Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7414|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

SNSD YoonA và Seo Hyun xuất hiện tại "W Live with SM Fashionistas"!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 21 tháng 1, trên trang YouTube chính thức của SM Entertainment W Korea đã đăng tải lên các đoạn video của SNSD YoonA và Seo Hyun trong quá trình tham gia chụp ảnh cho SM Fashionistas.

Như đã thông tin trước đó, SNSD YoonA và Seo Hyun, SHINee Jonghyun và Taemin, F(x) Krystal và Sulli cùng Kai, Lu Han và Se Hun của EXO sẽ cùng tham gia chụp ảnh cho tạp chí thời trang "W" 1 thương hiệu thời trang "CARVEN" nổi tiếng của Pháp. Các thành viên của SHINee và F(x) đã tham gia chụp hình vào ngày 19 tháng 1, trong khi YoonA và Seo Hyun xuất hiện vào ngày 21 tháng 1 và các thành viên của EXO thì được tham dự cả hai ngày ngày chụp hình trên.

Các cảnh quay từ buổi chụp hình đã được tải lên trực tiếp từ các kênh YT của SMTOWN và W Korean, cho phép các fans có thể xem các sự kiện đó như đang cùng tham dự vậy. Trên Twitter chính thức của W Korean cũng đã phát hành các bức ảnh chụp cho tạp chí của Yoona và Seohyun. Những người dùng Twitter đã thể hiện sự thích thú của họ với các đoạn video từ ngày thứ 2 của buổi chụp ảnh, và "W Live 2 S" đã  nhanh chóng trở thành 1 xu hướng nổi bật trên toàn thế giới.(đứng thứ 4)

Sou: Youtube SMTown
Cre: http://soshified.com/2012/01/yoo ... ionistas-photoshoot
Xem đầy đủ ảnh tại http://www.facebook.com/girlsgeneration (vì chủ thớt vô cùng lười post ảnh ạ)
V-Trans by: [email protected]
---------------------
trong clip 3 có phải anh chàng mặc áo màu xanh là Tae Min ko nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-1-2012 17:37:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình không thích kiểu tóc của móm lắm =))
Cơ mà cái áo thì xịt máu mũi =))
Seo lady thì chuẩn rồi =]]
P/s:
sau khi chủ thớt edit thêm chữ mình cũng biết nói thêm gì =)))))))
Mà chủ thớt lễ phép quá, mình kết bạn rồi đó =))

Bình luận

HaeRi aka HaeYul Aka cp deep sea đi =)) Fish & BlackPearl~  Đăng lúc 21-1-2012 08:30 PM
@ Ngọc (mình gọi vậy đúng ko nhỉ? =)) ) : mềnh thích HaeYul =))  Đăng lúc 21-1-2012 06:21 PM
Ứ phải là Yulsic hay haesica cơ ;))  Đăng lúc 21-1-2012 06:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-1-2012 17:48:31 | Chỉ xem của tác giả
nhìn Yoona sắc sảo thế
thông thường cô ấy ko make mắt đậm như thế
nhưng trông quyến rũ quá đi
đẹp thật đấy
video ko coi được

Bình luận

vid đầu đã bị SM xóa và thay thế rồi bạn ạ, và mình cũng đã edit lại rồi!!!Thanks.  Đăng lúc 21-1-2012 06:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-1-2012 18:14:28 | Chỉ xem của tác giả
hì hì nhanh quá
mình vừa hí ha hí hứng xem trên FB SM
YoonA thiệt xinh quá đi mất
Coi xong đống hình + clip m còn bị bấn thêm Lú Hàn .....baby, Se Hun cũng baby nữa :")
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-1-2012 18:21:45 | Chỉ xem của tác giả
á há cúi cùng cũng có mm đầu tiên của gái với EXO
sao ta thích ghê gớm
Móm: "xin hãy dành nhìu tình yêu cho SNSD và cả EXO nữa nhé"
Kai: "Xin hãy ủng hộ cho EXO và cả tiền bối SNSD nữa ạ"
Móm: "Chị vừa nói thế rồi mà"
gái già ăn hiếp trai bé {:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-1-2012 18:29:41 | Chỉ xem của tác giả
dù iu móm nhiều lắm ...nhưng phải nói thật lòng là ..........
mình anti kiểu đầu úp nồi này
hên là chỉ tóc giả chứ mà thiệt chắc mình tự kỉ mất {:432:}
ngoài ra thì k còn gì nói nữa ...vì móm của mình quá trời đợp
nhắng nhích cute thế lày thì ai mà chịu nổi đây trời
tiền bối vớii hậu bối dễ thương ghê
mình có cảm tình với mấy nhóc này rồi đó ...
ai biểu liên quan chi đến gái của mình

Bình luận

nhi nhanh nhu con ca canh =))))))))))  Đăng lúc 22-1-2012 12:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-1-2012 18:30:35 | Chỉ xem của tác giả
Hớ hớ. Có zai nên mới comt. Dạo này lười comt news gái lắm....

Lu Han đẹp zai .... vẫn là đẹp zai.... Se Hun cũng thuộc dạng mỹ nam .... "hot lắm cơ". Nhưng mà 2 anh này ít nói. Chẹp... Mặt lạnh lùng mà ko nói thì còn có thể ... nhưng mặt 2 anh ngây thơ zô đối mà lại ít nói ... "điểm trừ".

KAI_SM pr mạnh nhất, tuy ko đẹp bằng 2 anh kía ... nhưng mà em ấn tượng với anh đấy... Khổ quá cơ... căn bản mặt anh là em nhớ nhất...có thành gì thì em cũng biết đấy là KAI....
Với lại cũng do anh năng nổ, hoạt bát, được cái vui vẻ ... hay nói ... hay cười ....

------------------------------------------------------------

Comt về zai thì nhiều, nhảy sang gái lại ko biết nói giề...

Nhìn Na để kiểu tóc này, mới đầu nhìn nhầm tưởng Mều...ko kết quả đầu mới này lắm nhưng kết cái phong cách.

Còn về Seo...hoàn toàn không thích kiểu trang điểm kết hợp với kiểu tóc tí nào ... T.T. Tóc để lộ trán nhiều quá, xoăn lọn to ở dưới, kết hợp với cái kiểu trang điểm làm mặt Seo nó cứ bè bè "chẹp"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-1-2012 19:07:50 | Chỉ xem của tác giả
Sèo bb trang điểm kiểu này già thêm chục tuổi =))
Na móm làm cái quả đầu thật ba trấm, cái mẹt thì đã ốm tăm teo, thêm quả đầu ấy vào chỉ toàn thấy tóc :|
p/s: ngày càng bấn bạn Lu Han và bạn Kai :x
p/s 2: Kai cười không đẹp = mặt lạnh mà cứ cười, Lu Han cười xinh mà ứ chịu cười =)) cứ đứng trơ như khúc gỗ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-1-2012 19:39:37 | Chỉ xem của tác giả
nàng nhìn quý phái quá
mọi người có vẻ anti kiểu đầu úp này của nàng nhưng mình thấy nàng dễ thương mà
2 maknae quá kute lun
thích nhóm mới này,rùi lại còn liên quan đến gái thế này càng thích
2 trai đẹp quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-1-2012 20:24:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
loj dau tjen cho e guj loj sr chan thah toj moj ng a. K faj e k ton trog chu thot muh vj e k bjk faj lam s de type co dau (em dag len bag dt a,e kjem k ra vjet co dau o dau) nen e se comt k dau a (xog fan xug toj,bat dau comt) oj joj oj e seo bao nhju t the (nhjn day chax de doan la 40) sr fan seo nhug noj that mjh thay e ay xau toan tap. Na cug k dep mac du mjh rat thjx na de kjeu toc ay (run devil run,dep vo doj) nhug hnay nhjn cu nhot nhat va thjeu suc sog the nao ay. Du s thj na z kon chap nhan dc chu e seo thj 3 tram...co le nen goj e ay la sunbae thay cho mak nae. Oj fan seo dug nem da meh,meh cug rat wy seo nhug chj noj ra suy ngj cua meh sau khj nhjn thay wa dau va kjeu make up cua e ay thuj *ak om dau xach dep chay truoc* you better run run run run run...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách