Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 776|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating phim 30/5: "Suits" tiếp tục duy trì vị trí dẫn đầu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 31/5,  Nielsen Korea đã công bố bảng xếp hạng rating của các bộ phim phát sóng ngày trước đó.
Tập phát sóng ngày 30/5 của bộ phim trình chiếu trên KBS "Suits" tiếp tục duy trì vị trí dẫn đầu với tỷ suất người xem đạt 8,8% trên toàn quốc, tỷ lệ này tuy có giảm so với rating 9,6% của tuần trước nhưng bộ phim vẫn duy trì được vị trí dẫn đầu của mình kể từ ngày bắt đầu phát sóng.
Bộ phim "Come and Hug Me" của đài MBC xếp ở vị trí thứ hai với rating lần lượt là 4,3% và 5,1%, giảm nhẹ so với tuần trước (4,6% và 5,4%). Tuần này, nam diễn viên Jang Ki Yong đã khiến khán giả cảm động với diễn xuất và giọt nước mắt của mình khi anh phải đối diện với những người biểu tình giận dữ trong buổi lễ tốt nghiệp của mình.
Cuối cùng là bộ phim của đài SBS "The Undateables" với mức rating lần lượt là 3,7% và 4,5%, một lần nữa giảm so với rating của tuần trước (4,9% và 5%). Trong tập này, Nam Goong Min đã có chút thiên cảm với  Hwang Jung Eum khi quan sát thấy cô đang chơi với các em nhỏ nhưng cảm xúc nhanh chóng thay đổi vì sự tốt bụng của Hwang Jung Eum diễn ra không đúng theo kế hoạch.
Cre: soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-5-2018 12:56:49 | Chỉ xem của tác giả
Suits lại giảm rồi
Chờ con rết nó nhảy lên 2 chữ số mà nhọc lòng quá
Cảm ơn chủ thớt đã cập nhật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-6-2018 19:07:19 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Suits ^^
Cảm ưn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-6-2018 22:10:50 | Chỉ xem của tác giả
Để duy trì mức rating cao không hề dễ dàng nhỉ, nhất là liên tiếp có các bộ phim mới lên sóng. Giờ chắc chỉ đợi tình tiết bất ngờ hồi hộp thêm tí thì ước mơ hai chữ số mới mong thành hiện thực
Dù sao cũng chúc mừng Suits, mình ngày càng thích loveline của đôi trẻ Chúc bộ phim tiếp tục thành công!
Và mình sẽ coi thêm phim của chị Hwang Jung Eum nữa!
Cảm ơn bạn dịch tin ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách