Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
Thu gọn cột thông tin

Sao nam, nữ nào được cho là có thể đỡ đần việc nhà nhất trong ngày Lễ Tạ ơn? - L

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-9-2013 11:53:13 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

uây uây, có cả Ki oppa kìa
A Gi thì đúng là bá đạo trong mấy cái cuộc bình chọn này rồi
Nhưng mà riêng 3 sao nữ được bình chọn thì chị nào cũng iu hết á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2013 11:53:24 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Đương nhiên là Lee Seung Gi và ss Han Hyo Joo rồi. Ss Han Hyo Joo vừa chăm chỉ vừa khéo léo. Còn anh Gi cũng học tập được ss ấy mừ
Rước được 2 anh chị về nhà thì khỏi làm j` á :P. Chị Han Hyo Joo nấu súp, anh Gi làm bò nướng. Ôi cái sự mơ mộng của tôi
2 anh chị lên kế hoạch tái hợp chưa nhỉ? Ko cần vào lễ tạ ơn cũng được. Em hóng^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2013 11:53:25 | Xem tất
Đúng couple mà ta yêu thích. Đúng là gần Chuseok có khác, nhiều khảo sát thế, mà hầu như cái nào cũng có tên Cụ và cái nào cụ cũng đứng top luôn, daebak
Chị Joo thì khỏi nói rồi, xinh đẹp và tính tình cũng tốt nữa, nhanh nhẹn, lễ phép, cũng mới có bài bảo bác Ahn Sung Gi khen ngợi chị nữa mà
Ồ, số 2 chính là con Dịt trắng trẻo của ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2013 11:54:02 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Anh dạo này đứng top suốt thôi  Lee Seung Gi à!!{:430:} {:430:}
Tự hào về anh lắm í !  {:418:} {:418:}
Anh nhà mình lúc nào chả thân thiện - muốn a sang VN để tân mắt nhìn thấy nụ cười của anhhhh! {:447:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2013 11:54:37 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Chuỗi nhà hàng kinh doanh bò hầm tổ chức thì nhắm mắt cũng biết HwanSung cp phải đứng đầu rồi =)). Hình ảnh nhân vật của 2 ac này thể hiện trong SI xứng đáng để cho 2 ac nhận danh hiệu này mà :x. Gi với Joo ngoài đời đều là những ngôi sao ko có scandal, Gi béo thì tốt tính ngoan ngoãn khỏi phải nói, Joo thì luôn hiếu thảo với bề trên vì đã từng sống chung với bà. Nói chung cp này No1 là không có gì để bàn cãi nữa! Thật xứng danh con dâu con rể quốc dân, cũng thật xứng đôi :v

Mong đợi tác phẩm tái hợp của đôi trẻ :x.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2013 11:55:27 | Xem tất
* Top3 sao nam được cho là có thể đỡ đần việc nhà nhất trong ngày Lễ Tạ ơn:
No.1 – Lee Seung Gi
No.2 – Lee Jong Suk
No.3 – Ha Jung Woo

Em nó lại lọt top nè, đứng hạng nhỉ {:410:}
Càng ngày trong mọi bảng xếp hạng đều có tên em nó, leo từ top 10 trồi lên top 5 rồi bây h lọt top 3.. Đến 1 lúc nào đó em sẽ là NO1 {:438:}

Cơ mà em nó có đỡ đần đc j đâu nhỉ, tướng mỏng như cái lá lúa, quơ tay quơ chân thêm phiền..có lẽ cứ  nghĩ em nó giống hình tượng Park Soo Ha đây mà {:180:} Thặc tiếc là em nó ko làm đc j cả, cơm bữa ăn bữa nghỉ, bỏ nhà đi bụi đã lâu.. tóm lại nó sẽ chẳng đỡ đần đc j cả đâu..chỉ có cho nó ăn ngủ và xem tivi thôi {:184:}

Thanks nàng trans news ^^ Chúc nàng đầu tuần vui vẻ !!!

P/s: cứ thấy mấy bảng xếp hạng có Lee Seung Gi là em nó luôn được chạy theo đàn anh đu top {:98:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2013 11:55:29 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

mấy cái bình chọn về gia đình anh Gi luôn dẫn đầu thì phải.
thấy đứng top đầu mãi à.
thế nên chị nào mà lấy được anh là sướng nhất đó ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2013 11:56:11 | Xem tất
hôm nọ cũng có cái j đó liên quan đến lễ tạ ơn và Seung Gi cũng nhất luôn
có phải từ cái news anh Gi muốn hợp tác cùng chị Joo lần nữa mà bh hai anh chị thi nhau no1 thì phải =))
lại còn một mục đồng hạng nữa chứ ^^
bên dưới có cả chị Bô kìa keke
cảm ơn bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2013 11:57:44 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Thiệt là đại gia quá chủ thớt ạ, lần đầu tiên thấy thưởng 7 xèng, dù ko biết có trúng ko
Cặp đôi người thừa kế sáng giá lên No1 ah, thiệt là ko ngờ đấy
Chúc mừng fan của anh chị này nhé
gì chứ No1 của cái này là sướng nha, chắc hẳn fan nhìn họ cảm giác được tin tưởng nhất, lại thêm tính tình chăm chỉ chịu khó nữa nên mới vote lên thế này
Cảm ơn chủ thớt dịch tin và mở hầu bao, hahahah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-9-2013 11:58:07 | Xem tất
Khục... :))
Cái News chất thế :))
"chuỗi nhà hàng kinh doanh súp bò hầm Hanchon ". Vâng ! Vì họ buôn thịt bò nên họ Top 1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách