Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: V-Zone
Thu gọn cột thông tin

Sau Tất Cả (After All) - Erik ST319 ~ Sau mỗi lần lạc bước, liệu ta có thể tìm thấy nhau thêm 1 lần nữa?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-2-2016 16:08:08 | Xem tất
lâu lâu mới được nghe một bài hát ý nghĩa như thế này. Bài hát này có lời khá hay, giai điệu cũng nhẹ nhàng, dễ nghe. Nghe bài này thấy lạc quan hơn chứ không buồn bã như những bài hát mình thường nghe. Cảm ơn các bạn đã giới thiệu bài hát này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2016 03:50:21 | Xem tất
nghe đi nghe lại hoài mà không chán, rất hợp với tâm trạng mình bây giờ, không thể nào ngủ được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2016 10:15:24 | Xem tất
Cuồng bài này một thời gian dài, đi đâu cũng thấy họ bật. Giờ đỡ rồi, chán chán.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2016 14:22:07 | Xem tất
Em rất ít nghe nhạc trẻ Việt Nam, vì em là một fan Kpop, thật sự hiện tại em rất buồn vì một số chuyện, nhưng e lại vô tình nghe bài hát này, thật sự nó đã giúp em rất nhiều, rất nhiều đấy anh Erik và tác giả. Cám ơn các anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2016 23:16:36 Từ di động | Xem tất
Noi that la lan dau nghe minh k thay thich,nhung nghe toi lan thu 2 thi k dut ra dc.cam on sudteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2017 01:16:59 | Xem tất
đây là bài hát đưa tên tuổi Erik lên một tầm cao mới. Mình cũng rất thích bài hát này, từ giai điệu đến ca từ đều rất hay, đi vào lòng người nghe. MV cũng rất đẹp, chỉ hơi tiếc là mình vẫn chưa hiểu dụ ý của MV
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách