Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1481|Trả lời: 15
Thu gọn cột thông tin

Ryan với JB hay Ryan với Jin Woon

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-7-2012 13:20:11 | Xem tất |Chế độ đọc
Chọn 1Khảo sát, Có tất cả 11 người đã tham gia
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 23-7-2012 13:21:23 | Xem tất
hehe mình chọn Ryan với JB còn các bạn chọn ai??????????????????????????????????????????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2012 13:27:42 | Xem tất
heheh tất nhiên mềnh chọn Ryan với Jin Woon rầu

cắp pồ iu quý làm ta một thời điên đảo mừ

sao mà hơm chọn đc chứ :))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2012 19:05:25 | Xem tất
Ryan vs JB couple trong lòng mình
yêu couple này lắm
mỗi tội trong phim k dc thành đôi
nhưng vẫn bầu yêu yêu yêu couple này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 23-7-2012 20:15:01 | Xem tất
goohyesuno1 gửi lúc 23-7-2012 19:05
Ryan vs JB couple trong lòng mình
yêu couple này lắm
mỗi tội trong phim k dc thành đôi

Ưm Ưm bạn giống mình ghê mình cũng thích Ryan với JB nưac nhưng mà không thành đôi tự dưng chui đâu ra nhỏ Haesung cướp mất JB của Ryan thương Ryan ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2012 20:37:54 | Xem tất
beauty.s2_beast gửi lúc 23-7-2012 20:15
Ưm Ưm bạn giống mình ghê mình cũng thích Ryan với JB nưac nhưng mà không thành đô ...

ôi trời chuẩn luôn bạn ak
chưa bao h xem phim lại ghét nhân vật chính như thế
vì Haesung mà chả muốn xem lại Dream high 2
chỉ yêu mỗi Ji nhà mềnh k ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 23-7-2012 20:43:41 | Xem tất
goohyesuno1 gửi lúc 23-7-2012 20:37
ôi trời chuẩn luôn bạn ak
chưa bao h xem phim lại ghét nhân vật chính như thế
vì Hae ...

Mình cũng thấy vậy lúc đầu cứ tưởng JB với Ryan sẽ thành một đôi tại vì mấy tập đàu JB vẫn về phe Ryan mà đến mấy tập sau lại về phe con nhỏ Haesung vậy là mình đâm ra ghét con nhỏ Haesung không chịu được ở tập 1 mình cứ tưởng Haesung chỉ là nhân vật phụ ai ngờ lại là nhân vật chính đã thế Ryan còn bị đạo diễn cho vào vai phản diện nữa chứ mình ức chế không chịu được mà mình thấy Hae cũng bình thường thôi nói chung là không bằng Jiyeon nhà mình xem mấy tập đấy mình cũng thấy JB cứ sao ý cứ bảo vệ Haesung hoài à mình thấy Dreamhigh 2 không hay bằng Dreamhigh1 xem Dreamhigh 2 mà mình rớt cả nước mắt vì quá thương Ryan hjx hjx nghĩ đến lại thấy buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2012 20:54:16 | Xem tất
beauty.s2_beast gửi lúc 23-7-2012 20:43
Mình cũng thấy vậy lúc đầu cứ tưởng JB với Ryan sẽ thành một đôi tại vì mấy tậ ...

ôi chuẩn luôn đó bạn
xem ban đầu mình cứ nghĩ chắc chắn rằng là JB vs Ryan sẽ là couple, nhưng ai ngờ tập 7 JB khác hẳn luôn. Bất công với Ji nhà mình quá :((
mà mình nhìn mặt bà Haesung mình không thể nào ngốn nổi, sao mà nhìn ghét thế nhất là cái mồm, thấy k có j bằng Ji nhà mình. Mà mình thấy vai phản diện này của Ji đâu có ác lắm, chỉ là thẳng tính nói ra những điều mình nghĩ thôi mà, mỗi tội là có tập lấy bài hát thôi
nhưng vẫn thấy Ryan chả có j để đáng ghét cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 23-7-2012 21:04:10 | Xem tất
goohyesuno1 gửi lúc 23-7-2012 20:54
ôi chuẩn luôn đó bạn
xem ban đầu mình cứ nghĩ chắc chắn rằng là JB vs Ryan sẽ là  ...

Ưm Ưm mình công nhận điều bạn nói là đúng 100% luôn
mình nghic Ji cũng chẳng phải là phản diện đâu tại vì Ji quá yêu JB thôi mà với lại JB lại cứ bênh haesung hoài lại còn nói thích haesung trước mặt Ryan nữa thế thì ai mà chịu nổi chính vì vậy nên mình càng ghét haesung hơn cái con nhỏ đó dám cướp JB của Ryan mà hình như JB chia tay Ryan trước thì phải tại trước đây họ cũng là một đôi nhưng tại sao khi bbó JB mất JB lại đòi chia tay Ryan chuyện này thì mình chưa hiểu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2012 21:08:12 | Xem tất
beauty.s2_beast gửi lúc 23-7-2012 21:04
Ưm Ưm mình công nhận điều bạn nói là đúng 100% luôn
mình nghic Ji cũng chẳng phả ...

tại vì JB hứa vs bố JB là sẽ thành công nên sợ yêu Ryan sẽ không thành công đc, tại ở Hàn ca sĩ cứ có người yêu lại mất fan mà
nên mới có tập Ryan nhìn thấy JB thơm bà Haesung nên Ryan khóc và nói Tại sao Shin Haesung đc mà e ại k đc đó bạn, tập đó thương Ji lắm ak, thấy kịch bản quá bất công vs Ji
sao k để bk như bàn đầu cho haesung vs yoo jin đi lại còn lấy JB nữa chứ
thấy Haesung chả đc đặc điểm j mà là nhân vật chính cả
Heasung cũng làm việc xấu là tự tháo pin rồi Ryan bị đổ tội đó thôi nên haesung cũng chả thuộc dạng hiền lành j
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách