Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimTaeHeeLOVERS
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rain ca ngợi Kim Tae Hee là người con gái tuyệt vời và luôn ở bên anh những thời điểm khó khăn nhất

[Lấy địa chỉ]
541#
Đăng lúc 9-1-2014 16:26:24 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là một đôi trai tài gái sắc. Thật là hâm mộ quá đi đó mà.

Mong chờ được xem phim 2 anh chị đóng cặp.
Chúc cho 2 anh chị hạnh phúc mãi mãi.
Mau mau góp gạo thổi cơm chung đi hai anh chị ơi!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

542#
Đăng lúc 9-1-2014 16:46:44 | Chỉ xem của tác giả
đúng là đẹp đôi
mong chờ bộ phim có sự góp mặt của anh chị quá thôi
chắc sẽ l;à bộ phim hay và lãng mạn nhi!!!1111
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

543#
Đăng lúc 9-1-2014 17:29:28 | Chỉ xem của tác giả
Tin tưởng là nền tảng của tình yêu vững chắc, mong anh chị dùng niềm tin này mà bước đến cuối con đường cũng nhau, quả thật lúc mới đọc tin anh chị yêu nhau còn không dám tin là thật, đến hồi xác nhận từ 2 phía đã cho ra đời cặp đôi quyền lực nhất Hàn Quốc. Mong có cái đám cưới linh đình là Happy Ending
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

544#
Đăng lúc 9-1-2014 17:45:00 | Chỉ xem của tác giả
1 đôi trai tài gái sắc Rất bất ngờ khi 2 anh chị công khai tình cảm. Mong được xem 1 bộ phim nào đó do 2 anh chị đóng cùng nhau :X:X giống như dương mịch vs ngy vậy .. 2014 nhiều người công khai tin vui. Hi vọng được nghe tin vui từ cặp này .. hie hie happy ending
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

545#
Đăng lúc 9-1-2014 18:12:19 | Chỉ xem của tác giả
Quá đẹp đôi luôn ạ Hai thần tượng của tôi, một người là thần tượng trong âm nhạc, một người là thần tượng trong điện ảnh Hy vọng anh chị sẽ đóng chung một bộ phim vì Rain đóng phim cũng rất hay ạ Anh í vừa trở lại với một sản phẩm quá chất luôn Chúc anh chị luôn luôn hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

546#
Đăng lúc 9-1-2014 18:56:48 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là trai tài gái sắc. Hi vọng cặp đôi này sẽ mãi bền vững trước những tin đồn thất thiệt và có 1 cái kết đẹp đó là 1 đám cưới hạnh phúc sẽ được diễn ra.
Chúc dự án mới của Rain sẽ thành công và hi vọng anh và chị có thể cùng tham dự 1 dự án phim truyền hình nào đó nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

547#
Đăng lúc 9-1-2014 18:57:10 | Chỉ xem của tác giả
thôi thì anh chị cứ happy ending cho thiên hạ được nhờ
khỏi phải soi mói, bới móc, rồi lại bị lên báo
1 mái nhà tranh 2 trái tim trần là ổn rồi
yehet
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

548#
Đăng lúc 9-1-2014 19:37:08 | Chỉ xem của tác giả
Từ khi biết 2 người yêu nhau mình đã rất mong họ có thể đi đến một cái kết thật hạnh phúc
Rain nói vậy tức là đang khen Hee nhà mình quá rồi ^^
Rain ơi nhanh rước Hee về đi, chúc 2 người sớm có happy ending <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

549#
Đăng lúc 9-1-2014 19:44:01 | Chỉ xem của tác giả
" Cô ấy thực sự rất tuyệt vời và luôn quan tâm đến tôi. Là người cho tôi sức mạnh " . "Khi tôi đang gặp khó khăn, cô ấy luôn động viên và đem đến cho tôi mọi sự giúp đỡ cần thiết, đôi khi chỉ trích tôi. Bất cứ điều gì cô ấy làm, đều là vì cô ấy thực sự tin tưởng tôi. "
Ây dà, ta nói chứ yêu nhau sao mà không khen nhau cho được nè, hai 2 chị đẹp đôi quá, bữa nào anh chị đóng chung phim cái coi, cho em được sung sướng một lát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

550#
Đăng lúc 9-1-2014 20:19:08 | Chỉ xem của tác giả
hihi, anh ý ca ngợi chị kim tae hee quá kìa, thích quá, mong cho cặp đôi này luôn viên mãn, hạnh phúc, và gặp nhiều thành công, mà 2 anh chị cũng nên tính đến chuyện kết hôn thôi, cũng đến tuổi quá rồi đó nha, hihi, chúc cho sự nghiệp của 2 anh chị luôn thành công, 2 người luôn bên nhau, chia sẻ, sát cánh và cùng nhau nỗ lực cống hiến cho sự nghiệp của mình, hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách