Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 673|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Seo Kang Joon và Chun Woo Hee đang cân nhắc đóng phim hài lãng mạn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Seo Kang Joon và Chun Woo Hee có lẽ sẽ cùng nhau đóng 1 phim truyền hình mới.

Vào ngày 24/4, 1 nguồn tin cho hay 2 diễn viên đã nhận được lời mời đóng chính trong bộ phim mới có tên "The Third Charm"

Cả 2 công ty đại diện của họ đều xác nhận họ đã nhận được lời mời. Công ty của Chun Woo Hee thì nói là cô ấy chưa xác nhận, còn phía đại diện của Seo Kang Joon thì nói rằng "cậu ấy đang tích cực xem xét".

Được sản xuất bởi ImagineAsia và JYP Pictures, "The Third Charm" là bộ phim hài lãng mạn, nói về sự lãng mạn hiện thực của Ban Min Soo và Lee Young Jae. Phim được chấp bút bởi 2 biên kịch Park Eun Young (phim điện ảnh "Maundy Thursday") và Park Hee Kwon (phim điện ảnh "The Flu"). Phim được chỉ đạo bởi đạo diễn Pyo Min Soo (“Full House,” “Worlds Within,” và “Producer.”)

"The Third Charm" sẽ lên sóng đài cáp JTBC vào nửa cuối năm nay.

Cre: soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 24-4-2018 16:09:36 | Chỉ xem của tác giả
Trời ạ, đài cáp nay toàn mời mấy sao đỉnh bên mảng phim điện ảnh qua đóng phim truyền hình không à! Mình đã coi vài phim Chun Woo Hee đóng, nào là "Love, lies" nè, "Han Gong Ju" nè, phải nói là diễn xuất cực hay luôn.

Thích nhất vẫn là tên của 2 vị biên kịch, cả 2 phim "Maundy Thursday" và "The Flu" mình đều coi rồi, toàn những phim hay.

Hi vọng 2 diễn viên xác nhận luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-4-2018 16:19:50 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem phim nào của c Chun, nhưng thấy xì tai của c thì chắc k chọn nh phim hài lãng mạn nhỉ. Mà HQ dạo này ghép đôi thấy nó cứ chênh chênh thế nào ấy, HB đi voi PSH trong khi bạn SKJ bé tí lại đi với CWH. Thấy gần đây có PMY với PSJ là xứng đôi nhất

Bình luận

mình thích Go Joon Hee từ fim What's Up Fox? (2006) diễn cặp đôi chung với nv ông chú rất hay  Đăng lúc 29-4-2018 11:56 PM
quào bạn nhắc tới GJH làm mình thấy phấn khích quá, rất mong dc thấy chị ấy đóng nữ chính  Đăng lúc 27-4-2018 02:20 PM
nếu để PSH đóng với HB, mình thích Go Joon Hee. Xem GJH trong She is Pretty diễn xuất rất tốt. Còn SKJ chỉ có 1 kiểu diễn, mà ko hiểu sao luôn dc vai chính  Đăng lúc 26-4-2018 07:19 PM
à, ý mình là CWH và SKJ  Đăng lúc 26-4-2018 04:35 PM
yeah, HQ đâu thiếu dv nữ tầm 30 trở lên đẹp và tài năng để đóng với HB nhỉ. Còn CWH đứng chung với CWH thấy lệch k thể tả  Đăng lúc 26-4-2018 04:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-4-2018 00:34:08 | Chỉ xem của tác giả
không liên quan muốn  Chun Woo Hee
đóng chung với Huyn Bin hơn

Bình luận

me too  Đăng lúc 26-4-2018 10:38 AM
me too  Đăng lúc 25-4-2018 10:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-4-2018 14:23:32 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu có tin tức phim ảnh nhắc đến Chun mà lại chẳng hào hứng chút nào.
Dạo này phim Hàn đang phổ biến kiểu phi công trẻ - máy bay già hả?
Thà chị nhận bộ điện ảnh nào đó rồi cho tui héo mòn chờ đợi còn hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-4-2018 13:32:34 | Chỉ xem của tác giả
Bộ này chọn DV chính có vẻ chênh lệch nhiều quá nếu cả 2 xác nhận đóng phim
Chị Chun Woo Hee là ảnh hậu nên k nói còn Seo Kang Joon sáng hình nhưng diễn xuất bị chê nhiều, sự kết hợp này hơi kiêng cưỡng đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-4-2018 16:16:22 | Chỉ xem của tác giả
khá thích Seo Kang Joon nhưng bạn này đóng phim chưa được mượt nên cũng toàn bị chê và đánh giá thấp
nếu cả 2 mà cùng đóng phim thì hi vọng bạn Seo có thể diễn tốt hơn, chứ đẹp như vậy mà bị chê hoài cũng phí
thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-4-2018 23:38:12 | Chỉ xem của tác giả
"The Third Charm" sẽ lên sóng đài cáp JTBC
Giờ là thời của đài cáp rồi, hết tvN, jTBC mời được các sao nặng ký bên movies comeback drama. trong khi 3 đài chính chỉ hít khói thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách