Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2121|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ hai 30/11/2015: "Six Flying Dragons" tăng mạnh trong khi đối thủ giảm mạnh // "Glamorous Temptation" và "Bubblegum" thấp kỉ lục

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Phim truyền hình cổ trang "Six Flying Dragons" đã khẳng định vị trí độc tôn của mình khi là bộ phim duy nhất có tỉ suất người xem gia tăng 1.5% lên 14.1%.

Xếp vị trí thứ hai, "Oh My Venus" giảm mạnh 0.6% còn 8.8%, hiện tại bộ phim này đã bị đối thủ bỏ xa đến 5.3%.

Không ngoại lệ, tỉ suất người xem của "Glamorous Temptation" tuột dốc chỉ còn 6.8%, mốc thấp kỉ lục này thấp hơn 1.5% tập trước.

Rating phim truyền hình cáp "Bubblegum" cũng giảm mạnh chỉ còn 0.7%, mức rating này thất đáng báo động.

AGB Rating:
Truyền hình mặt đất:
1. [SBS] Six Flying Dragons 12.6→14.1
2. [KBS2] Oh My Venus 9.4→8.8
3. [MBC] Glamorous Temptation 8.3→6.8
Truyền hình cáp:
1. [tvN] Bubblegum 1.396→0.754

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-12-2015 13:13:19 | Chỉ xem của tác giả
tuần này nhân vật yêu thích Gil Tae Mi sẽ chết nên dân tình rần rần, rating tăng lên là đúng rồi
dự là phim vẫn còn vài chỗ uẩn khúc chưa được làm rõ
nhưng hiện tại nghĩ tới việc Gil Tae Mi chết, Hong In Bang vào ngục đà thấy mất hay đi 1/3 rồi đó
tks bạn chủ thớt đã cập nhật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-12-2015 15:49:15 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng ngài phim của SBS ra
Còn là sự vươn lên không ngừng nghỉ của him KBS
Sau 1 thời gian dài khủng hoảng và loay hoay
KBS có vẻ đã tìm ra lối thoát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-12-2015 16:11:50 | Chỉ xem của tác giả
Tuần này BangTaem đến hồi cuối rồi nên rating cao :'( Seonmi ơi anh về mau .
Cái Glamorous Temptation mình cũng theo, nhưng đuối quá, toàn tua đến đoạn Kang Seok Hyun xem thôi.
Mỗi drama thứ 2-3 mình theo tận 3 phim, 2 phim trên thêm Bubblegum nữa. Còn thứ 4-5 chưa chấm được bộ nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-12-2015 18:38:09 | Chỉ xem của tác giả
"Six Flying Dragons" đang diễn biến hay quá mà
Thế lực của Hong IN bang tập này bị lật đổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-12-2015 23:21:34 | Chỉ xem của tác giả
Người HQ chuộng nhất dòng phim lịch sử nên Lục long không có đối thủ là đúng rồi.
OMV cách dẫn chuyện mới mẻ, rating tuy thấp nhưng ổn định, dự là chỉ đang lấy đà chờ Lục long kết thúc là tăng vèo vèo.
Còn dòng phim thương trường tranh đấu mưu đồ... như GT, chỉ trừ phi kịch bản phải cực kì hấp dẫn mới lôi cuốn người xem, còn đa phần chẳng ai theo nổi thể loại này ngay từ đầu tuần đâu, mệt chết...

Mình chỉ theo mỗi Bubblegum vì sự đáng yêu và chân thực của nó, nhưng dạo này phim đang ở giai đoạn căng thẳng và buồn quá nên cũng chẳng dám coi tiếp. Có thể nhiều người cũng như mình, đang chờ hồi kết tươi sáng cho HA và RH mới tiếp tục nên rate mới như vậy. Dù sao đây cũng là 1 bộ rất đáng xem.

Bình luận

rate OMV đâu có thấp bạn. Nói cao thì ko phải, nhưng ko hề thấp : ))  Đăng lúc 2-12-2015 10:18 AM
6 rồng 50 tập cơ, còn lâu mới hết bạn ơi =)) OMV còn kết thúc trước 6 rồng cơ  Đăng lúc 2-12-2015 01:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-12-2015 00:13:32 | Chỉ xem của tác giả
cứ tưởng rết của OMV tăng dần đều, k ngờ tập này giảm rồi
xem preview thì thấy nhan sắc của chị đã có chuyển biến, mặt đã hóp lại và xuất hiện lúm đồng tiền chết người.
hi vọng tuần sau rết tăng lại, k muốn phim của Sô già bị flop đâu.
2 năm rồi ổng mới chọn dc kịch bản ưng ý. phim mà flop k biết khi nào ổng mới đóng rom-com lại.
nhưng phim này cũng là tia hi vọng của KBS rồi, dạo này phim KBS rết quá thấp, flop quá rồi.
phải công nhận phim của SBS hầu như phim nào cũng hay. SBS rất biết chọn kịch bản.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-12-2015 09:26:21 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng "Six Flying Dragons" cùng với Yoo Ah In
Chưa có thời gian để xem phim này
Nhưng thời gian mình phải xem...chắc là hay vì con rết tăng thế mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-12-2015 11:23:57 | Chỉ xem của tác giả
Phim cổ trang lại lên ngôi, chúc mừng "Six Flying Dragons" cùng với Yoo Ah In