Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8313|Trả lời: 76
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ Năm ngày 31/3: Descendants of The Sun tăng mạnh, áp chế các bộ phim khác

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo thống kê của AGB, tập 12 Descendants of The Sun tăng mạnh 1.1% lên ngưỡng 33% và một lần nữa lại phá kỉ lục của chính mình. Trừ duy nhất 1 lần rating giảm nhẹ thì rating liên tục tăng và luôn phá kỉ lục của chính mình. Với 4 tập còn lại, liệu bộ phim có đạt được mốc 40%?

Trong khi đó, Goobye Mr.Black giảm 0.5% xuống còn 4.6% và Come back Mister tăng nhẹ 0.3% lên 3.8%. Hi vọng rằng chúng có thể cải thiện được chút nào trước "siêu bão" Hậu duệ.

TỔNG HỢP RATING
1.[KBS2] Descendants of The Sun: 31.9 → 33%
2.[MBC] Goodbye, Mr.Black: 5.1 → 4.6%
3.[SBS] Come back Mister: 3.5 → 3.8%

Source: osen, starnews
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Victoria119 + 5 Xuống núi rồi à :)))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-4-2016 05:01:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Temm vinh quang

Rết rất ấn tượng ạ... Em nghĩ chắc chắn phải được thế này vì review quá chừng là hấp dẫn lun...

Em hy vọng là đến cuối sẽ lên 40% cơ... Rất hy vọng.

P.s: Có thể cho biết phân đoạn rating cao nhất k ạ? Và bao nhiêu k?? Em hóng sáng giờ lun...

Cám ơn bạn dịch news

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-4-2016 05:13:18 | Chỉ xem của tác giả
ôi đi quân sự vẫn dậy sớm update news thế. đi học vui ko em

Bình luận

hồi đấy bên cạnh phòng chị có một phòng toàn zai đẹp. ôi zời ơi tối đến 2 phòng cứ đạp tường ầm ầm rồi kết bạn. Vui lắm lắm.  Đăng lúc 1-4-2016 08:47 AM
Hồi sunbea đi ko có phim gì hot cả. Với lại hồi đấy lên bọn chị có thú vui đi ngắm zai đẹp nên chả thấy buồn. hí hí  Đăng lúc 1-4-2016 08:34 AM
sunbae ơi hồi ở trên đấy e suốt ngày vào kites chị ạ =)) Đi đúng đợt Gió Đông đang chiếu khổ gần chết huhu,suốt ngày phải lên đọc cho đỡ thèm :((  Đăng lúc 1-4-2016 08:25 AM
mà bọn em có phải dọn nhà vệ sinh ko. ác mộng kinh hoàng của bọn chị là dọn nhà vệ sinh. Tởm đến già  Đăng lúc 1-4-2016 08:24 AM
bọn em có mang loa với laptop lên ko. haha. bọn chị ngày xưa mang loa lên xong tối nào cũng bật chuyện ma lên nghe. Hài vãi chưởng =))  Đăng lúc 1-4-2016 08:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-4-2016 05:54:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cứ sáng thứ 5, 6 theo thói quen là phải dậy xem con rate đầu tiên. Và quả không phụ sự kì vọng của mình. 2 tập tuần này mang lại đầy đủ cung bậccảm xúc cho người xem. Tin rằng rating sẽ còn tăng nhanh hơn nữa trong thời gian tới. Cảm ơn chủ thread đã chăm chỉ đăng tin rating hàng tuần nhé, nhờ bạn mà không cần chuông báo thức thứ 5, 6 nào mình cũng dậy sớm được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-4-2016 06:14:47 | Chỉ xem của tác giả
Tăng rồi, tăng rồi, tăng rồi, cảm thấy vui vẻ cả ngày mất thôi. Tập hôm qua hay quá mà, sao mỗi lần có tập mới là tôi lại cảm thấy đây là tập hay nhất từ trước đến giờ thế nhỉ.
Hóng tập 13 quá, từ tập này không được nhìn thấy Đại úy Yoo trong bộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-4-2016 06:29:55 | Chỉ xem của tác giả
Sớm đã có tin mừng thế này. Khóc một dòng sông mất. Cảm ơn bạn dịch bài nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-4-2016 06:31:25 | Chỉ xem của tác giả
Dots lại tăng rồi. lại còn tăng mạnh nữa
mốc 35% đã gần đến nơi rồi 40% thì e hơi khó
tối qua vivo lag quá chưa xem đc sub
thanks e zai chăm chỉ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-4-2016 06:39:24 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi tăng rồi! 33% rồi hú hú!

Tập hôm qua hay như thế, sao ko tăng đc Tuần sau bét sên nhé, cho lên 40%

Tưởng chủ thớt đi tập quân sự rồi cơ mà, sao vẫn máu me dịch tin rate thế này

Bình luận

Dậy sớm từ 4 rưỡu đó ạ :((  Đăng lúc 1-4-2016 06:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-4-2016 06:45:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
DOTS hot quá, news cũng hot, thôi ta ngồi page 1 cũng được rồi.
Tập 11 kết thúc lúc gay cấn, nén tập 12 con rết tăng cũng trong dự đoán của mình. Ha ha ha. Ngày ngày được xem DOTS, được hóng rết đúng là không còn gì mong hơn.
Tập vừa rồi đội anpha bao ngầu luôn, làm con tim mình mềm nhũn như có nước chảy qua vậy, ha ha ha. Lúc ấy cứ nghĩ Đại Uý bị bắn, bỗng chốc Thượng sĩ Seo xuất hiện, như phim hành động Mỹ. Tập sau Anpha team mặc vest đen, yêu quá. Như này trái tym fan gơ đỡ làm sao?
Tập vừa rồi mình ấn tượng nhất cảnh họp giữa nhà xanh và bên quân đội. Đặc biệt câu nói của ngài tổng thống: Việc ngoại giao chính trị do ông chịu trách nhiệm, không phải tổng tư lệnh.
Phim cũng làm rõ câu hỏi: Tổ quốc là gì? Vận mệnh quốc gia là gì? Lợi ích quốc gia dành cho ai?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-4-2016 06:47:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tăng rồi, tăng mạnh rồi. Lên nữa đi.
Xem ep tối qua mà cứ như ep cuối, hai couple ngọt quá xá.
Còn 4 ep nữa thôi, không biết về Hàn còn chiến dịch gì nữa. Hóng hóng hóng. :"))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách