Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Haven
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Ryu Joon Yeol - 류준열 - Movie "Taxi Driver"

[Lấy địa chỉ]
3761#
Đăng lúc 24-4-2018 15:02:45 | Chỉ xem của tác giả
Cập nhật mấy phim mới cho đỡ hẻo lánh >"<

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3762#
Đăng lúc 27-4-2018 08:01:34 | Chỉ xem của tác giả
-- LITTLE FOREST - KHU RỪNG NHỎ --

Năm phát hành: 2018
  Thời lượng: 103 phút
  IMDB: 7.5
  Đạo diễn: Yim Soon Rye
  Diễn viên: Kim Tae Ri, Ryu Jun Yeol, Jin Ki Joo
  Quốc gia: Hàn Quốc
  Thể loại: Chính kịch

Giới thiệu: Little Forest bản Hàn xoay quanh câu chuyện về Hye Won (Kim Tae Ri), một cô gái trẻ mệt mỏi vì cuộc sống thành thị và quyết định về quê ở vùng nông thôn để sinh sống. Tại đây, Hye Won đã có thể chữa lành vết thương lòng của mình nhờ sự giúp đỡ của những người bạn, thiên nhiên và những thức quả ngon tuyệt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3763#
Đăng lúc 16-5-2018 09:51:23 | Chỉ xem của tác giả
Believer (Dokjeon)

Believer (Dokjeon) là một bộ phim hành động tội phạm, do Lee Hae Young chỉ đạo diễn xuất. Đây là bản làm lại từ tác phẩm Độc Chiến (2012) của Trung Quốc. Believer xoay quanh câu chuyện về một cuộc điều tra ổ buôn bán thuốc phiện lớn ở Hàn Quốc. Lee là tên cầm đầu, vì sự sống và quyền lợi riêng tư của mình bất chấp hậu quả sẵn sàng bán đứng đồng bọn và bạn bè. Điều tra viên Won Ho (Cho Jin Woong) liên kết với một “đàn em” - Rak (Ryoo Joon Yeol) trong băng nhóm này để đưa hắn ra “vành móng ngựa”.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3764#
Đăng lúc 13-4-2020 11:27:55 | Chỉ xem của tác giả
Má ôi đang mùa dịch Covid-19 và do Netflix phủ sóng rộng rãi nên nhà nhà người người cày lại Reply 1988 Newfeed facebook của êm ngập tràn luôn á Nhìn thấy mấy post phân tích vì sao T là chồng mà nóng mắt thật sự Nhưng em toàn lướt qua rồi vào thớt này đọc lại các bài phân tích cũ còn hơn. Phim hết từ lâu lẩu lầu lâu rồi em vẫn cố chấp với anh Jung Hwan ghê gớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách