Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 13094|Trả lời: 50
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

SM Entertainment: "Chúng tôi không có kế hoạch ký hợp đồng với các thí sinh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Đại diện của SM Entertainment cho biết họ không có kế hoạch ký hợp đồng với các thí sinh dự thi K-pop Stars.

"Thật không may, vào thời điểm hiện tại chúng tôi sẽ không ký hợp đồng với các thí sinh K-pop Stars, thay vào đó chúng tôi sẽ tập trung đầu tư vào các thực tập sinh của mình", đại diện SM cho biết.

Hiện tại JYP Entertainment đã ký hợp đồng với 3 thí sinh nằm trong Top 10 K-pop Stars, bao gồm: Park Ji Min (hạng #1), kế đến là Baek Ah Yeon (hạng #3) và Park Jae Hyung (hạng #6). Ngoài ra đại diện của JYP cho biết thêm rằng hiện họ chưa ký thêm một hợp đồng mới nào, trong khi đó YG Entertainment vẫn đang cân nhắc các lựa chọn của mình.

Ngoài ra có tin cho biết YG Entertainment đang cân nhắc về việc ký hợp đồng với Lee Ha-ee và Lee Seung Hoon.

Source: Sports Chosun
V-Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
nhoxjuak + 1 Chăm trans news bạn nhé!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-5-2012 12:49:00 | Chỉ xem của tác giả
eo SM làm thế này khéo cũng ối em tiếc đấy nhỉ
lúc xem thấy nhiều em ưng SM lắm mà
thoi dù sao cũng là chiến lược làm ăn có tính toán trc ròi cả
mình chẳng đủ trình để mà đánh giá{:309:}

Bình luận

Bạn tiếc chứ gì???  Đăng lúc 28-5-2012 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-5-2012 12:49:08 | Chỉ xem của tác giả
tem.............
SM k kí hợp đồng với các thí sinh Kpop Star.... đúng là tuyên bố gây sốc...
SM chỉ chuyên tâm đào tạo các nhóm nhạc...Kpop Star thì chỉ có thí sinh chất giọng... ra quyết định k kí hợp đồng cũng thõa đán....chuyên tâm đào tạo thực tập sinh là đc...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-5-2012 12:54:56 | Chỉ xem của tác giả
Ta bị thích cụ Man nhá ~

Thực ra hát hay mà đi tìm thì không hiếm người hát hay hơn gà SM ~
Nhưng nổi tiếng mà đi kiếm thì lại chả bao h bằng
Ta chả phải fan nhà SM đâu nhưng ta thích cái cách làm của cụ Man nhá

Bình luận

=)))) ss yên tâm các bạn này lịch sự đá nó cũng bé ~ Đá to như quả tạ ss vs em cũng hứng rầu vài cục đá bé có làm sao đâu =))))  Đăng lúc 22-5-2012 08:54 PM
Đọc cmt dưới 1 hồi ko khéo câu chị vừa comt cho cô bị ném đá quá Chan ạ =))  Đăng lúc 22-5-2012 07:54 PM
Cơ bản là gà SM thì phải đẹp =))  Đăng lúc 22-5-2012 07:46 PM
chỉ cần tìm trong bất cứ trường nghệ thuật nào cũng có thôi ~ Tuy nhiên trong giới Idol thì kiếm thật là khó ah ~  Đăng lúc 22-5-2012 07:10 PM
Câu thứ 2 mình không đồng ý nhé. Gà SM có nhiều vocal rất xuất sắc, rất hiếm trong những idol nhưng họ có nhiều gà nên mới cảm thấy ít người hát nổi bật thôi   Đăng lúc 22-5-2012 06:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-5-2012 12:58:19 | Chỉ xem của tác giả
thiệt sự là với lượng thực tập sinh, idols mới debut SM còn lo ko xuể
nếu ký hợp đồng coi ra mà tội mấy bạn í
vì ko biết tới chừng nào SM nó mới cho ra mắt luôn, qua bên nhà khác họa may còn đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-5-2012 12:59:32 | Chỉ xem của tác giả
Buồn cười nhỉ, mỗi báo nói một khác, lúc thì có tin cả 3 công ty cùng xông vào, giờ vừa có tin No1 của K-pop star ký với JYP thì nhà SM có thông báo lại ngay, he he, cứ như trò đùa, thôi chê thì già Park chịu khó ôm được bao nhiêu thì ôm vậy, càng đông càng vui, mấy em văn phòng mình đang cuồng em Park Ji Min cho dù mấy em í ghét kpop thế mà nghe em í hát, em í cũng khen lấy khen để, replay suốt mấy ngày liên, lại còn cứ bàn tán xôn xao về em í chứ. Tin vui của nhà JYP.

Bình luận

trò đùa lòi ra ý chứ =)) cơ bản thì #1 #2 #3 chả còn thì lại chả đùa :-j  Đăng lúc 23-5-2012 12:18 AM
Rất nhiều trò lố và chỉ những người lố mới là fan  Đăng lúc 22-5-2012 11:00 PM
bây giờ ko ai thèm kí hợp đồng thì lại đang ngay cái này  Đăng lúc 22-5-2012 10:59 PM
Mấy bạn fan sm cứ ghen tị ấy mà , lúc nào cũng nghĩ sm là nhất  Đăng lúc 22-5-2012 10:59 PM
3 nhà đồng ý để PJM chọn xong mới thông báo quyết định của mình mà, các bạn làm như trò trẻ con ấy.  Đăng lúc 22-5-2012 06:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-5-2012 13:01:02 | Chỉ xem của tác giả
Kí thì kí mà chả kí thì thôi sẵn đông rồi mà lại còn có cái global audition thì sợ gì tương lai ko có gà để đào tạo. Nhiều người cứ nói Sm chỉ đào tạo nhóm nhạc, cần ngoại hình thôi nên những người trưởng thành từ K-Star vào mà làm j blah blah. Xin lỗi chứ Sm nó chỉ làm cái j có lợi cho nó nhất, cái j hợp xu thế khiến người khác điên đảo, mang lại nhiều tiền thì nó làm Mà Sm phát hiện và đào tạo từ khi còn trong trứng là chủ yếu, từ lúc mà còn như hòn đá ý, chả ai biết tới, có tố chất thật đấy nhưng về Sm mài rồi đánh bóng thêm. Kiểu style Sm là thích dạy con từ thuở còn thơ)))Còn mấy em này coi như cũng có chút tiếng tăm rồi. Theo suy nghĩ cá nhân thì có thể phần nào lý do cũng nằm ở đó chăng{:312:}

Bình luận

đúng đúng mình cũng đồng ý với ý của bạn, ngay từ đầu đã thấy SM sẽ ko cast mấy e Kpop Star rùi, tham gia Kpop Star chẳng qua là chuẩn bị cho BoA unnie trở lại   Đăng lúc 22-5-2012 10:35 PM
mình cũng thích cách giải thích của bạn.Vocal nhà SM chả thua kém ai cả...  Đăng lúc 22-5-2012 08:14 PM
mình cũng nghĩ như bạn vậy ý..keke  Đăng lúc 22-5-2012 03:19 PM
Mình nhớ ko biết dzai gái nào từng nói SM chọn người nhìn vào tiềm năng trở thành star của ng đó. "tiềm năng" đó :-j  Đăng lúc 22-5-2012 02:41 PM
=))dc vác về thời còn nhi đồng nhìn thộn bỏ xừ=)) chỉ cần biết có nhà nào kiếm tiền, ôm giải thưởng, đi tour toàn cầu bá đạo như Sm ko thôi  Đăng lúc 22-5-2012 01:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-5-2012 13:06:06 | Chỉ xem của tác giả
hihi cuối cùng cái news này cũng được post
không phải cứ hát hay là sẽ vào được SM, đó cũng chỉ là một phần thôi SM vẫn còn có nhiều tiêu chí khác để chọn gà lắm
hàng năm SM cũng tổ chức tuyển chọn khắp thế giới  còn gì
nên số lượng các bạn được chọn chắc cũng được kha khá
nên lần này SM quyết định tập trung cho đàn gà sắp nở mà ko chọn những ngôi sao đến từ Kpop Star là chuyện dễ hiểu

P.S ngoài lề một chút
mình là mình hóng gà mới của SM lắm lắm, nhất là girls band
chắc năm sau debut rồi, mà mí bác ém kĩ quá...đến giờ chẳng thấy tin tức gì
nhớ có cái thread về nhóm này mà giờ tìm mãi ko thấy đâu :(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-5-2012 13:09:21 | Chỉ xem của tác giả
Ta đồng quan điểm SM
Chẳng thích gà lạ, với xu hướng âm nhạc thấy cũng k hợp với SM rồi, cứ như bây giờ là vui nhất
Mà cũng buồn cười thật, nhiều ng` nói khoản ngoại hình mà SM k kí hợp đồng, xl thế như cháu Tae, Hyoyeon ...lùn tẹt đấy, thế sao các cháu nó vẫn debut đc. Xã hội giờ k lẽ chỉ hát hay là đc à, phải có khả năng đặc biệt và cơ hội nổi tiếng cao nữa chứ, chứ cứ hát hát nhưng ít ng` bt đến cũng như k.
Và nữa là, k có tiền thì có thể làm j? Tiền k phải thứ quan trọng nhất nhưng k có nó cũng khó làm việc tốt lắm

Bình luận

vậy bạn thấy mấy cái vị dụ t đưa ra thì sao? K phải họ cũng lùn tẹt à? idol giờ mấy công ty khác còn cao, đẹp, sexy hơn họ rất nhiều kìa  Đăng lúc 29-5-2012 08:33 AM
ko bik bạn có nghe các ngôi sao khác kể về lúc họ đi audition chưa, vì ko có ngoại hình nên ko thể cast ở SM bạn à ^^~  Đăng lúc 29-5-2012 12:18 AM
SM là toàn đào tạo từ bé chứ còn các công ty khác giờ toàn tuyển người mẫu về lập nhóm thôi  Đăng lúc 23-5-2012 01:25 AM
um, nói vụ ngoại hình giờ nhiều nhóm nó chuẩn hơn giai gái SM nhiều  Đăng lúc 22-5-2012 04:53 PM
Ko phải dìm chứ như cháu Bánh Bao nhà mình hay cháu Chen đó, ko thuộc dạng bắt mắt, nhìn phát yêu ngay mà vẫn debut đc đấy thôi :-j (vẫn dìm thì phải =)))  Đăng lúc 22-5-2012 02:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-5-2012 13:14:33 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nói thẳng ra có thể là vì những ngừơi mà SM muốn kí thì đã kí với nhà khác, đám còn lại ko đủ tố chất nên thôi. Thêm nữa dàn thí sinh năm nay của kpop star ko e nào đáp ứng đủ tiêu chuẩn phần nhìn của SM :-j. Có Kim Na Yoon thì hát yếu, Park Jae Huyng thì vào Jyp rồi :-j

Bình luận

bạn này quen ==))  Đăng lúc 22-5-2012 11:04 PM
Đúng rồi mình đồng ý:))  Đăng lúc 22-5-2012 08:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách