Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Chanzo_Pastel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

SM Entertainment gợi ý về khả năng tái hợp của các thành viên JYJ và TVXQ?!

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 7-8-2012 19:26:40 | Chỉ xem của tác giả
SM chơi trò gì thế này >"<
sắp 10/8 rồi đấy
mấy bác tính giở trò gì nữa đây
mỗi lần sắp tới ngày xử kiện là lại có biến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 7-8-2012 19:33:24 | Chỉ xem của tác giả
nhìn kỹ lại cái profile thì là nó cũ từ đời nào rồi chứ hok phải mới cập nhật
do đó khả năng bị hack là rất cao hoặc có sự nhầm lẫn nào đó của nhân viên update thâu
chứ giả sử nếu có tái hợp thì ta cũng ko mún tái hợp lại trong tình cảnh như thế
DBSK là phải được tự do
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 7-8-2012 19:35:51 | Chỉ xem của tác giả
không biết đẹp giời hay là thế nào đây.
Nói 1 câu công đạo, JYJ ra đi cũng là vì không chịu nỗi việc làm máy in tiền cho Sờ Mờ. vụ việc cũng 2, 3 năm rồi, Fan thì lúc nào cũng mong DBSK tái hợp, nhưng mà trung thực mà nói tái hợp như thế nào thì cũng phải để cho các giai quyền tự quyết, hy vọng đây ko phải là chiêu thức của LSM. hãy buông tha JYJ, đừng theo đuổi ám ảnh họ nữa,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 7-8-2012 19:37:42 | Chỉ xem của tác giả
Lạ nhỉ,.,,,,hình như vụ kiện vẫn đang còn tiếp tục...
bữa đọc báo thấy là SM kháng nghị gì nữa mà bị tòa bác...
nên bây giờ vẫn đang còn kiện nhau mà...
nhưng nếu mấy a lại được ở cùng nhau thì còn gì =.... love Chun...<3

Bình luận

thì mình cũng biết..tới giờ vụ kiện chưa đến hồi kết mà... vẫn còn phản bác... nên cái tin này hơi bị đắn đo...^^  Đăng lúc 7-8-2012 11:18 PM
toàn án từng ra quyết định vào 2009 là cho tới khi có kết thúc vụ kiện Sm k đc can thiệp tới hoạt động của JYJ  Đăng lúc 7-8-2012 10:22 PM
toàn án từng ra quyết định vào 2009 là cho tới khi có kết thúc vụ kiện Sm k đc can thiệp tới hoạt động của JYJ  Đăng lúc 7-8-2012 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 7-8-2012 19:51:43 | Chỉ xem của tác giả
Hình như web bị hack.
Giờ tim cũng chai rồi, tin như này cũng mấy lần rồi.
Thế nên cứ chờ, cũng không quá hy vọng mấy tin thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 7-8-2012 20:00:40 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là mình thấy dư lày :">

Về với SM rồi cho ra thứ sản phẩm âm nhạc nào nó chất lượng ấy, còn hơn tự do hay cái gì đấy mà hát hò chả ra sao. Nói thật chứ dùng hàng SM mình chả thấy lăn tăn gì cơ mà cầm cái j của Cjes cũng chỉ muốn lật bàn :-j, trong khi thấy CJes làm cái quái gì cũng nham nham nhở nhở, đầu voi đuôi chuột, xong lại cứ quy về là non trẻ thiếu KN :-?? Thế cứ ở cái công ty amateur mãi như thế so với về cùng 1 bộ máy chuyên nghiệp đẳng cấp cho dù có bóc lột thì cái nào ổn hơn nhỉ?

Còn chuyện HM rời SM để tái hợp thì thôi, chuyện đấy chả bao giờ xảy ra đâu (cũng có khi anh ở ava mình gãy lưng phải giải nghệ chăng?), ai lại rời chỗ tốt đi tìm chỗ tệ :-??

Thực ra thì cái tin này nó hơi bị troll :"> Kiểu đổi tới đổi lui này mấy năm nay fan tụi mình cap hình khoe quài chứ gì, mà kể ra chưa kiện xong chưa ngã ngũ thì SM vẫn có quyền chứ, công chiếu I Am còn bán cả đĩa của JYJ cơ mà :)) Chính là bản chất tư sản bá đạo như thế đấy, biết đâu lâu lâu kém vui troll fan tí cho giang hồ dậy sóng thì sao :))

Anw, chờ đến 10/8 là OK thôi, mà có khi lúc ấy, lại troll tiếp chờ sang tháng 9 :-"

Bình luận

mình cũng nghĩ như cậu ..còn đâu anh Su ú đáng yêu...anh chun jae hâm hâm...SM nó ác nhưng nó tốt...đồng ý cho các anh về SM như thế mới phát huy hết tài năng của 5   Đăng lúc 8-8-2012 07:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 7-8-2012 20:04:02 | Chỉ xem của tác giả
oh my god oh my god oh my god
ôi thật chứ..có phải sự thật ko bác Man
lạy chúa..tim con như ngừng đập vậy..giây phút này con chờ ko biết bao lâu rồi
DB5K sắp trở lại rồi sao..cầu mong là như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 7-8-2012 20:28:28 | Chỉ xem của tác giả
nghi SM này quá!
lại muốn làm gì đây?
công khai thêm profile vào là thế nào?
hok thể kì vọng nhìu!
chờ đến 10/8 xem sao!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 7-8-2012 20:34:15 | Chỉ xem của tác giả
chưa hiểu đầu đuôi tại sao lại vậy..
tự dưng có ntn chứng tỏ là chuẩn bị có vụ ji` đây hoặc trang nhà SM bị hack ^^
1 phần muốn 1 phần không muốn đâu nhưng hy vọng cấc chàng sẽ làm những điều đúng đắn
Luôn tin tưởng và ủng hộ các chàng! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 7-8-2012 20:43:26 | Chỉ xem của tác giả
sự thực mà nói vẫn muốn cả hai bên hòa giải dể cả 5 ông về với nhau
3 người tự do thì tụ do thật đấy nhưng lúc nào cũng bị chèn ép mình là fan nhưng mà mình biết chèn ép như vậy sớm muộn gì cũng có ngày phải từ bỏ. Làm sao mà 3 người chống lại nổi cả một thế lực chứ
chỉ cần bây giờ SM nó hi sinh một chút quyền lợi thì chẳng phải cả 2 bên đều có lợi hay sao
còn cái news đổi profile là thật bây giờ nhạc nền trang web cũng là O luôn rồi
chỉ mong cái ngày đoàn tụ đến thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách