Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4716|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Se7en quan niệm về sự lừa dối trong tình yêu và nói về Park Han Byul trên ′You a

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Người ta nói thời gian 10 năm có thể làm thay đổi cả những ngọn núi hoặc dòng sông. Nhưng tình yêu của Se7en và Park Han Buyl đã kéo dài thậm chí vượt qua cả quãng thời gian dài ấy, đến nay đã là 11 năm. Chắc bạn sẽ tò mò về cách họ cư xử với nhau trong suốt 11 năm qua như thế nào?

Ngày 11/03 vừa qua, Se7en đã làm khách mời trong chương trình “You and I” do Lee Hyori làm MC. Anh ấy đã bày tỏ quan điểm của mình về tình yêu và nói về mối quan hệ hiện tại với Park Han Byul.

Chương trình đã nhắc tới một cảnh kinh điển trong bộ phim “Secret Garden” khi Huyn Bin nói với Ha Ji Won “Tại sao phụ nữ cứ luôn như vậy?” và sau đó hôn lên môi cô ấy tạo nên nụ hôn bọt sữa capuchino nổi tiếng.

Khi được hỏi sẽ làm thế nào nếu ở trong hoàn cảnh tương tự với người yêu Park Han Byul, Se7en đã khiến khán giả cười ồ lên khi trả lời rằng “Nếu điều đó xảy ra ở giai đoạn đầu trong mối quan hệ của chúng tôi, tôi sẽ đưa khăn giấy cho cô ấy. Nếu ở giai đoạn tình yêu nồng nàn nhất, có thể tôi sẽ hôn cô ấy giống như cảnh ở trong phim (Secret Garden). Còn ở giai đoạn hiện tại của chúng tôi, tôi thậm chí sẽ chẳng để ý là có bọt sữa dính ở đó và có lẽ chúng tôi sẽ chỉ tập trung uống cà phê trong cốc của mình mà thôi” ( ôi bạn già hài hước của tôi  =))

Khi được hỏi anh ấy sẽ làm thế nào nếu bị bạn gái phát hiện anh đang lừa dối cô ấy, Se7en cho biết: “Chỉ nghĩ về điều đó thôi đã khiến tôi thấy sợ. Khi bạn đang lừa dối người mình yêu, mặc dù có thể bạn sẽ có cảm giác phấn khích của cảm giác mới mẻ nhưng bạn cũng sẽ thấy rất căng thẳng vì lo sợ bị phát hiện”

Niềm tin hoàn toàn vào đối phương là điều tất yếu để duy trì một mối quan hệ lâu bền. Bàn luận về chủ đề lừa dối trong tình yêu, Se7en cũng cho rằng: “Lừa dối về mặt thể xác hay lừa dối trong tình cảm đều tệ như nhau, nhưng lừa dối về mặt tình cảm sẽ mang đến tổn thương nhiều hơn cho đối phương”.

Se7en cũng trình diễn một số ca khúc, trong đó có “When I can’t sing’ trong chương trình với sự cổ vũ nhiệt tình của khán giả.

Nguồn: http://www.enewsworld.com/enews/contents.asp?idx=4212
V-sub: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-3-2012 23:21:41 | Chỉ xem của tác giả
hehe, ngưỡng mộ tình yêu của Se7en và Han Byul! Chắc giờ ai cũng ngóng trông cái đám cưới của couple này lắm rồi. Ai ai cũng ùng ùng lên xe hoa hết roài mà hai anh chị này vẫn chưa có động tĩnh gì hết!! Chúc hai người hạnh phúc {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-3-2012 23:31:49 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, anh già hài hước quá =))))))

Mong anh chị cưới quá đi

Muốn PHB làm dâu nhà mình quá :xxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-3-2012 23:36:41 | Chỉ xem của tác giả
Kpop thích nhất cặp này
tình yêu giản dị mà bền chặt
nhìn 7 cũng yêu quá cơ, mà ss Byul thì trẻ trung và thân thiện
vài năm nữa tổ chức wedding cho thiên hạ chia vui nhá

Bình luận

tuy k thích đôi này nhất kpop nhưng ngưỡng mộ tình yêu của 2 người...7 càng ngày càng đẹp trai ra thì phải...thôi mong 2 người tổ chức đám cưới cho vui...  Đăng lúc 14-3-2012 12:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-3-2012 09:44:28 | Chỉ xem của tác giả
anh già của tôi ơi
anh trả lời vậy có chết không cơ chứ
Còn ở giai đoạn hiện tại của chúng tôi, tôi thậm chí sẽ chẳng để ý là có bọt sữa dính ở đó và có lẽ chúng tôi sẽ chỉ tập trung uống cà phê trong cốc của mình mà thôi”

giờ đã vậy thì cưới nhau về sẽ thế nào nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-3-2012 10:02:32 | Chỉ xem của tác giả
vẫn là cứ hậm hực vì anh có người yêu xinh đẹp ^^
Eo ơy dạo này thích when i can't sing của anh điên đảo luôn ấy
Hay chết người
Hyori tỷ sao càng già càng xinh thế nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-3-2012 11:58:13 | Chỉ xem của tác giả
11 năm rồi nhỉ...

chừng ấy năm đủ để tin tưởng nhau rồi ...

đã qua giai đoạn thử thách khó khăn nhất rồi...

bây giờ cho dù có chuyện gì xảy ra thì mn vẫn tin tưởng vào 2 người...

mà sao a 7 của e càng già càng baby thế...:(((

lại còn hay nhắng nhít bày trò với lũ nhỏ nữa...cả cái Fam này càng ngày càng điên loạn rồi đới..

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-3-2012 12:56:08 | Chỉ xem của tác giả
Không bít show này của Ri có được nhà mình làm sub hok ta... Hóng ghê cơ Phục tyo của a7 thật.. 11 năm ^^{:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-3-2012 13:02:05 | Chỉ xem của tác giả
Hehe có lẽ đây là cặp đôi đẹp nhất của ca sĩ vs diễn viên trẻ đó nhỉ <3
2 anh chị đã dũng cảm tuyên bố và gắn bó lâu như vậy nên chắc phải tin tưởng nhau lắm
ủng hộ ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-3-2012 13:26:54 | Chỉ xem của tác giả
ngóng chờ ngày anh bảy lên xe hoa với chị Han buyl...yêu nhau bao nhiêu năm thế cơ mà:x:x:x:x:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách