Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Tsan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Shu Chang - Thư Sướng(舒畅)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 18-8-2013 17:09:21 | Chỉ xem của tác giả
chào các thành viên của nhà thư tỷ mình là mem mới mong các bạn chiếu cố , mình thích thư tỷ khi xem chiếc điện thoại thần ky và thích nhất khi tỷ đóng tinh vệ lấp biển  , hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 22-8-2013 21:17:36 | Chỉ xem của tác giả
Là một fan của Thư Sướng, mình rất thích những vai nghịch ngợm của cô ấy. Chẳng hiểu sao đọc những bộ fim kiểu nhân vật nghịch nghịch là mình nghĩ ngay đến nàng này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 23-12-2013 23:08:22 | Chỉ xem của tác giả
Người hâm mộ ủng hộ Trần Kiện Phong – Thư Sướng hẹn hò

Bộ phim “Phong hỏa giai nhân” với dàn diễn viên chính Thư Sướng, Trần Kiện Phong, Kiều Chấn Vũ đang hot trên đài truyền hình An Huy. Ở nửa đầu bộ phim, tình yêu của Đông Dục Uyển (Thư Sướng) và mối tình đầu Chu Đình Sâm (Kiều Chấn Vũ) gặp vô số trắc trở, bất đắc dĩ, Dục Uyển phải kết hôn với đại thiếu gia phong lưu Đỗ Duẫn Đường (Trần Kiện Phong). Tuần trước, sau màn cưỡng hôn “kích động” của Trần Kiện Phong, mối quan hệ giữa anh và Thư Sướng trở nên khắng khít hơn, cộng đồng mạng lại vô cùng nhiệt tình ghép đôi hai người, luôn cỗ vũ họ “hẹn hò”, khiến chủ đề “Trần Kiện Phong Thư Sướng hẹn hò đi” được bàn tán sôi nổi, được tag hơn 100,000 lần. Có người còn liệt kê những cặp đẹp đôi của giới giải trí ra làm ví dụ, kêu gọi Phong - Sướng “mau chóng gia nhập danh sách”.

“Phong Hỏa Giai Nhân” – hai soái ca tranh giành Thư Sướng:

Bộ phim “Phong Hỏa Giai Nhân” nói về cô gái trẻ Đông Dục Uyển, vốn xuất thân hoàng tộc, sau khi hoàng gia sụp đổ, vì ơn cứu mạng mà trao tình yêu cho dũng sĩ Chu Đình Sâm. Tuy nhiên, cô  phải nghe lời cha mẹ, kết hôn với Đỗ Duẫn Đường - con trai của nhà tư bản Đỗ Thụy Đạt. Cuộc sống của Đông Dục Uyển sau khi vào Đỗ gia rất khổ sở, tình hình Đỗ gia phức tạp, cộng thêm người chồng Đỗ Duẫn Đường, nhìn bề ngoài phong lưu phóng đãng, thật ra lại rất sâu sắc, dần dần anh trở thành người ăn ý nhất với Dục Uyển. “Cuộc đời cô ấy khá rắc rối, lúc nào cũng bị giày xé giữa hai người đàn ông.” Nữ diễn viên Thư Sướng cho viết khó khăn lớn nhất trong phim chính là diễn đạt tình yêu với hai người họ. “Đông Dục Uyển là một cô gái luôn muốn xả thân giúp người, cô ấy nghĩ mình là siêu nhân. Cô ấy và Chu Đình Sâm là tình yêu khắc cốt ghi tâm, là mối tình đầu cả đời khó quên. Đối với Đỗ Duẫn Đường là tình yêu của vợ chồng, là tình thân của người nhà, là tình bạn của bạn bè, tình đồng đội của công sự.” Cả bộ phim, cô liên tục gặp những rắc rối tình cảm với hai nam nhân, Thư Sướng cho rằng “ở trong chăn mới biết chăn có rận”.

Trần Kiện Phong – Thư Sướng được ủng hộ gia nhập danh sách các cặp “phim giả tình thật” đẹp đôi.

Source: QQ.com
Vtrans: Lolly_Lam @ Kites.vn
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 28-1-2014 04:59:46 | Chỉ xem của tác giả

@sina
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 28-1-2014 05:01:08 | Chỉ xem của tác giả

@sina
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 26-3-2014 00:48:36 | Chỉ xem của tác giả

@sina
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 1-4-2014 20:51:32 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh qua weibo hôm nay, Thư Sướng cảm ơn chị này vì đã động viên chăm sóc, mình đoán là quản lý

@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 11-4-2014 00:08:14 | Chỉ xem của tác giả
Tạo hình trong phim mới của Thư Sướng

@sina
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 23-4-2014 21:17:05 | Chỉ xem của tác giả
Tự sướng ở trường quay