Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhm.ptr_
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Seo In Guk - 서인국 ★ Seo In Guk x Heartrider ~ Fall In Guk ★

[Lấy địa chỉ]
21#
 Tác giả| Đăng lúc 17-7-2016 14:46:10 | Chỉ xem của tác giả
17.07 ins@seo_cccc

Bình luận

đúng là Gukkie, nhí nhố làm trò đủ kiểu :)) phim này coi có cảm giác giống coi phim TVB Hongkong ấy, ảo ảo :)))  Đăng lúc 18-7-2016 09:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 19-7-2016 14:31:20 | Chỉ xem của tác giả
Trích đoạn trong show I live alone của đài MBC. Mới thấy cái này hôm qua nên cop vào đây để dành mốt coi lại hehe. còn 1 đoạn clip trong phòng Judo bao hài luôn nhưng chưa tìm ra link Youtube, cái link coi tối qua là google mà giờ mò mãi chả thấy đâu
Thiệt ko thể tưởng tượng được độ lười và ăn ở bừa bộn của bạn này zời ơi bao nhiêu tin đồn với toàn hotgirl thế mà bạn vẫn độc thân ở dơ thế này thì chúng ta có thể tin rằng tất cả chỉ là tin đồn

Lee Hyun đây sao, Yang Jung Do đây sao, ngay cả Min Suk cũng ko bừa bãi thế này ôi mạ ơi

Có ông kia còn bảo "This place is for a dog to live in"

Clip này dài hơn nhưng lại ko có sub

p/s: hồi trẻ xấu thiệt chớ, lột xác ngoạn mục lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 19-7-2016 16:48:42 | Chỉ xem của tác giả
Đang rảnh nên tích cực post hình nâng cao sức gió sẵn tiện xây nhà cho Gukkie

Yoon Joon Jae so "đểu" Mún coi cái phim này mà khổ cái ko thích char nữ huhuhuu

Cre to pann.nate.com

Cre to fashionseoul and datanews as well as photo owners.

p/s: ko biết code ẩn bài là gì nhỉ, kites càng lúc càng khó dùng huhu.

Bình luận

ok, c vẫn đang loay hoay. nhà Soo có em yeuminsook lo rồi nên chị qua đây chăm sóc trai mới =))  Đăng lúc 19-7-2016 05:36 PM
đúng r á c, lâu r mới thấy c thì ra c ở đây hehe, cứ up hình là tăng gió hà :x, c chỉnh ảnh cho vào giữa luôn cho đẹp, có nút căn lề á  Đăng lúc 19-7-2016 05:19 PM
Oh, thanks em. mới cấp 2, ko biết chừng nào mò được đến cấp 5 :)) à mà hình như em cũng bên thread Mask ^^  Đăng lúc 19-7-2016 05:15 PM
cho link ảnh vào giữa khung spo á c [spo=center]link ảnh [/spo]. chữ ký hình thì tới cấp 5 lận :x  Đăng lúc 19-7-2016 05:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 19-7-2016 17:31:19 | Chỉ xem của tác giả
Gukkie thường tự nhận rằng bạn í "lùn", nghe có vẻ buồn cười nhưng so với mấy dv nam bi chừ toàn 184-187cm thì 180cm là thuộc loại "ít cao" nhất roài.

Như cái này thì đúng là lùn thật Đó là lý do tại sao bạn í có chụp ảnh mẫu chủ yếu là ngồi hoặc co chân thoai

cre to Tistory.com
Tuy nhiên thỉnh thoảng cũng có shot hình chân dài như Model, chắc nhờ phó nháy

Cre to getitk

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 20-7-2016 15:07:22 | Chỉ xem của tác giả
Mấy cái shot ảnh đọc kịch bản này có cảm giác là làm hàng thế nào í

Trêm phim trường 38TF

Cre to one1_guk@instagram.

Cái phim 38 Task Force này có nhiều twist cũng hấp dẫn nhưng mình thấy ảo ảo. Lừa từ mấy tỷ đến mấy chục tỷ mà có 1 nhúm người làm quài ko bị phát hiện
Nếu mình là Ma Jin Seuk thì mình đã gửi ảnh của cái đám người này cho hết bang hội rồi haha.
Nhưng nói chung là Yang Jung Do quá đẹp trai

--
ôi tôi đã trở thành fangirl của bạn này rồi ư
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 21-7-2016 13:48:42 | Chỉ xem của tác giả
Bạn trẻ tối qua ko biết đi quay phim mới hay lang thang thế nào về lại chốn xưa khi quay King of High School, đã bồi hồi xúc động post liền 2 bức lên instagram của bản.

Bức 1: Đây là nơi MinSuk đưa Soo Young về nhà - nơi tràn ngập hạnh phúc sau "cast kiss" và cũng là nơi MinSuk bị Soo Young từ chối tình cảm khi phát hiện ra chàng chỉ mới 18 tuổi

Cre to seo_cccc@instagram

Ảnh cap từ phim:

Bức 2: Cột điện huyền thoại của cái Popcorn Proposal - Lời cầu hôn bỏng ngô
Bạn diễn quá sâu rồi

Chắc chắn Min Suk là 1 vai ko thể nào quên với Inguk. Những phim RY, King Face, 38 TF dù cũng hay và có phản hồi tốt nhưng mình nghĩ về mặt cảm xúc romance để bùi ngùi thì vai Min Suk và HSKOS là the best.

Sao có mình tui oanh tạc cái nhà này vậy, chủ nhà đâuuuu?

Bình luận

chủ nhà mấy nay sửa lap. không mò lên được luôn. :(((( cám ơn người thương đã phủi bụi xây nhà nạ :-x  Đăng lúc 28-7-2016 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 26-7-2016 11:31:43 | Chỉ xem của tác giả
Seo In Guk, Nam Ji Hyun, Yoon Sang Hyun, và Im Se Mi vừa xác nhận tham gia bộ phim truyền hình của MBC trong khung giờ thứ 4-thứ 5 "Shopping King Louie".

Seo In Guk đóng vai chính Louie- anh chàng đẹp trai nhưng cô đơn lớn lên ở Châu Âu. Nam Ji Hyun vào vai Go Bok Shil, 1 cô gái thôn quê tràn đầy năng lượng và lạc quan. Đây là vai chính đầu tiên của Nam Ji Hyun trong 1 bộ phim truyền hình ngắn.

Ngoài ra trong phim cũng có sự góp mặt của Yoon Sang Hyun và Im Se Mi. Sang Hyun sẽ vào vai Cha Joong Won,vị giám đốc quyến rũ của 1 trung tâm thương mại. Im Se Mi đóng vai Beak Ma Ri, 1 cô nàng thông minh, dịu dàng và ngọt ngào.

"Shopping King Louie" là bộ phim Rom-Com (tình cảm-hài) xoay quanh câu chuyện của Louie và Go Bok Shil khi họ dấn thân vào ngành công nghiệp mua sắm của Seoul. Theo thông tin được biết, Louie bị mất trí nhớ và Go Bok Shil thì mù máy tính. Nghe có vẻ như cặp đôi này sẽ cùng nhau trải qua nhiều trở ngại để trở thành những ông hoàng trong giới mua sắm.

Nội dung phim do biên kịch Oh Ji Young viết và đạo diễn bởi Lee Sang Yeob.

“Shopping King Louie” sẽ phát sóng vào tháng 9 sau khi W kết thúc.
Translated by Yessy from @source soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 26-7-2016 11:50:12 | Chỉ xem của tác giả
Seo In Guk Shows Off His Acting Chops Yet Again For “Task Force 38”
Seo In Guk thể hiện tài diễn xuất

Ca sĩ-diễn viên Seo In Guk hiện đang xuất hiện trong bộ phim "Task Force 38" của đài OCN.

Trong phim, SIG đóng vai kẻ lừa đảo tên Yang Jung Do-kẻ đã sử dụng trí thông minh và diễn xuất tự nhiên của mình để lừa gạt người khác.

Để trở thành kẻ lừa đảo, 1 vài hình ảnh mới đã cho thấy SIG trong nhiều nhân dạng khác nhau, từ 1 sinh viên đại học ngây thơ đến 1 gã điều hành bảo thủ.

Hwang Joon Hyuk, nhà sản xuất của CJ E&M cho biết, "Seo In Guk ko ngại thay đổi hoàn toàn hình ảnh của mình và chuyển  thành 1 người khác. Anh ấy vào vai Yang Jung Do 1 cách hoàn hảo bằng nỗ lực làm việc chăm chỉ và khả năng diễn xuất tài tình"

"38 Task Force" nói về 1 đội thu thuế gặp nhiều khó khăn với những nhân vật giàu có và quyền lực đang trốn thuế, đặc biệt theo điều luật 38, và quyết định tập hợp 1 đội quái chiêu gồm các nhà thực thi pháp luật và các tội phạp cùng nhau giải quyết vấn đề.

Translated by Yessy from soompi

P.s: Gukkie phim này quá điêu luyện rồi, ánh mắt cử chỉ hành động đều supercool. Có điều hình như hắn ta lại béo lên rồi

Bình luận

à tại tin này cũng gần 1 tuần trước rồi nên ko bê ra đó. mình cũng ko thích chỗ đông người :))  Đăng lúc 29-7-2016 08:39 AM
cái mặt hắn ta mà ăn nhiều một chút là béo núc luôn :)) giảm thì khổ chứ tăng thì trong vòng 3 nốt nhạc :))  Đăng lúc 28-7-2016 08:20 PM
ssy dịch bài sao ko quăng ra ngoài khu news, được tăng 1 lần 3 sức gió lận đó.  Đăng lúc 28-7-2016 08:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 26-7-2016 11:57:58 | Chỉ xem của tác giả
SIG@instagram update

https://scontent-hkg3-1.cdninsta ... 78_1324829342_s.mp4

Bạn trai này U30 rồi mà sao vẫn nhí nhố nhoi nhoi thế nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 26-7-2016 12:22:27 | Chỉ xem của tác giả
Và đây là bắt đầu series của Yang Jung Do