Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1263|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xu hướng,SK TT] Sandal đế xuồng 2012 'sẽ mốt'!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(Tapchilamdep.com) - Khởi động những ngày đầu năm 2012 thời trang giày dép đã cho ra mắt những mẫu sandal vô cùng quyến rũ. Boot tạm thời lắng xuống thay thế vào đó là những mẫu giày đế bằng và sandal 'xuồng' thu hút giới nữ.

Không quá cầu kỳ, không nhiều chi tiết và không đột phá nhiều như boot nhưng sandal trong 2012 sẽ gây được nhiều sự chú ý của phái đẹp. Tuy kiểu dáng và kết cấu không có gì nổi bật nhưng nhờ cách phối màu và nhấn mạnh sự thanh lịch, đơn giản sandal đế xuồng được nhiều chị em "xách" về nhà hơn hẳn.

Theo xu hướng chung của ngành thời trang là màu sắc nổi bật, sandal không để cho mình "chìm" giữa vô vàn kiểu giày, các nhà sản xuất rất chịu khó đưa ra những màu sắc "hot". Chất liệu thiên về sự nhẹ nhàng giúp chị em dễ dàng di chuyển. Vẫn là tiêu chí "tôn dáng" cho chị em nhưng năm nay sandal đế xuồng tham gia phục vụ cho nhiều đối tượng khách hàng ở mọi lứa tuổi.

Hãy cùng ngắm ngía một số mẫu mã sandal đế xuồng sẽ "đình đám" trong năm nay nhé!

Đế cao tương đối

Những đôi sandal như thế này thường phù hợp với đa số các bạn nữ.

Nhiều họa tiết trang trí trên sandal cũng giúp trông bắt mắt và cá tính hơn.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 14-1-2012 16:13:39 | Chỉ xem của tác giả

Chiều cao đế "trội" hơn

Dành cho những chị em ưa thích sự nổi bật. Mang nhưng đôi sandal này vào sẽ làm bạn toát lên phong cách của riêng bạn và hẳn là nhiều con mắt sẽ đổ xô về bạn khi bước chân dạo phố.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-1-2012 10:14:09 | Chỉ xem của tác giả

đôi này đẹp nì ,kiểu giày này đi đỡ đau chân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách