Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhm.ptr_
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Seo In Guk - 서인국 ★ Seo In Guk x Heartrider ~ Fall In Guk ★

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2016 23:05:33 | Chỉ xem của tác giả

Cre: SIG
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2016 23:08:26 | Chỉ xem của tác giả

Cre: DC

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2016 23:10:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2016 23:12:29 | Chỉ xem của tác giả

Cre: OCN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2016 23:14:10 | Chỉ xem của tác giả

Cre: DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2016 23:16:00 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 15-7-2016 14:29:10 | Chỉ xem của tác giả
Bạn SIG này trên phim rất cool và men lì, hậu trường thì phá phách, nhưng khi làm ca sĩ nhiều lúc thấy hơi ẻo lả

Ko thích đàn ông con trai đeo nhiều phụ kiện quá. Có clip bạn í đeo 2-3 chiếc nhẫn kèm 2-3 vòng đeo tay, cảm giác rất là weird

Nói chung Gukkie có nhiều xì tai nhưng xì tai mình thích nhất là kiểu sporty và neat của bản

photos cre to seoinguk#instagram

Đã coi High School King, Remember You, 38 Task Force. Chưa có hứng thú với mấy bộ bản đóng vai phụ, còn Reply 1997 thì vẫn ko thiện cảm mấy với em dv chính -_- Skip.

Mà bộ nào bạn í diễn vai chính cũng được khen diễn xuất Daebak, mà công nhận acting của bản cực kỳ sinh động và cá tính. Coi cái Lee Hyun trong Remember You xong nhảy qua coi Min Suk của High School King hết cả hồn Nào giờ mình chỉ là fan của mấy dv nữ dạng gạo cội nhiều kinh nghiệm, còn các bạn actor thì thích qua qua 1 thời gian rồi thôi, nhưng SIG là dv nam hiếm hoi (bên cạnh Sung Joon) khiến mình thực sự muốn coi phim bản diễn lâu dài, coi clip ca nhạc của bản, coi mấy variety show bạn tham gia và thích cái tính lúc nào cũng nhoi nhoi toe toét nhưng lại rất galant gentle man

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 15-7-2016 14:41:33 | Chỉ xem của tác giả
yessy gửi lúc 15-7-2016 02:29 PM
Bạn SIG này trên phim rất cool và men lì, hậu trường thì phá phách, nhưng khi làm ca s ...

Mình thì thích con trai lỉnh kỉnh phụ kiện lắm lắm ý Mà mấy cái đồ phụ kiện đó không phải ai mang cũng hợp đâu, với lại không phải đơn giản mà khoác lên được đâu, phải lựa lựa phối phối cho nó đầy tay đấy.
Mình cũng follow một diễn viên lúc nào xuất hiện thì tay phải có cả đống thứ.
Mà nhìn diễn viên người ta mang thì đẹp đến khi nhìn lại con trai Việt mang mình lại thấy ác cảm.
Đa số Gukkie đi sự kiện mới mang chứ bình thừn ãnh đơn giải lắm

Mình thích nhất Gukkie trong R97 rồi đến RY, High School King mình chỉ xem được vài tập đầu rồi đoạn đó bận quá nên drop, đến giờ chưa có hứng xem lại. 38 Task Force thì đang xem. À có tin confirm phim mới của ãnh rồi đó bạn đọc chưa? Dàn diễn viên đóng cùng thấy cũng triển vọng lắm Mà nội dung thì chưa rõ lắm nên mình hy vọng vai của Gukkie nặng đô hơn tí xíu để ãnh trau dồi diễn xuất của mình. Chứ ca hát thì bản thân mình thấy chất giọng của ãnh không có nét đặc trưng, giữa rừng Kpop như này thì nếu theo sự nghiệp diễn xuất ok thì mình ủng hộ.
Mình muốn thấy Gukkie trên nhiều show thực tế nữa

Thường xuyên vào nhà chơi với mình chứ nhà có mỗi mình mình
Mà dạo này mình cũng bận không update thường xuyên được, page 1 phần thông tin còn đang làm dở dang. Mình cũng không muốn nhà mới mà bám bụi nên chỉ thỉnh thoảng chọt chọt được vài post
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 15-7-2016 14:59:24 | Chỉ xem của tác giả
nhm.ptr_ gửi lúc 15-7-2016 02:41 PM
Mình thì thích con trai lỉnh kỉnh phụ kiện lắm lắm ý  Mà mấy cái đồ phụ kiện  ...

À, phim Shopping King Louie hả, bữa có nghe là đang consider mà quên check lại, nay thấy đã confirm rồi Phim rom-com là thế mạnh của bạn này, nhưng dàn diễn viên thì mình thấy ko có triển vọng hút lượt xem lắm. Nam Ji Hyun mới nghe lần đầu Mà thôi ko sao, nào giờ 1 mình bạn Gukkie bản cân team kéo rating lên mà

Mèn ơi vậy là 1 năm cày 2 phim, sức trâu hay sao mà nhận phim liền liền vại chài. À mà năm sau đi lính, nên chắc ráng nhận nhìu để tạm biệt 1 thời gian :'(

Bạn nên coi High School King đi, chắc chắn bấn loạn vì càng về sau phim càng nhiều cảm xúc mà Gukkie đóng so cute luôn. Vừa hài vừa tình cảm. mình coi lại lần thứ 3 vẫn rung động
ví dụ 2 cái ảnh này, ta nói coi mún véo má

cre to instagram

để rảnh rảnh dịch mấy cái tin post đóng góp cho yên tâm bạn sẽ ko cô đơn trong nhà của Gukkie  [trừ khi Gukkie share đường lưỡi bò hay là iu em dv nào mình ghét -_- ]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 15-7-2016 17:20:06 | Chỉ xem của tác giả
yessy gửi lúc 15-7-2016 02:59 PM
À, phim Shopping King Louie hả, bữa có nghe là đang consider mà quên check lại, nay thấy ...

Cute cỡ này phải hem

Dàn diễn viên phim mới không có người mình ghét là mình thấy hài lòng rồi
Bạn coi No breathing chưa? Khoe múi ghê lắm đó Gukkie không phải dạng vừa đâu, rumor người yêu đầy, mà toàn là gái nhà SNSD. Ãnh mà làm thiệt mình xề mình ngoảnh mặt làm lơ ãnh luôn
nhắc đi quân sự mà buồn trời ơi cái thời gian đó nó lâu lâu lâu lâu ơi là lâu. nên thôi tới đâu hay tới đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách