub đang cặp kè với thành viên After School? Phía So Ji Sub phủ nhận tin đồn (T5, T11)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tờ tạp chí Women Sense tháng 1.2014 đưa tin ngôi sao Hallyu So Ji Sub (36 tuổi) và Joo Yeon, nữ ca sỹ của nhóm After School (26 tuổi) hẹn hò. Tờ tạp chí cũng cho biết họ yêu nhau khoảng 1 năm 4 tháng.

Được biết, So Ji Sub và Joo Yeon quen nhau do thành viên G.O của nhóm MBLAQ giới thiệu khi G.O đóng chung drama "Ghost" với So Ji Sub năm ngoái. Địa điểm hẹn hò chủ yếu ở nhà So Ji Sub. Ngày 19.12, hai người có buổi hẹn hò vui vẻ ở nhà So Ji Sub. So Ji Sub và Joo Yeon cũng từng đi Mỹ du lịch.

Ngoài ra, công ty quản lý của hai bên cho biết, đang xác nhận thông tin từ đương sự.

Nguồn Nate
[email protected]

PS: Nam thần cứ lần lượt đi lấy vợ với yêu đương hết. Giờ chỉ còn lại Kang Dong won và Song Seung Hun ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-12-2013 12:17:37 | Chỉ xem của tác giả
Oh, hai người này quen nhau hơn 1 năm rồi à, chênh nhau 10 tuổi, nhưng nhìn cũng khá là đẹp đôi.
Hèn chi hôm kia cứ bảo là  "tôi không hề cô đơn." Chắc tin này là thật rồi.
Chúc mừng Sồ nhé, có đôi rồi...
Khi nào đến Hun già đây...

Bình luận

Sắp đến Hun già rùi...hehe  Đăng lúc 23-12-2013 12:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-12-2013 12:18:17 | Chỉ xem của tác giả
Ẹc, thế hóa ra là thật ạ?
Nói chung rồi cũng tới ngày anh yên bề gia thất thôi, cơ mà vẫn thấy hơi bất ngờ.
He he, thế mà các fans không ai rình rập được vụ nào nhỉ?
Cơ mà anh giai cũng khôn lắm cơ, toàn hẹn hò ở nhà thì ai mà bắt gặp cho nổi.
Hơn nhau 10 tuổi, cũng khá đẹp đôi đó chứ.
Nếu thông tin là xác định thì chúc mừng anh nhé. Mong hai người sẽ đi tới đích cuối cùng

PS: Vẫn tiếc cặp đôi Quân chủ và mặt trời ghê (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-12-2013 12:20:44 | Chỉ xem của tác giả
vâng sau khi đọc cái tin niềm tin của em đã tan vỡ

ôi SoGong couple của em sao lại như thế này

mong chờ thêm thông tin từ anh Sub biết đâu còn hy vọng =(

may quá cuối cùng thì cả 2 bên cũng đều phủ nhận hết rồi

nhưng có khi lại là thế thôi im ỉm rồi đùng 1 phát đám cưới chắc mình xỉu mất

Bình luận

tiếp tục sự nghiệp cao cả mà đầy vất vả :)))))))))))  Đăng lúc 23-12-2013 04:28 PM
2 bên đều phủ nhận hết rồi ^^  Đăng lúc 23-12-2013 04:27 PM
ha ha .. thế hở ?? Phủ nhận rùi hả ?! Shipp tiếp thui !!!  Đăng lúc 23-12-2013 04:26 PM
lại càng lo hơn nữa nàng ơi.. tin đồn ầm ầm thế rồi còn gì..haizzz  Đăng lúc 23-12-2013 01:18 PM
anh Sub phủ nhận rồi nàng ơi sự nghiệp shpper cứ tiếp tục đi =))  Đăng lúc 23-12-2013 01:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-12-2013 12:20:45 | Chỉ xem của tác giả
hả aaaaaaaaaaaaa
sét đánh ngang tai, đang còn ở dạng nghi vấn, bình tĩnh đã..
mà tin gì đây choy, thật sao anh rể ơi, không phải vậy chứ?!?!?!
anh không cô đơn thì ai ai cũng biết rồi, nhưng mà... member của After School thì..
antueeeeeeeeeeeeee
sao không là người ấy?!?!?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-12-2013 12:20:59 | Chỉ xem của tác giả
Anh Sồ làm mọi người sốc quá.
Nghe tin anh có người yêu mà mình còn run run không biết nếu là anh già thì thế nào nữa...
chắc ngất luôn tại chỗ quá...
Mong anh sớm xác nhận...trông hai người cũng rất xứng đôi...thế là anh So đã đi trước
ông anh rùi...oaoa. Chúc mừng anh nhá!

Bình luận

Ngủ dậy thấy news giật mình =))  Đăng lúc 23-12-2013 01:52 PM
Mình khoái câu của bạn à Brian...kaka  Đăng lúc 23-12-2013 12:53 PM
2 ông này hay bắt chước nhau lắm à =))  Đăng lúc 23-12-2013 12:49 PM
oa oa...trời ơi...ngày đó mau tới giùm tui...please please...  Đăng lúc 23-12-2013 12:38 PM
Có khi linh cảm của mụ đúng đó...sắp có tin vui cho anh già của mụ rùi....haha  Đăng lúc 23-12-2013 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-12-2013 12:22:19 | Chỉ xem của tác giả
Được biết, So Ji Sub và Joo Yeon quen nhau do thành viên G.O của nhóm MBLAQ giới thiệu khi G.O đóng chung drama "Ghost" với So Ji Sub năm ngoái. Địa điểm hẹn hò của hai người chủ yếu ở nhà So Ji Sub. Gần đây nhất là ngày 19.12, hai người có buổi hẹn hò vui vẻ ở nhà So Ji Sub.

Cái gì đây bất ngờ quá, mình mới vào Kites mà đã nhận 2 tin shock thế này rùi hết anh Bae giờ tới anh Sub @@

Anh SUb thường kín tiếng như vậy mà, sao lại dễ dàng bị phát hiện nhanh như thế được, hiện vẫn mong chờ cái ảnh chụp chung
từ DP may ra mới tin hoàn toàn được hoặc 2 người thừa nhận, chứ vẫn thấy hơi nghi ngờ tin này lắm
đợt trước Chun cũng bị dính tin đồn kiểu này lại ko có ảnh chụp ^^
Thanks ss GR update new ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-12-2013 12:22:42 | Chỉ xem của tác giả
thế là cũng đến ngày
chồng em đi cặp bồ
troài oaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
nhưng nói chung là mình thích chị này
hay hát chính trong nhóm
nên có tài
với lại thích cái kiểu đẹp hơi hơi kiêu và đanh đá của chị ấy
chồng ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-12-2013 12:23:53 | Chỉ xem của tác giả
Rất sốc với tin này...nghe xong còn thấy run lẩy bẩy...mặc dù ko phải fan của Sub iu dấu
Không nghĩ Subbie lại hẹn hò Idol...quá bất ngờ...mặc dù dạo gần đây cũng luôn nghĩ chắc anh đang iu vì cái câu "tôi không cô đơn" hôm trước anh trả lời mà càng thêm nghi vấn nhưng không nghĩ đó lại là 1 ẻm Idol...

Dù gì...dù iu ai thì cũng dành lời chúc phúc tuyệt đối chân thành đến Subbie...người em thân thiết của anh già Song...chúc Subbie hạnh phúc...hạnh phúc thật nhiều...vậy là giáng sinh này ấm áp rùi nha...

P/s: Làm ơn mai mối cho anh già Song nhà tụi em một cô...lão ý thấy ông em yêu đương mà ko thấy "thèm iu đương" gì cả...chán...

Bình luận

@thảo: hi vọng là vậy...cũng mong Sub có bồ rùi...  Đăng lúc 23-12-2013 02:02 PM
@Windblow: tin đồn đó vô căn cứ ss ơi...dù gì em cũng thích Chú Song truyền thống chút,,,đừng có lén lút kết hôn thế chứ  Đăng lúc 23-12-2013 01:59 PM
Chú Song coi chừng cũng có vợ nhí...vì thế nên bữa nọ có tin đồn đám cưới âm thầm đó thây.  Đăng lúc 23-12-2013 01:56 PM
@phomuadong: Mình nghe bảo đang hẹn hò là thật ak....chỉ là ko phải chị này......... Đang ngóng xem là ai... mà mình cũng tin chắc là So già đang có gấu :3 hy vọng là xin...   Đăng lúc 23-12-2013 01:55 PM
Đừng tin những gì chú So nói mà hãy nhìn kỹ những gì chú So làm hahaha.  Đăng lúc 23-12-2013 01:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-12-2013 12:24:05 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đọc tiêu đề thì mình kiểu: Antue....

Nhưng là bạn Joo Yeon thì cũng đc

Khoảng cách 10 tuổi đang là xu hướng hiện nay

Chỉ có điều tiếc cho cái couple mà ta mong ngóng

Cái tờ Woman Sense này mới đây cũng đăng tin hẹn hò của ai đó nên có vẻ là đúng oy

Thôi thì mong anh hạnh phúc...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách