Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2908|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

SHINee, Tae Yang của Big Bang, 2AM có sân khấu đặc biệt với 'Kpop Star Season 2

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

SHINee, Tae Yang của Big Bang, 2AM, Miss A và Wonder Girls sẽ có sân khấu đặc biệt với 'Kpop sao Season 2' TOP 3.
Vòng bán kết SBS 'Kpop Star Season 2 "sẽ được phát sóng vào ngày 31 tháng 3.TOP 3 lọt vào vòng chung kết được nhạc sĩ Akdong , Bang Choi Ye Dam và Andrew sẽ có sự kết hợp sân khấu với các nghệ sĩ từ SM, YG, JYP đang thu hút nhiều sự chú ý.
Bang Ye Dam đã được tuyển chọn bởi YG trong tuần trước sẽ có cơ hội cộng tác với Taeyang của Big Bang và họ sẽ hát bài "Bad Boy" của Big Bang .Bài hát được biết đến với nhịp điệu hấp dẫn và dễ dàng nối nhịp, Bang Ye Dam và Tae Yang, thực sự là một buổi biểu diễn được mong chờ.

Andrew Choi đã được tuyển chọn bởi SM.Anh được biết đến là người đã sáng tác bài hát cho TVXQ, EXO và nhóm nhạc Nhật Bản EXILE,anh cũng tham gia sáng tác ca khúc cho album mới của SHINee.Đối với sân khấu đặc biệt này,anh sẽ phối hợp với SHINee.Nhà soạn nhạc và ca sĩ trên một sân khấu,họ được mong chờ một màn trình diễn tuyệt vời.

Trong khi đó,  bộ đôi anh em thiên tài Nhạc sĩ Akdong sẽ có một sân khấu chung với 2AM, Wonder Girls và Miss A.Những nghệ sĩ  của JYP sẽ có một sân khấu âm nhạc cùng với bộ đôi,và cũng có thể họ sẽ chia sẻ một số câu chuyện đằng sau sân khấu và nói về cách họ đã sáng tác bài hát với lời bài hát dí dỏm.

Đừng quên xem tập này vào ngày 31 tháng 3 lúc 4:50 pm trên KST.

cr:daily kpop news
vtrans by : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-3-2013 15:50:56 | Chỉ xem của tác giả
hihi đang xem đến phần trình diễn của Shinee nè ^^
Ko biet ai sẽ chiến thắng đây
rất ấn tượng với cậu nhóc nhưng xem từ tập đầu đến giờ luôn thích giọng hát của bộ đôi anh em hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-3-2013 16:29:29 | Chỉ xem của tác giả
{:149:} mỗi lần thấy chữ tae tang là nghĩ ngay tới wedding dress
một bài đánh dấu sự kiện mình để ý tới kpop haha {:171:}
mà xem ra vẫn thua g-dragon nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 31-3-2013 17:12:32 | Chỉ xem của tác giả
WOa thiệt là một sân khấu hoành tráng đáng mong đợi đây nè
Đã thích và nghiện BAD BOY từ trước và đến bây giờ cũng thế . Nay lại nghe tin Ye Dam với YB sẽ hat bài này làm mình mong chờ quá đi , 1 sự kết hợp thiệt là thú vị . Chỉ còn vài tiếng nữa thôi sẽ thấy được sân khấu mình thích
Cả SM & JYP nữa
Bravoooo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 31-3-2013 18:45:00 | Chỉ xem của tác giả
bài Don't hate me của Akdong và Ye Dam hát chung với Epik High hay cực kì..
hixhix sao mình nghe hoài mà không biết chán vậy nè. hy vọng lần này sẽ lại thêm những màn biểu diễn tuyệt vời..
mà công nhận Ye Dam và Akdong kết hợp lại bài nào cũng tuyệt.
bài Don't hate me có cảm giác Akdong hát hay hơn bài dự thi.
Akdong cố lên... mong chờ những màn biểu diễn đặc sắc vì  toàn nhóm nhạc mình thích......chỉ còn 2 tập nữa là hết seasion 2 rồi. Năm nay toàn những thí sinh nổi trội và có tài năng đặc biệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 31-3-2013 18:59:06 | Chỉ xem của tác giả
Hức hức, chưa xem stream đc...>''<
Thui thỳ chờ sub nhà mình....
Cơ mà nghe có shinee, tg, 2am là mê rùi
Thanks chủ thớt dịch tin nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-4-2013 00:40:04 | Chỉ xem của tác giả
Hjhj, đã xem hết ep 20! Rất thích màn trình diễn của Ye Dam và Akdong musician! Chúc mừng các bạn ấy đã vào chung kết!^^
Ban đầu thì mình thích Ye Dam hơn, nhưng mà dần dần cũng thích Akdong Musician luôn rồi! :) Mình xem raw nên không hiểu bạn nam trong AM nói gì, hình như là thích Suzy thì phải! Bố Park chiều ý, cho hai bạn ý đến gặp Zy luôn! =)) Không ngờ bé Zy 4D quá cơ, không biết sau khi gặp thì bạn ấy còn thích Zy nữa không nhỉ! :-? Màn biểu diễn chung của nhóm với JYP Nation hơi lộn xộn thì phải, nhưng mà mình thấy vẫn còn để cho nhóm thể hiện đấy chứ! Nói chung là special stage đó rất phù hợp với đặc điểm "gia đình" của JYP Nation!^^
Hóng đêm chung kết quá đi!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-4-2013 09:25:41 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem xong ep 20 cực kỳ kết màn trình diễn của Akdong và Yedam
Đúng như phong cách của YG, luôn biết cách làm cho sân khấu bùng nổ, YD rất có cá tính
Akdong thì quá đáng yêu, giọng hát thì miễn bàn. Và màn kết hợp này rất ăn ý với nhau nữa {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-4-2013 09:58:44 | Chỉ xem của tác giả
sự kết hợp cảu các nghệ sỹ của các công ty trong kpop star rất tuyệt vời
mình hóng sự kết hợp giữa tae yang vs BYD
không hiểu bad boy của zai nhà mình sẽ được phối lại thế nào
thật sự mong chờ
thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-4-2013 17:00:02 | Chỉ xem của tác giả
Coi màn trình diễn trên trang youtube Kpop Star mà bấn loạn điên cuồng vì sự kết hợp của Tae Yang (Big Bang) với Bang Ye Dam qua bài Bad Boy.
Quá tuyệt vời luôn, I love TaeYang, I love YG, kakakaka
Đọc cái tin này hơi muộn, hehehe ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách