Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2961|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Request | Thắc mắc | Kiện Tụng | Ý kiến xây dựng box YG Family!

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bài được qbaby sửa lúc  2011-9-4 06:50

Request

Topic dành cho yêu cầu về những gì liên quan tới YG Artists.

Không yêu cầu file về các nghệ sĩ khác hay phạm trù khác
Khi request cần có chi tiết rõ ràng về cái mình cần
ví dụ như bạn cần link download cho 1 perf nào đó của YG Artists, ít nhất phải nói rõ ngày tháng hay tên chương trình (đài trực thuộc). Không dựa vào lí do request để spam lung tung.
Cần check kĩ box trước khi request bất cứ thứ gì, tránh trường hợp request những thứ đã có sẵn trong box.

Thắc mắc | Kiện Tụng | Ý kiến

Như đã đề cập ở topic Rules, bất kỳ thắc mắc hay phát hiện sai phạm đều có thể nói ở đây.
Nếu Mod làm gì chưa thỏa đáng, mọi người cũng có quyền nêu ý kiến của mình và nhận xét thẳng thắn.
Hoan nghênh các đóng góp giúp box YG Family hoàn thiện và vững mạnh hơn!  ^^

Lưu ý: không spam linh tinh ở đây. Vi phạm sẽ bị del bài mà không cần báo trước

Mong tất cả hợp tác và chia sẻ vui vẻ với nhau.
Thân~

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

trangkelly157 Tài khoản bị xóa
Sofa
Đăng lúc 25-10-2011 20:32:24 | Chỉ xem của tác giả
mình có ý kiến nhà mình làm sub thì nhà mình làm thêm kara nữa để ngồi hát theo cho đỡ ngứa mồm
với cả màu sub nhà mình nên làm hợp với màu của video thì nhìn đẹp hơn

Bình luận

tiếp nhận ý kiến của bạn vs cả đa số các MV làm sau này đều có kara  Đăng lúc 26-10-2011 08:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-2-2012 10:47:31 | Chỉ xem của tác giả
ST ơi bạn có thể làm sub Show Come to play của đài MBC mà BB tham gia năm 2011 k, show đó chỉ có GD, TOP, Teayang, Seungri tham gia, một lần mình có xem qua, nhớ nhất đoạn khi nói về thứ hạng ngoại hình Ri tự xếp mình ở vị trí thứ hai, ngay lập tức bị mọi ng dìm hàng lại,cho rằng Ri chỉ xứng đáng ở vị trí thứ 5!Rất mong chờ sự phản hồi của bạn.

Bình luận

Hi, mình cảm ơn...iu các bạn rất nhiều!  Đăng lúc 18-2-2012 08:01 PM
ST sẽ làm khi có thể :)  Đăng lúc 18-2-2012 03:44 PM
hiện tại ST ko thể nói trước đc là sẽ làm hay là ko vì trước mắt BB sắp cb vs lại những cái gần đây chưa kịp làm vì dạo này các bạn ST hơi bận rộn.  Đăng lúc 18-2-2012 03:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-2-2012 20:22:24 | Chỉ xem của tác giả
Đợt này Big Bang comeback , không biết mấy bác có làm sub các show Big Bang có tham gia không vậy
Cả show Strong Heart ngày 28/2 có Seven thì phải và tập YG Speacial nữa .
Dạo này xem mấy tin nên háo hức quá .

Bình luận

nếu có điều kiện và làm đc thì ST sẽ làm :)  Đăng lúc 6-3-2012 10:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-6-2012 16:36:35 | Chỉ xem của tác giả
ST ơi, link part 2 ep 10 của BB Documentary bị die mất rồi, các bạn có thể re-up dùm mình được không? :">
Mình bâyh mới tìm hiểu về BB tí xíu nên muốn xem lại các show cũ, các ep khác đều down ngon lành, chỉ bị die mỗi part đó thôi, nên phiền các bạn 1 chút đc không? :">
Mình cảm ơn!

Bình luận

Cảm ơn bạn, lúc nào các bạn re-up đc thì ới mình 1 tiếng với nhé :"> *trải chiếu ngồi chờ  Đăng lúc 12-6-2012 01:54 AM
hiện tại 1 số link sub của box bị die mà k fải cái nào cũng còn giữ ở máy nên cũg đag cố gắng tìm lại và re-up tất cả :) bạn đợi nhé  Đăng lúc 12-6-2012 01:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-8-2012 14:12:43 | Chỉ xem của tác giả
Nếu nhà mình cần đăng tuyển designer thì hãy vào thread này đăng quảng cáo thêm nhé :).

Mình đã lập 1 thread về thông tin tuyển dụng nhằm hỗ trợ các nhà trong box Design ^^

http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;extra=#pid3445492

Bình luận

thanks  Đăng lúc 16-8-2012 03:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-9-2012 18:10:42 | Chỉ xem của tác giả
subteam có fb k ạ ? e muốn tiện xem link download :D vs lại sao thấy có bài subteam khác up đc mà subteam mình up lên thì bị YG block kì vậy ? :-ss

Bình luận

tks :D  Đăng lúc 22-9-2012 07:52 PM
đây nhé, link dưới kia ko đủ kí tự nên bị thiếu http://kites.vn/thread/-d-amp-c-dong-t8m-of-yg-family-like-idol-like-fan-n-vice-versa-gt-gt-gt--1002-360-1.html  Đăng lúc 22-9-2012 07:10 PM
em vào nhà tám, ở cmt cuối cùng chị đã post link online của WU đó. link của em đây: http://kites.vn/thread/-d-amp-c-dong-t8m-of-yg-family-like-idol-like-fan-n-vice-versa-gt-gt-gt--1002-   Đăng lúc 22-9-2012 07:09 PM
up link down bài without you chưa ạ ? kiếm mãi e k thấy. trên utube block r` :(  Đăng lúc 22-9-2012 07:04 PM
bọn mình ko có FB và tình trạng bị block vid chưa khắc phục được nên bạn có thể vào YG box để download trực tiếp nhé. cảm ơn đã ủng hộ subteam. chúc vui :x  Đăng lúc 22-9-2012 06:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-11-2012 20:50:17 | Chỉ xem của tác giả
subteam ơi! bạn có thể làm sub Infinite challenge GD mới tham gia được không? ep 297 vs 298!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-11-2013 01:57:30 | Chỉ xem của tác giả
subteam ơi mình có góp ý là mong subteam vietsub show của tablo và con gái haru đi, mình thấy show đó vui lắm nhưng chi có tiếng hàn thôi show là Superman is back - Tablo and Haru
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-1-2014 00:40:23 | Chỉ xem của tác giả
[Thắc mắc] E muốn đăng một số fanfic mà e dịch từ tiếng Anh lên diễn đàn thì đăng ở đâu và phải có những yêu cầu gì khi đăng bài ạ? (Cụ thể là các couple trong WINNER từ web asianfanfics.com).
Mong mọi người giải đáp giúp a, em cám ơn ạ.
Ps: E định xin thì mới thấy hóa ra có nhiều bạn Vn xin phép dịch bài nhưng mà bạn tác giả không trả lời @@ Có lẽ câu hỏi này không cần trả lời đâu ạ. E không có quyền xóa bài nên nếu không ổn thì mod cứ del, mong đừng trừ $ của e ạ. E xin lỗi vì đã làm phiền ạ.

Bình luận

A, ý e không phải như vậy @@  Đăng lúc 27-2-2014 02:20 PM
không phải mod ko trả lời mà hiện box YG chưa có mod b ạ :(((( Mod cũ set down lâu rồi mà ko thấy tuyển mod mới  Đăng lúc 26-2-2014 06:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách