Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6948|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Sao nam nào phù hợp với hình ảnh Vua Bếp nhất?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[07.02.2013] Sao nam nào phù hợp với hình ảnh Vua Bếp nhất?

Từ ngày 17.01 đến 06.02.2013, trang mạng Seven Edu đã tổ chức cuộc khảo sát trực tuyến với sự tham gia của 3.512 người với nội dung “Sao nam nào trông giống Vua Bếp” nhất?

Kết quả, nam ca sĩ Kim Hyun Joong đã dẫn đầu với 39% (1.385 bình chọn), kế đến là Lee Seung Gi với 34% (1.201 bình chọn)

Kim Hyun Joong vốn được biết đến là một người rất thích ăn uống, đặc biệt, anh còn cùng những người bạn của mình mở hệ thống cửa hàng kinh doanh gà rán. Hình ảnh Kim Hyun Joong tự rửa bát tại một nhà hàng gà rán đã để lại ấn tượng sâu sắc với người hâm mộ. Chẳng những thế, tại buổi Fan Meeting của mình, Kim Hyun Joong còn tự tay làm cơm cuộn kimbap cho các fan ăn thử.

Trong khi đó, Lee Seung Gi cũng vốn được biết đến là một người rất thích ăn uống cũng như rất hứng thú trong chuyện bếp núc. Đặc biệt là trong chương trình “1 Night 2 Days”, Lee Seung Gi từ một anh chàng không biết nấu ăn là gì, đã dần dần trở nên tiến bộ và được các thành viên trong đoàn công nhận. Lee Seung Gi đã để lại ấn tượng khó quên với các khán giả của chương trình với hình ảnh một “anh bếp” Lee Seung Gi nấu ăn chuẩn xác đến từng chi tiết theo công thức chỉ dẫn, đặc biệt là cùng chiếc đồng hồ bấm giờ trên tay. Không chỉ vậy, Lee Seung Gi còn được biết đến như một cậu con trai lý tưởng của các bà mẹ Hàn cả trong đời thực, mặc dù là một ngôi sao nổi tiếng nhưng vẫn đi học nấu ăn và học làm bánh cùng mẹ của mình.

Các sao nam nhận được nhiều bình chọn tiếp theo gồm:
No.3 - Kim Jae Joong - 14%
No.4 - Kim Soo Hyun - 5%
No.5 - Song Joong Ki - 4%
No.6 - Yoo Seung Ho - 2%
No.7 - Park Yoo Chun - 1%
No.8 - Yoon Si Yoon - 1%

Source: Tvdaily.co.kr, Joeunnews via Nate
V-trans: [email protected]

--

Cụ bom nấu ăn nổ chậm mà giống Vua bếp sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-2-2013 17:09:31 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Joong thì không biết thế nào chứ thấy bạn Gi ở no2 là biết cái poll nài hơi bị ba chấm rầu ))))
cái trình độ nấu ăn khiến ai nấy đều khiếp sợ mà cũng phù hợp làm vua bếp sao
cơ mà đấy là ngày xưa chứ giờ chắc cụ cũng tiến bộ nhiều rồi nhể
đi học nấu ăn cùng mama chả lẽ tay nghề không tăng được tẹo nào
chỉ cần có công thức, đồng hồ bấm giờ với vài thứ để cụ cân đo đong đếm nguyên liệu là món gì chả nấu được )))))

Bình luận

ôi, cái quần ^^  Đăng lúc 8-2-2013 01:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-2-2013 17:10:54 | Chỉ xem của tác giả
ôi dồi biết ngay là có Kim Jaejoong mờ :))
anh nhà ta nấu ăn thì khỏi chê chắc bạn Kim Huyn Joong cũng được thử tay nghề nấu ăn của anh rồi nhở các buổi fanmeeting của anh anh đều thể hiện mà mỗi lần 1 món luôn ý chớ :)) dạo này khôn thấy anh xuất hiện fan đùa là anh đi lấy bằng nấu ăn :)) anh với dép lào bây giờ là chủ một nhà hàng rồi mong là sau này anh sẽ mở một lớp chuyên dạy nấu ăn cho những fan nữ không biết gì như em :))
chúc mừng hai anh đứng đầu nhá :)
thank chủ thớt :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-2-2013 17:12:14 | Chỉ xem của tác giả
*bò lăn* *bò dậy* *lăn tiếp*
chả biết giờ cụ tiến bộ đến độ nào, nhìn bề ngoài thì thấy cụ nấu cũng được đới, mỗi tội chả biết chất lượng thế nào =))))))))))
nói chung là ủng hộ cụ mọi khoản, cơ mà khoản nấu nướng này thì ... lực bất tòng tâm ... vì mền vừa hơi bị kén ăn mà dạ dày lại vừa ko được tốt cụ ợ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-2-2013 17:31:18 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cái tít mà không nghĩ là có Cụ trong này đâu ý
Mở ra thấy chình ình cái mẹt lại còn No.2 nữa chứ
Cái bảng xếp hạng này có vẻ hơi thiên về mức độ iu thích chứ ai mà chả biết cụ là quả bom nấu ăn hẹn giờ
Cơ mà cụ có đầu tư học nấu ăn roài nên chắc cũng có tiến bộ
Mà không có cái bảng xếp hạng nào là không bon chen là seo???

Bình luận

:)  Đăng lúc 12-2-2013 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-2-2013 18:59:03 | Chỉ xem của tác giả
*lăn, lăn, lăn*

*bò, bò, bò*

OMG!!!! CÓ BẠN LEE SEUNG GI NỮA Ư????????????????

vẫn còn nhớ cái cách bạn nấu ăn trong 2D1N, hình như là cùng bác Dong thì phải

luộc gà hay làm gì quên rồi mà cụ sài cả đồng hồ bấm giờ nữa cơ

canh chính xác từng giây phút nọ

cái poll này thật là.....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-2-2013 20:19:35 | Chỉ xem của tác giả
ôi giật mình cụ em no2 sao
nhớ mấy tập trong 1n2d trình độ nấu ăn của cụ thì ai cũng biết rồi
lại nhớ 1n2d quá nhớ món gà hấp bia của cụ quá
thank bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-2-2013 21:07:58 | Chỉ xem của tác giả
)))))
thèn ku dc No.6
nó dc cái háu ăn chứ có thấy nấu nướng cái j bao jo đâu                                                       

Bình luận

Nói chuẩn thế :)))  Đăng lúc 7-2-2013 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-2-2013 21:24:10 | Chỉ xem của tác giả
mạ ui...vua bếp???? cụ được xếp thứ hai lun...hết hồn...cụ mà đứng nhứt chắc khối airen xỉu cái ầm nhuể...

nhớ đến mấy phi vụ nấu ăn của cụ trong 2D1N mà ngàn trấm

Cụ mê nấu ăn là thế. lần nào cũng hết lòng hết dạ, toàn tâm toàn lực, công phu bài bản...nhưng kết quả thì ....

Cơ mà cần gì, đam mê nấu ăn...thêm cái hình ảnh mắm môi mắm lợi mỗi khi nấu nướng cũng hợp lắm rầu

News hài ghê

Thank ngừ dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-2-2013 21:25:16 | Chỉ xem của tác giả
Ngưỡng mộ Joong quá, đứng đầu trong danh sách này cơ đấy, nhưng mà không biết chất lượng những món mà Joong làm sẽ có mùi vị như thế nào nhỉ, thực sự rất muốn nếm thử những món ăn này lắm cơ {:285:}. Đọc cái đoạn này mà buồn cười quá:

Kim Hyun Joong vốn được biết đến là một người rất thích ăn uống

Sở thích của Joong cũng giống mình ha, ấn tượng nhất là hình ảnh oppa tự tay rửa chén đĩa tại một cửa hàng của mình, cho thấy hình ảnh giản dị trong đời thường của Joong.

Thanks bạn đã dịch news nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách