Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 480|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Quà tặng 8-3 cho đồng nghiệp nữ vô cùng ấn tượng

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Thiệp, hoa, đồ trang điểm, quà lưu niệm,… là những món quà giản dị nhưng đầy ý nghĩa mà đấng mày râu có thể lấy làm quà tặng 8-3 cho đồng nghiệp nữ của mình.

Bộ trang điểm

Là phụ nữ không ai lại không yêu các sản phẩm làm đẹp, trong túi xách của bất cứ cô gái nào trong công ty bạn chắc chắn cũng sẽ có ít nhất một thỏi son hay một hộp phấn nhỏ. Tuy nhiên, phụ nữ sẽ không bao giờ chê khi nhận được món quà đáng yêu là bộ trang điểm hay một thỏi son xinh xắn. Vậy nên, đây chắc hẳn sẽ là món quà tặng 8-3 cho đồng nghiệp cực hot.

Thiệp

Đây là món quà đơn giản mà lại thể hiện tấm lòng mà các nam đồng nghiệp có thể lựa chọn làm quà tặng 8-3 cho đồng nghiệp nữ cùng cơ quan mình. Một tấm thiệp dễ thương có ghi những lời chúc thú vị chắc chắn sẽ khiến chị em vô cùng cảm động và vui vẻ.

Tặng hoa

Hoa là món quà truyền thống không thể thiếu trong ngày Quốc tế phụ nữ 8/3, nhất là đối với những chị em công sở ưa thích sự lãng mạn. Nếu cơ quan bạn ít nam và nhiều nữ, thì một bó hoa hồng đỏ thắm sẽ rất kinh tế và hợp lý. Chỉ thế thôi cũng đủ làm cho dịp 8/3 của các đồng nghiệp nữ trọn vẹn niềm vui rồi. Cầm những bông hoa rực rỡ trên tay sẽ giúp chị em thêm xinh đẹp và vui tươi hơn.

Đồ lưu niệm

Bữa tiệc ăn uống

Những món quà trên bạn đã chọn được món nào chưa? Nếu chưa thử tham khảo nhiều món quà khác tại đây bạn nhé: Quà tặng 8-3 cho đồng nghiệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách