Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyCoi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Project for JI CHANG WOOK's Birthday - 05.07.87 - 05.07

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 23-8-2015 22:50:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

vụ project này của Mycoi thì biết lâu ùi. Đã xem khá nhiều phim của Wook nhưng hồi đó đã bảo chả có ý định xem Healer dù thấy nhiều người khen ghê lắm
Thế nhưng dạo này bị bão hòa phim của SBS hay sao ý, ngoại trừ cái Yong Pal ra thì phim nào cũng chỉ hứng thú được có mỗi mấy tập đầu xong rồi bỏ, MBC thì có phim được phim không thành ra lại muốn đổi gió sang KBS. Riêng KBS thì đã xem là không thể bỏ giữa chừng được.
Giờ đang down Healer để coi

Bình luận

ayyyy chúc mừng sn b ý đi chứ cái này gần như lạc đề nè ^^  Đăng lúc 24-8-2015 07:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 1-9-2015 20:44:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Mình là người đi sau thời đại, h mới coi xong Healer nên mới bắt đầu thích chàng trai này
Vô Kites mò quá trời mới thấy topic này, dù đã qua ngày sinh nhật rùi, nhưng cũng mong anh chàng JCW luôn vui vẻ trong cuộc sống và thành công trong sự nghiệp
Cám ơn bạn MYCoi nhiều lắm, clip rất đẹp và ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 8-9-2015 00:03:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Giọng anh hát rất ấm ấp và ngọt ngào, đầy cảm xúc
Và clip được làm rất đẹp
Mình cũng rất thích JCW, anh vừa đẹp trai còn diễn rất hay
Cám ơn MyCoi đã làm clip này ^^
Dù đã trễ nhưng cũng chúc mừng sn anh
Chúc anh luôn thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 9-9-2015 17:56:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Rảnh rỗi đi dạo thì vào được đây
Hồi trước có coi Smile Dong-Hae, cũng không ấn tượng gì mấy, sang tới Five Fingers rồi Empress Ki thì mê mệt luôn (ai biểu mình là sắc nữ làm giề)
Sinh nhật qua lâu rồi mà giờ mới chúc thì có muộn không nhể? Dù sao thì mong anh luôn thành công và đạt được những gì mong muốn nhé.
Mấy cái FMV thớt làm đẹp quá, nhưng chắc phần lớn do anh đẹp sẵn rồi nên ghép gì vào cũng đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 10-9-2015 08:51:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Mới coi lại Healer hồi đầu tuần và giờ đang ngồi nghiền lại Empress Ki, xong rồi dạo thơ thẩn lại thấy cái Project này Quả thực mình thích cái vẻ mặt ngơ ngơ nhưng đậm chất si tình của a trong Empress Ki hơn là lúc ngầu điên đảo của Healer Cái mặt nhìn mà muốn cưng dễ sợ  
Tuy đã muộn, cơ mà vẫn muốn Chúc mừng sinh nhật anh, mong anh nhanh comback cho tụi em được nhìn cho thỏa nỗi lòng nhớ mong ạ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 10-9-2015 09:02:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

ôi nam thần trong lòng tui , bị chết mê chết mệt mới vui chớ " cứ bị đáng yêu" thế này thì làm theo mà sống đc  
oppa rất  gần gũi, rất thân thiện, lúc nào cũng  chân thành .  khoản hát hò  thì rất chi là  hay nhớ thế này hỏi làm sao mà k yêu cho được ...
lúc nào cũng ủng hộ oppa , oppa fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 10-9-2015 09:11:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Chúc mừng sinh nhật JCW
Nam thần lâu lắm mới gặp ~~~ Bao giờ mới ra phim mới sau Healer để thế giới lại được một phen đảo điên đây?
Mạnh khỏe nhé chàng trai hay cười, hạnh phúc nhé chàng trai ánh dương ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 10-9-2015 09:21:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Happy Birthday  
Xin hãy giữ gìn sức khỏe để có nhiều sản phẩm cho con dân xem nhé anh
Có người yêu đi ạ cho phận fangirl yên lòng đỡ buồn bực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 10-9-2015 09:32:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Biết đến anh từ Cười lên DongHae , thích thích từ hồi Hoàng Hậu Ki (sau đó vì đoán được kết cục nên không thèm xem nữa T_T) , và cực thích khi về với Healer (lâu lâu vẫn lôi ra xem lại ) . Biết là thích thì cũng nhiều nhưng không thể so với các bạn được, nhưng chả sao cả, có thêm 1 người thích là thêm một sự động viên cho anh rồi mà .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 10-9-2015 09:38:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

con đường dẫn mình đến với anh này cũng bởi 2 từ mê trai đó mà
hầu như zai nào mình cũng thích hết trơn à
mục đích chính thì là vào ngắm zai, 2 là kiếm gió đã
mặc dù đã qua sinh nhật rồi, thôi thì cứ chúc vậy
chúc anh ngày càng đẹp zai này, thành công hơn này, và quan trọng nhất là sức khỏe nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách