Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimTaeHeeLOVERS
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rain ca ngợi Kim Tae Hee là người con gái tuyệt vời và luôn ở bên anh những thời điểm khó khăn nhất

[Lấy địa chỉ]
501#
Đăng lúc 7-1-2014 16:12:21 | Chỉ xem của tác giả
Kim Tae Hee là diễn viên đóng phim hay, có cảm xúc và rất nhập vai. Mình rất là thích Kim Tae Hee và những bộ phim của cô ấy.Bên cạnh đó cô ấy cũng rất là xinh đẹp. không những trong phim mà xinh đẹp cả bên ngoài nữa. Mình hy vọng Kim Tae Hee sẽ tham gia đóng nhiều bộ phim trong năm 2014 này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

502#
Đăng lúc 7-1-2014 17:43:51 | Chỉ xem của tác giả
cặp đôi này đẹp đôi lắm ý
hihi hi vọng a c sẽ có kết hạnh phúc
giúp đỡ nhau ngày càng hành công trong sự nghiệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

503#
Đăng lúc 7-1-2014 17:58:07 | Chỉ xem của tác giả
Anh Rain để phong cách kiểu gì mà trông như thím ý, vẻ manly đâu mất r T.T trong khi chị Kim Tae Hee càng ngày càng xinh, càng trẻ và cute. Dù sao cũng hy vọng anh chị sẽ mãi hạnh phúc ). Ai lấy được chị KTH chak hạnh phúc r, nhìn chị ý hiền như thế, lại giỏi chak sẽ là ng vợ đảm đang
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

504#
Đăng lúc 7-1-2014 18:07:00 | Chỉ xem của tác giả
Hâm mô Rain từ nhỏ. Giờ đang ngồi hóng liveshow của anh. Mong chờ quá! Hi vọng tình yêu của anh và Kim Tae Hee luôn bền vững. Nhất là vào lúc vừa mới xuất ngũ thế này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

505#
Đăng lúc 7-1-2014 20:58:44 | Chỉ xem của tác giả
hy vọng đây là một đôi vàng thật sự của kpop TT.TT ôi bi rain...kim tae hee TT_TT đẹp đôi với ..nhưng vẫn ko bằng với anh kim rae won
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

506#
Đăng lúc 7-1-2014 21:32:25 | Chỉ xem của tác giả

Phải vậy chứ, không uổng công bao lâu nay em chờ đợi màn này cảnh này.
Yêu nhau rùi thì phải tung hô nhau, xong rùi phải chiêu đãi fan bằng mấy cảnh hẹn hò hay gặp gỡ gì đó nữa chớ, anh chị này kín quá. Biết là ai cũng bận rùi đó, nhưng mà yêu là phải thế, mau mau xúc tiến bước tiếp theo đi hén, mau rước ss Hee về nhà nhốt lại đi chứ để chị ngoài xã hội làm phân tán tâm lý nhiều người quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

507#
Đăng lúc 7-1-2014 22:55:17 | Chỉ xem của tác giả
Thích cặp đôi này lắm lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

508#
Đăng lúc 7-1-2014 23:37:16 | Chỉ xem của tác giả

không hiểu sao netizens lại phản đổi cặp đôi này như thế
nhưng mình tuyệt đổi ủng hộ cặp đôi này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

509#
Đăng lúc 7-1-2014 23:46:45 | Chỉ xem của tác giả
Trước giờ vẫn là fan trung thành của sis, học hành và năng lực của sis thì biết rồi, chỉ còn mỗi điều không biết là khi hẹn hò thì sis sẽ thế nào nửa thôi, That tinh cám ơn anh Rain đã chia sẻ những thông tin vừa rồi, đoc xong thấy sis Kim cuối cùng vẫn là số 1. bây giờ chỉ trông chờ hình ảnh sis trong ngày đám cưới nữ thôi là mãn nguyện rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

510#
Đăng lúc 7-1-2014 23:53:24 | Chỉ xem của tác giả
Hồi trc xem fullhouse ship Rain vs SOng Hye Kyo lắm
Nhưng h thấy Rain hợp vs Kim Tae Hee hơn
Mong 2 ng sẽ dần đến 1 đám cưới hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách