Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 13574|Trả lời: 317
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Sẽ như thế nào nếu nữ diễn viên Han Ji Min, nữ thần của sự thuần khiết, trở nên không những phóng khoáng mà còn ở bẩn?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Phỏng vấn Han Ji Min về movie Plan Man

Sẽ như thế nào nếu nữ diễn viên Han Ji Min, nữ thần của sự thuần khiết, trở nên không những phóng khoáng mà còn ở bẩn?

Bộ phim “Plan Man” sẽ được công chiếu lần đầu tiên vào thứ Năm tuần sau, là một câu chuyện về một người đàn ông (Jeong Jae Yeong đóng) bị ám ảnh bởi sự sạch sẽ và các kế hoạch tỉ mỉ từng giây cho mọi thứ. Còn So Jeong (Han Ji Min đóng) là một ca sĩ với tính cách trái ngược hoàn toàn. Một vài khán giả nữ có lẽ sẽ cảm thấy không thích khi xem cô mặc áo rộng thoải mái, ăn nội tạng bò nướng với uống rượu. Giờ đây, cô ý không chỉ xinh đẹp mà còn cố gắng xây dựng một hình ảnh phóng khoáng.

HJM:  “Hahaha, thỉnh thoảng tôi làm ra vẻ ngây thơ đấy. Nhưng thực sự tôi không như thế đâu.”

Khi Dong-A Ilbo gặp Han Ji Min tại một quán cà phê ở Samcheongdong, Seoul, cô cười giống như một chú cún nhỏ. Có cảm giác thân quen như một cô em gái nhỏ thường xuất hiện trong sêri phim ngắn buổi sáng. Trong đời thực cũng thế, cô là con gái nhỏ nhất nhà, thường xuyên xem tivi cùng với bà ngoại.

PV: Vai diễn trong Plan man hoàn toàn khác với các vai diễn trước đây của bạn. Tính cách thực của bạn giống như thế nào?

HJM:  “Tôi thường nhặt và ăn đồ ăn tôi làm rơi. Và tôi thích nội tạng bò nướng.”

PV: Bạn không lo lắng gì về những quảng cáo mỹ phẩm khi bạn nhận vai diễn này sao?

-  “Tôi không sợ điều đó. Tạo giới hạn cho phạm vi vai diễn là một điểm trừ cho diễn viên”

PV: Đã 3 năm trôi qua từ Detective K, bộ phim trước Plan Man. Điều gì bạn đặc biệt thích ở bộ phim Plan man?

-  “Tôi nghĩ vai diễn này rất thú vị. không có nhiều vai diễn thú vị cho nữ diễn viên ở tuổi tôi. Ngay khi tôi biết rằng tôi sẽ đóng cùng với Jeong Jae Yeong, tôi đã quyết định ngay. Tôi có ấn tượng rất mạnh từ những vai diễn trước của anh ấy, như vai người trưởng làng đáng sợ trong “Moss”. Không giống như hình ảnh trên màn ảnh, anh ấy thường mặc quần chun rộng, đi dép lê đến trường quay, và trò chuyện thường xuyên cùng các nhân viên trường quay. Nhưng anh ấy quay lại sắc sảo như người trưởng làng khi chúng tôi nói về bộ phim.”

PV: Tôi thật sự ngạc nhiên với giọng hát của bạn trong bộ phim. Giọng hát của bạn thật sự tuyệt.

HJM:  “Kỹ thuật ghi âm giờ đây rất tốt. Tôi đã học làm sao để chơi đàn ghita và đàn ukulele, và được học luyện thanh. Tôi thậm chí đã bị viêm thanh quản sao khi luyện thanh quá nhiều. May mắn là Muzie của nhóm UV, nhà sản xuất và tác giả bài hát đã cho tôi những lời chỉ dạy hữu ích cho bài hát ”

Bạn có thể thử nghe trích đoạn HJM hát trong phim

PV: Cảnh nào trong phim bạn đặc biệt thích?

HJM:  “Đó là cảnh tôi uống rượu cùng plan man trong quán nướng. Tôi đã uống hai chai Soju để quay cảnh này.”

PV: Bạn có là người hay lập kế hoạch trước không? Bạn có kế hoạch gì cho việc kết hôn?

HJM:  “Tôi đã sống không có kế hoạch trong một thời gian dài. Tôi đã từng nghĩ tôi sẽ kết hôn lúc khi tôi khoảng 27 tuổi và có ít nhất 4 đứa con. Nhưng đã quá muộn rồi. Cứ nhìn vào chị gái thì tôi thấy có vẻ như chỉ nuôi một con cũng đã vất vả rồi.”

PV: Điều ước của bạn cho năm mới là gì?

HJM:  “Tôi ước mọi người quanh tôi khỏe mạnh. Bình an là nhất.”

cr: http://english.donga.com/srv/service.php3?biid=2014010382338
Dịch bởi [email protected]

Một số hình ảnh phỏng vấn khác:

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
peCong + 5 :x
bjmbjmxjnh + 5 xinh dã mannnnnnnnnnnnnnn
bingo_carot + 5 trông ss trẻ quá :x
Joongie_4rever + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-1-2014 19:50:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

SS đúng là nữ thần mà

Bộ ảnh này tấm nào cũng đẹp cả, tỏa sáng và rạng rỡ

Hóng phim này của ss, hình tượng nhân vật thú vị
Em cũng muốn ss xác nhận yêu đương gì lắm rồi
Tks thớt trans new nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-1-2014 19:51:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mình thích sự thay đổi trong phong cách diễn như vậy cho mình một cảm giác mới mẻ, thu hút và tò mò muốn xem cô ấy sẽ biểu hiện như thế nào chứ còn trong phim nào cũng một phong cách sẽ cảm thấy rất nhàm chán, hy vọng subteam sẽ làm sub dự án này để xem cô ấy đã thay đổi hình tượng như thế nào, chúc cô ấy thành công trong vai diễn này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-1-2014 19:53:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

thick chi tu hoi chi dong phim anh va em voi So Ji Sub rui, xong laj den hoang tu gac mai, bj jo laj chuan bj hong phim c dong, hjhj , mong cho, mong doi, va mjnh cung rat thjch cac dien vien k ngaj kho khan va so mat hjnh tuong de luon doi moi ban than! dem den cho khan gja nhung bo phim hay, chuc phim moi cua c thanh cong nha!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-1-2014 19:53:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Han Ji Min quá đẹp luôn ấy. Luôn ấn tượng với nụ cười trong sáng như thiên sứ của chị
Đang mong chờ phim này đề xem chị biến hóa như thế nào đây
Ăn nội tạng lợn và uống rượu.. Cũng bình thường
Nhưng mà hóng nhất chắc vụ chị ở dơ )
Luôn trang điểm nhẹ nhàng, mặc đồ sáng sủa, không biết phong cách ở bẩn của chị sẽ thế nào
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-1-2014 19:53:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mong chờ nhân vật mới mẻ này của chị gái  
Trước đây phim truyền hình chị đóng toàn thanh thuần, trong sáng, hiền lành dịu dàng..
Lần này biến hóa thành con người trái ngược với tính cách của bản thân, chị sẽ thể hiện mình như thế nào nhỉ?
Mong rằng sự thay đổi của chị sẽ được khán giả đón nhận và phản hồi tốt
Không tưởng tượng ra được hình ảnh một Ji Min phóng khoáng và ở bẩn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-1-2014 19:55:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chị nhà xinh quá đi mà, ảnh nào nhìn cũng rực rỡ quá thể ^^
Hóng cái dự án này của chị để xem diễn xuất của chị daoj này thế nào
Không biết nhà mình có làm sub không nữa nhể
Thank kiu chủ thớt đưa tin nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-1-2014 19:55:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Wow sofa đầu tiên trong đời
Thật sự thì chưa bso giờ và cũng không biết ss này là ai nhưng đã là 1 diễn viên thì phải đóng nhiều vai với tính cách và hoàn cảnh khác nhau để trau dồi kĩ thuật diễn của mình, vì khán giả yêu diễn viên là vì họ có tài thật sự
Nội dung film này cũng khá thú vị mong chờ được coi film này
Thamks subteam đã trans new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-1-2014 19:57:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ôi bộ ảnh, có phải đẹp quá mức cho phếp rồi không (
Trông chị như kiểu thiên thần vậy
Chúc chị thành công với bộ phim mới nha, kịch bản có vẻ hay ghê
Tk's chủ thớt dịch tin a~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-1-2014 19:58:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Nhìn ss đẹp quá chừng, đúng là nữ thần thuần khiết
Đóng phim phải có thay đổi chứ, thế mới đa dạng, không có mất hình tượng đẹp của ss đâu
Nói chung ít khi hóng phim của diễn viên nữ, nhưng rất thích ss Ji Min nên sẽ chờ xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách