Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

SBS Jibsabu tiết lộ hình ảnh Lee Seung Gi, Lee Sang Yoon, Yook Sung Jae, Yang Se Hyung trong buổi quay đầu tiên - Đại diện SBS: "Sau xuất ngũ, óc giải trí thậm chí cao hơn hẳn. Có lòng tin rất lớn vào Lee Seung Gi"

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 17-12-2017 07:10:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Hy vọng chiến sỹ LSG sẽ làm tốt vai trò nấu nướng ngoài trời haha. Tôi luôn nghĩ, bất cứ môi trường nào, người luôn tập trung cho vai trò trong công việc thì sẽ đạt kết quả cao nhất.

Chúc mừng SBS khởi đầu thuận lợi với sự tham gia của LSG.

Thanks bạn trans news chăm chỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 17-12-2017 07:28:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Mong chờ trai đẹp Lee Seung Gi, Yook Sung Jae lắm lắm...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 17-12-2017 08:31:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Lee Seung Gi xuất ngũ rồi vẫn đẹp trai sáng láng quá chừng. Đi quay show tươi không cần tưới nhìn thích ghê. Kì này anh comeback trên mọi mặt trận luôn, tha hồ mà hóng phim với show của ảnh nha. Chúc cho cả show và phim của Lee Seung Gi đều sẽ thành công rực rỡ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 17-12-2017 09:00:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Phải công nhận 1 điều là a Gi quay lại sao vẫn đẹp trai vậy. K biết vào quân đội được ăn thứ gì nữa?
Trong 4 a thì biết 3, chỉ có a Yang Se Hyung là k biết chút gì luôn. Cơ mà 3 ng kia đều thích hết. Mong là chương trình sẽ thành công.
Biết là klq và k nên nói vậy vì nội dung hoàn toàn khác nhau. Cơ mà thấy cái chuyến đi kéo dài 2 ngày 1 đêm mà bỗng nhiên nghĩ tới chương trình yêu thích của mình đã đình công lâu quá rồi mà có chút chạnh lòng.
Cảm ơn bạn đã dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 17-12-2017 09:59:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

anh đã trở lại và lợi hại hơn xưa.
chắc ở trong đó toàn trai nên là trí tưởng tượng phải bay xa thôi
mong anh sớm xuất hiện và ngày càng thành công hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 17-12-2017 10:03:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Mình nghĩ với lịch trình hiện nay của anh chắc cũng k khắc nghiệt như 2 năm  nhập ngũ đâu
Như để bù đắp thương nhớ cho fans nên anh nhận phim và show cùng lúc luôn, khán giả tha hồ nhìn ngắm
Tôi đã mang theo sẵn cả túi ngủ và đồ đạc nấu nướng

Nội dung show là đến thăm, ở lại nhà người nổi tiếng mà anh sợ họ k tiếp sao mà chuẩn bị như đi dã chiến vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 17-12-2017 10:04:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

woa Gi nhà đã back ) ra khỏi quân đội nhìn kiểu trưởng thành dã man ý không thể đợi đc xem anh trên truyền hình. Lại là combo Gi với PD Na Young Suk, chắc chắn sẽ funny lắm đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 17-12-2017 10:21:28 | Chỉ xem của tác giả
mới xuất ngũ mà LSG đã chăm chỉ tham gia phim và chương trình giải trí ngay rồi.
chuc ct thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 17-12-2017 10:59:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Lại có show mới để hóng rồi, toàn những con người mình thích ở trong một chương trình.
Lâu quá rồi mới được thấy Seung Gi trong show thực tế, nhất định sẽ đón xem
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 17-12-2017 11:06:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Cảm ơn bạn dịch tin. Lee Seung Gi tham gia phim mới chương trình mới luôn rồi Chương trình giải trí mới có Sung Jae thì hài hước, Lee Seung Gi hoạt ngôn, Lee Sang Yoon điềm đạm hy vọng thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách