Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4008|Trả lời: 80
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Show "JANG KEUN SUK – Live in Seoul 2015' đã thành công lớn tại Seoul

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Show "JANG KEUN SUK – Live in Seoul 2015' đã thành công lớn, sức mạnh của Hoàng tử Jang Keun Suk đã được chứng minh.

Ngày 5 tháng 9, Jang Keun Suk đã tổ chức show “LIVE IN SEOUL 2015” tại sân vận động Jangchoong ở Seoul, anh đã thực hiện một kỷ niệm khó quên với các fan của mình.

Đây là lần đầu tiên Jang Keun Suk tổ chức một solo concert tại Hàn Quốc sau 3 năm, và một số lượng lớn người hâm mộ đã cho thấy những phản ứng bùng nổ tại buổi hòa nhạc.
Jangchoong Gymnasium đã hoàn toàn chật kín với không chỉ người hâm mộ từ Hàn Quốc, mà còn từ các nước Nhật Bản, Trung Quốc, Brazil, Thụy Sĩ, và nhiều nước khác trên thế giới.

Jang Keun Suk trình diễn mở màn với một ban nhạc sống và danh sách bài hát phần lớn là các ca khúc tiếng Hàn.
Sau khi trình diễn mở màn, Jang Keun Suk nói: "Đã khá lâu kể từ khi tôi thực hiện buổi hòa nhạc tại Hàn Quốc và tôi cảm thấy thoải mái hơn nhiều khi trò chuyện bằng tiếng Hàn Quốc."

Jang Keun Suk đã chuẩn bị các màn trình diễn đặc biệt khác nhau cho buổi hòa nhạc này và khán giả đã có ấn tượng sâu sắc với sự mới mẻ và tỏa sáng  của Jang Keun Suk trên sân khấu.
Mới đây, chương trình” The Cri show 3” do anh sáng tạo cũng là một chương trình đã phản ánh rõ ràng bản thân anh và cảm xúc bên trong của một nghệ sĩ.

Sau đó, Jang Keun Suk biểu diễn các bài hát "Can You Hear Me” và “What should I do” trong  tiếng đàn piano, làm tan chảy trái tim các fan với giọng hát nhẹ nhàng ấm áp của mình. Hai bài hát được kết hợp thành một để hát cùng khán giả, có thể cảm nhận được mối quan hệ sâu sắc của Jang Keun Suk và người hâm mộ.

Jang Keun Suk nói: "Buổi hòa nhạc cho phép tôi nhìn lại bản thân mình và tôi hi vọng sẽ tiếp tục tận dụng thêm nhiều cơ hội như thế này." Jang Keun Suk đã truyền tải tất cả năng lượng của mình trong suốt hơn hai giờ.

Cũng nhân dịp sinh nhật của Jang Keun Suk, người hâm mộ đã tạo sự kiện bất ngờ mừng sinh nhật anh. Trước đó, triển lãm ảnh mừng sinh nhật anh ngày 4 tháng 8 cũng đã được CriJ tổ chức thành công. Món quà từ người hâm mộ gửi đến những người khiếm thính, trẻ em bị hẹp đường mật, vật nuôi bị bỏ rơi…Những đóng góp đã được gửi tặng cho các cơ sở phúc lợi trẻ em với tên của Jang Keun Suk, làm ấm áp trái tim tất cả mọi người.

Jang Keun Suk đã chia sẻ các thông tin mật thiết với người hâm mộ thông qua các buổi họp fan, thể hiện bản sắc độc đáo của anh là một nghệ sỹ luôn gần gũi và thân thiện.
Một số lượng lớn người hâm mộ không tiếc lời khen ngợi về chất lượng của buổi hòa nhạc anh đã thể hiện và người hâm mộ cũng đang dự đoán nhiều hơn về bước đi tiếp theo trong tương lai của Jang Keun Suk.

cre: http://article.topstarnews.net/detail.php?number=151063#_adtep
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 :*
susikg + 5 Ủng hộ 1 cái!
huongntd + 5 Ủng hộ 1 cái!
_KeunSuk_ + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-9-2015 11:10:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

...Món quà từ người hâm mộ gửi đến những người khiếm thính, trẻ em bị hẹp đường mật, vật nuôi bị bỏ rơi…Những đóng góp đã được gửi tặng cho các cơ sở phúc lợi trẻ em với tên của Jang Keun Suk, làm ấm áp trái tim tất cả mọi người.

Các Eels tham dự show của anh rất hạnh phúc.
Anh và Eels cùng hát cùng đùa quá vui rồi.
CriJ làm từ thiện rất tích cực.
Được giải thưởng quá xứng đáng.
Cảm ơn Eels Hàn và các Eels đã tham gia show của anh.

Lần tới gặp nhau tại Thượng Hải nữa mà.
Cảm ơn anh luôn tổ chức show độc đáo và sáng tạo nhiều như thế.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-9-2015 11:17:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Sức hấp dẫn của anh là không thể phủ nhận.
Luôn tỏa sáng và thu hút mọi người
Không những diễn xuất hay mà còn ca hát giỏi nữa
Cũng đã lâu rồi không thấy anh trên màn ảnh nhỏ
Hi vọng sẽ sớm thấy anh trong dự án mới.
Chúc cho bước đi tiếp theo trong tương lai của anh gặt hái nhiều thành công
Cám ơn chủ thớt dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-9-2015 11:26:25 | Chỉ xem của tác giả
CHo xin cái link với chủ thớt ơi
Hóng bữa giờ rồi chỉ chờ có ngày xem xem thế nào
Thanks bạn đưa news

Bình luận

Xin link gì vậy ss? Vid show thì không post được, vì sau này cty anh làm DVD. :))  Đăng lúc 8-9-2015 12:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-9-2015 11:27:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

thành công là đúng thôi
vì bao nhiêu năm rồi anh mới quay lại và tổ chức một live show tại HQ mà
anh ơi sau HQ anh hãy tới VN nha
oppa fighting

Bình luận

http://forum.kites.vn/thread/-coloring-contest-i-call-it-art-vote-cho-cac-tac-pham-du-thi--458881-1-1.html nhờ bạn vote số 49 hộ mình, mình cảm ơn ^^  Đăng lúc 10-9-2015 11:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-9-2015 11:28:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

chúc mừng JGS đã thành công nhé !!
lâu lắm rồi bạn ý mới tổ chức show ở hàn nên ko có gì ngạc nhiên cả
thanks bạn dịch tin nhé

Bình luận

http://forum.kites.vn/thread/-coloring-contest-i-call-it-art-vote-cho-cac-tac-pham-du-thi--458881-1-1.html nhờ bạn vote số 49 hộ mình, mình cảm ơn ^^  Đăng lúc 10-9-2015 11:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-9-2015 11:31:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Chúc mừng anh đã tổ chức concert thành công!
Cũng lâu rồi anh mới có biểu diễn ở Hàn nên concert này cực kỳ ý nghĩa vs anh cũng như các fan
Nhìn các fan đến đông nghẹt sân vận động mà thấy vui vui
Thanks thớt đã dịch tin nhé!

Bình luận

http://forum.kites.vn/thread/-coloring-contest-i-call-it-art-vote-cho-cac-tac-pham-du-thi--458881-1-1.html nhờ bạn vote số 49 hộ mình, mình cảm ơn ^^  Đăng lúc 10-9-2015 11:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-9-2015 11:42:30 | Chỉ xem của tác giả
không nói là bán bao nhiêu vé à he he he he
với lại không chụp cái ảnh fan gào thét  tí cho có không khí nhể
với lại bắt mua dvd mới được xem thì biết đến bao giờ mới được xem
hu hu hu hu
(khuyến mại thêm 1 dòng)

Bình luận

Show nào của anh cũng ra DVD mà ss, còn xem fancam rất mờ. :))  Đăng lúc 8-9-2015 12:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-9-2015 11:43:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Thật ngưỡng mộ các fan đã có mặt tại liveshow 2015 của anh Suk tại Seoul vừa quá

Cũng thật mừng vì show đã thành công tốt đẹp

Mong anh có những dự án mới tiếp theo thành công hơn nữa

Thanks for new

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-9-2015 11:57:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Công nhận tấm lòng tốt của anh
Mà anh ơi làm ơn nhận dự án phim nào đó đi
Muốn gặp anh trên màn ảnh lắm rồi đấy

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách