Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ năm ngày 7/9: "Uncontrollably Fond" kết thúc tăng nhẹ

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 9-9-2016 19:33:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình đoán là UF sẽ tăng mà . Không ngờ nhất là phim của chị Gong, sao giảm nhiều dữ dậy,chắc mọi người xem nốt tập cuối UF.
Không sao, tuần sau chắc chắn tăng.
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 9-9-2016 19:36:56 | Chỉ xem của tác giả
W kết thúc là kết thúc tháng này đằng đẵng mỏi mòn chở phim của mình, đu từ nhà này sang nhà khác, lập luôm cái account tạo gió, không ngừng cmt bình luận vì sợ một ngày H2 mua bản quyền thì mình còn down về mà xem được :v mình tin rằng biên kịch sẽ cho W một cái kết thật logic, thật đúng chất W.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 9-9-2016 20:45:01 | Chỉ xem của tác giả
Cái kết của UF hôm qua làm t mất niềm tin vào cuộc sống quá
Cầu W tuần sau là HE, nếu ko chắc tui chớt
Thanks bạn đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 10-9-2016 05:18:31 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng vì gái nhà em cũng theo được đến hết phim, chỉ là muốn chửi rủa biên kịch thôi, tuy tui đã đoán trước cái kết sẽ như vậy nhưng có cần dùng 20 tập phim để làm khổ hai đứa như vậy không, lê thê, máu chó bực cả mình.
Xin lỗi nếu không có Suzy và Woobin thì phim còn chả có được con rat 8%, thiệt sự chemistry của hai bạn quá tuyệt chỉ mong có biên kịch nào hảo tâm, xây dựng một cốt truyện hay, một mối tình vui và đẹp rồi mời hai bạn đóng đi, đẹp đôi quá trời mà bị ngược thiệt khổ quá mà :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 10-9-2016 10:05:23 | Chỉ xem của tác giả
Đang chờ "On The Way To The Airport" nhưng mà phải đợi W kết thúc cái đã.
Cũng mừng vì W tập 15 ratings đã lên chút, chỉ mong đoàn phim khôg bị ảnh hưởng vì độ ratings thất thường này.
Chỉ còn 1 tập cuối cùng, chỉ cần fans vẫn iu mến W là được. Fighting, happy ending ơi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 10-9-2016 13:35:45 | Chỉ xem của tác giả
W tăng lại rồi. Khá là bất ngờ khi JI của ss Gong lại giảm. Cuộc đua rating giữa 2 phim ngày càng gay cấn
Vậy là UF đã kết thúc đường đua của mình. Tuy rating ko cao như mong đợi nhưng mốc 8% chắc chắn đã làm hài lòng những người luôn theo dõi và đồng hành cùng bộ phim
Tuần sau có phim mới. Ko biết rating sẽ thế nào đây. Hồi hộp thay cho ss Kim Ha Neul
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 11-9-2016 02:39:14 | Chỉ xem của tác giả
Kết buồn nhưng mình thấy như vậy mới hợp lí, xem như đó là những khoảnh khắc tuyệt đẹp trong cuộc đời của cả 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 13-9-2016 22:24:54 | Chỉ xem của tác giả
hóng mòn mỏi cả tuần chỉ vì 1 tập
hy vọng sẽ là HE
tks thớt trans ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 18-9-2016 10:21:57 | Chỉ xem của tác giả
Tập nào coi cũng khóc lên khóc xuống mệt tim quá đi ((