Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Ryu Seung Soo - 류승수

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 3-4-2014 23:47:50 | Chỉ xem của tác giả

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 4-4-2014 22:40:18 | Chỉ xem của tác giả
Ryu Seung Soo: " Hình mẫu lí tưởng của tôi là sự kết hợp giữa Angelina Jolie và Kim Hee Sun"

Trở thành khách mời trong chương trình "KBS Cool FM", Ryu Seung Soo đã có những chia sẽ thú vị về hình mẫu lí tưởng của anh.

Trong quá trình trò chuyện Ryu Seung Soo đã có những chia sẻ về nữ diễn viên Kim Hee Sun, bạn diễn của anh trong bộ phim cuối tuần " Wonderful Days" đang phát sóng trên kênh KBS, Ryu Sung Soo nói " Kim Hee Sun là người có tính cách rất tốt và mẫu người phụ nữ lí tưởng của tôi là sự kết hợp giữa Kim Hee Sun và  Angelina Jolie".

Cư dân mạng phản ứng về mẫu người lý tưởng  của Ryu Seung Soo: " Tôi đoán bạn gái của anh sẽ rất dễ thương", Chúc anh nhanh chóng có người yêu và cô bạn gái như anh mong muốn"  và nhiều lời bình luận khác/

Nguồn: Naver
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 8-4-2014 17:26:22 | Chỉ xem của tác giả
Ryu Seung Soo nói về sự quen biết của mình với Jo In Sung

Trong tập này, Ryu Seung Soo chung đội với Yoo Jae Suk, khi cả nhóm đang ngồi trên tàu, Song Ji Hyo đã nói về Ryu Seung Soo: " Anh ấy là người hướng dẫn cho em khi em tham gia thử vai cho bộ phim 'Whispering Corridors,' và cũng là giám khảo khi em tham gia một buổi audition"

Nữ diễn viên này nói tiếp: "Anh ấy rất nổi tiếng vì là một người hướng dẫn tốt. Rất nhiều sinh viên đã chờ để được anh ấy hướng dẫn"

Yoo Jae Suk nói thêm " Nhưng Ryu Seung Soo mà anh biết lại là ông chủ của một học viện đào tạo diễn xuất", và Ryu Seung Soo cho hay: "Rất nhiều sinh viên tôi gặp có khó khăn vè tài chính, nhưng tôi vẫn dạy họ mà không quan tâm tới học phí"

Khi được Yoo Jae Suk hỏi trong số các học viên của mình ai là ngôi sao lớn nhất, Ryu Seung Soo đã mở 1 cuốn sách và chỉ vào hình ảnh của Jo In Sung trên trang bìa và nói: "Chàng trai này đã trở thành một ngôi sao lớn, khi gặp cậu ấy, tôi có cảm giác cậu ấy sẽ trở thành một ngôi sao. Do vậy, tôi đã không yêu cầu từ cậu ấy bất cứ khoản học phí nào"

Cre: starN
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 11-4-2014 23:38:17 | Chỉ xem của tác giả
Ảnh mới nhé, cute quá

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 14-4-2014 00:04:41 | Chỉ xem của tác giả
Xem The Chaser cứ tưởng chú già là trung niên nghiêm túc, đến Running Man mới hiện nguyên hình anh già thích thể hiện, thích nổ, thích khoe, và là chuyên gia lừa bịp. Xem cảnh massage "nơi thầm kín" của chú mà cười đau cả bụng. Bậc thầy diễn xuất giỏi nhất HQ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 19-4-2014 23:39:56 | Chỉ xem của tác giả

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 4-5-2014 16:11:28 | Chỉ xem của tác giả

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo