Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2411|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

SISTAR's Hyorin xin lỗi vì hành vi của mình trong buổi kí tặng gần đây

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

SISTAR's Hyorin đã bị chỉ trích vì hành vi gây tranh cãi tại sự kiện kí tặng fan gần đây của cô.

Một clip ngắn từ sự kiện này cho thấy Hyorin đang gặp mặt người hâm mộ của mình với vẻ mặt khó chịu. Sau khi clip được đăng tải lên mạng, nhiều cư dân mạng đã chỉ trích cô vì hành vi thô lỗ của mình đối với người hâm mộ, những người đã chờ đợi cô một thời gian trước buổi kí tặng.

Sau những tranh cãi, Hyorin đã chân thành xin lỗi vì hành vi của mình bằng cách tweet: " Xin chào mọi người, tôi là Hyorin. Tôi rất xin lỗi vì tôi đã làm mọi người thất vọng trong buổi kí tặng. Nhưng sự kiện cùng với fan luôn là thời gian vui vẻ với tôi. Tuy nhiên, hành động thằng thắn này lại gây hiểu nhầm. Từ bây giờ tôi sẽ không làm các bạn thất vọng nữa. Tôi xin lỗi, tôi sẽ cố gắng hết mình."

Công ty đại diện của Hyorin cũng nói: "Tâm trạng trong buổi kí tặng rất tốt. Chúng tôi nghĩ rằng đã có sự hiểu lầm từ đoạn phim ngắn đó. Hyorin thường chào fan hâm mộ một cách rất thẳng thắn. Các fan hâm mộ không bị xúc phạm vifddos chỉ là một tình huống nhỏ. Chúng tôi hy vọng sẽ không có bất kì một sự hiểu nhầm nào nữa."

cre: http://www.allkpop.com/article/2 ... t-fan-signing-event
Transnews: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-7-2013 12:18:49 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn tin tưởng, ủng hộ ss và cả SISTAR nữa
Dạo này các idol lắm scandal trên trời rơi xuống quá
Với lời xin lỗi chân thành của ss ấy thì hy vọng các fan không chỉ trích nữa
sẽ ảnh hưởng đến nhóm lắm

Bình luận

fei
mình cũng mong vậy :)) công nhận chẳng biết sao dạo này nhiều scan đến vậy ý. Mà cái áo đẹp =))  Đăng lúc 17-7-2013 12:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-7-2013 12:24:48 | Chỉ xem của tác giả
Eo~~ Chắc chỉ là do chạy lịch trình nhiều quá nên thế thôi mà!
Ai chẳng có lúc mệt mỏi
Với cả hâm mộ mà rần rần thì cũng mệt thiệt
dù gì cái đó cũng chẳng có quá đáng gì
nhiều khi nhìn cô ấy mệt mà tội nữa chứ

Bình luận

okk em gái! lát s send ngoài wall nhé  Đăng lúc 17-7-2013 12:56 PM
fei
e mới xem đc radio star thôi à? ss nhanh send nha. em là em thích mấy show hài hài à =))  Đăng lúc 17-7-2013 12:48 PM
nhiều show lắm em! mà để s soạn rùi gửi e hén. đợt cb này e đã được xem show nào của 2pm chưa?  Đăng lúc 17-7-2013 12:40 PM
fei
à ss ơi, có show gì hay hay của 2pm ko? dạo này chán chẳng có việc gì. muốn xem cũng chẳng b' có show j hay nữa  Đăng lúc 17-7-2013 12:38 PM
uhm... s nhớ rùi! =))) Mà 2PM mìn là con trai nên dù gì cũng khoẻ hơn, idol nữ khổ hơn nhiều  Đăng lúc 17-7-2013 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-7-2013 13:51:31 | Chỉ xem của tác giả
idol thì cũng là người chứ có phải là thánh đâu mà lúc nào cũng phải tươi như hoa được =.= lịch trình làm việc dày đặc như thế cũng phải có lúc mệt mỏi, thất thường, căng thẳng, stress, không tránh được những lúc sai sót, không làm hài lòn fan hâm mộ. chắc là có hiểu nhầm thôi. nếu là fan thì nên hiểu và thông cảm cho ss ấy. vẫn luôn ủng hộ Hyorin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-7-2013 13:57:55 | Chỉ xem của tác giả
có lẽ nàng vô ý chút thôii mà, làm việc quá trời thế kia mà ko mệt mới lạ.
Dạo này nhiều người bị soi quá nhỉ, làm người của công chúng thấy cũng khổ ghê ak chứ.
Vẫn mãi ủng hộ 4 nàng SISTAR, cái áo Hyorin mặc đẹp thế ko biết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-7-2013 18:44:26 | Chỉ xem của tác giả
Haiz, tội nghiệp Hyo Rin {:106:}Idol cũng là người mà, cũng phải có những lúc tâm trạng bất ổn chứ.
Mình cũng chưa được xem cái vid ấy ra làm sao nữa
Dạo này Sistar cũng được chú ý hơn trước rồi
Hi vọng việc này không gây ảnh hưởng nhiều đến cả nhóm
Thanks bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-7-2013 21:35:00 | Chỉ xem của tác giả
sis hyo rin mệt thôi mà
với lại tính sis hay vô tư =]] có thắng tỉnh một tí, điển hình là lúc chung đội với anh em easy =]]]
mà cười đẹp phết ;) đúng là idol bị soi từng chút một ;)
tks news của bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-8-2013 22:15:54 | Chỉ xem của tác giả
Ai chẳng có lúc mệt mỏi. Làm người nổi tiếng thật khổ, có mệt mỏi, bực bội gì cũng phải tươi cười và tươi cười.Chỉ cần 1 hành động nhỏ thôi cũng đủ gây nên dư luận.
Thích nhạc của Sistar. Giọng của Hyorin khỏe cực
Sistar fighting~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách