Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyCoi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Project for JI CHANG WOOK's Birthday - 05.07.87 - 05.07

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 18-7-2015 08:13:17 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật Ji Chang Wook, chúc bạn sinh nhật vui vẻ và đạt thêm nhiều thành công trong sự nghiệp của mình.
Thật ra mình không biết nhiều về diễn viên này, chỉ biết về Ji Chang Wook qua những tin đọc được trên mạng: luôn là một người  thân thiện, khiêm tốn và chân thành. Đặc biệt là có giọng hát rất hay và là một diễn viên trẻ tài năng.
Thanks bạn đã đem tin này đến với mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 26-7-2015 21:37:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Nghe bài này hay quá đi mất
Mình chỉ biết đến Ji Chang Wook khi xem Happy Camp thấy giỏi qúa đi mất
Cảm ơn subteam nhiều nha yêu các bạn quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 29-7-2015 11:41:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Mèn ơi "DongHae" của mị
Mị bị bấn oppa này từ hồi coi Cười lên Donghae. Đóng vai hiền cũng hay mà đóng vai ác cũng hấp dẫn

Rất thích nụ cười của oppa, mang cảm giác ấm áp và an tâm trong lòng.  <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 29-7-2015 12:25:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Ngày nào cũng nghe đi nghe lại bài hát mà mãi vẫn nghiền quá đi..
Xem Running man mà cười lộn ghế
Cực kỳ ấn tượng sau khi xem xong phim Healer.. Sinh nhật đã qua nhưng vẫn chúc sự nghiệp của a ngày càng chói lọi
Cười nhiều vào vào vào.. Nhìn mà ko cầm nổi lòng quá luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 29-7-2015 14:53:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Không tự nhận là fan vì chỉ biết đến JCW từ Healer
Và rất nhiều ng cũng thích a ý từ bộ phim này.

Nhưng mà ngưỡng mộ My quá luôn ý Rất thích fan hâm mộ Hàn Quốc bởi lẽ vậy, rất tự nhiên và tình cảm. Lớn lớn hơn tý nữa chắc mong mình sẽ dc như My luôn ý.
bài hát rất hay

Bình luận

ôi mình k có làm gì to tát mà, cảm ơn cậu nha :3  Đăng lúc 29-7-2015 04:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 31-7-2015 15:52:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Cảm ơn bạn MyCoi nhiều lắm luôn ý
Mình cũng bị mê anh từ HHK rồi qua Healer, nhưng tình cảm này chắc không nhiều bằng bạn
Xem video mà xúc động quá mức, chỉ mong anh luôn thành công, bạn My luôn có sức khỏe để "hỗ trợ" anh, cũng như fan Việt chúng mình ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-8-2015 23:19:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Lần đầu tiên lượn lờ khu này, thấy project sinh nhật Ji Chang Wook
Biết anh qua Hoàng hậu Ki, thấy anh vừa đẹp trai vừa diễn hay
Dù muộn nhưng cũng chúc anh thêm tuổi mới sẽ càng thành công hơn nữa
Bài hát nghe hay quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 5-8-2015 19:52:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

vâng, đúng 1 tháng sau sinh nhật, tôi lại lò dò vào đây chúc mừng sinh nhật cậu

cậu không phải là diễn viên hàn đầu tiên tôi thích, nhưng thích từ cái nhìn đầu tiên thì chắc chỉ có cậu
người ta thích cậu qua phim ảnh, thích cậu vì vẻ đẹp trai của cậu. Nhưng còn tôi lại thích cậu từ 1 show giải trí.
Không long lanh hoàn hảo, không hào hoa đốn tim, tôi thích cậu từ chính những hành động ngô ngố chân thật của cậu. Bị mắng bị đè bị hành hạ cũng vẫn cười, nụ cười đó nó đáng yêu lắm cậu à.
rồi sau đó từ Healer, cậu nổi đình đám, tôi vui cho cậu vì những công sức cậu bỏ ra được đền đáp xứng đáng. Nhưng khi nghe lời bộc bạch của cậu, tôi lại có chút chạnh lòng.

Người khác nghĩ thế nào với tôi không quan trọng, vì người tôi thích là cậu - Ji Chang Wook chứ không phải là ai khác.
Tháo bỏ vẻ mặt Seo Jung Hoo anh hùng, cậu vẫn chính là cậu của đời thường, 1 con người đáng yêu luôn hết lòng vì đam mê của mình - tôi chỉ thích cậu như vậy thôi.

Fancam mấy ngày vừa rồi của cậu không biết tôi xem bao nhiêu lần. Tôi ganh tị với những người được mặt đối mặt cùng cậu, được chạm tay với cậu nhưng khi thấy nụ cười của cậu, tôi lại thấy hạnh phúc vô cùng. Tôi đâu cần gì nhiều chứ, chỉ cần cậu lúc nào cũng cười vui như thế là được rồi.
Tôi sẽ không nói chúc mừng sinh nhật nữa vì những gì cần nói đều nói hết vào ngày này tháng trước rồi.
nhớ cậu nên chỉ muốn bộc bạch tí vậy thôi.

lúc nào cũng vui vẻ nhé chàng trai của tôi
Yêu cậu

Bình luận

mặc kệ =))  Đăng lúc 6-8-2015 10:11 PM
ai cho =))))  Đăng lúc 6-8-2015 08:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 15-8-2015 14:19:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Thấy chữ kí của bạn MyCoi mới biết đên project này
Dù muộn nhưng có chúc còn hơn không
Chúc bạn Ji ngày càng thành công trong sự nghiệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 19-8-2015 23:11:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Hôm nay, tối muộn mới lặn lội mò vào topic này thì thấy project dù muộn để chúc mừng sinh nhật anh JCW cơ mà muốn gửi lời cảm ơn tới bạn chủ top vì thực sự mình là fan hâm mộ của anh JCW luôn, xem hai phim của anh là Hoàng hậu Ki và healer cơ mà ấn tượng cực kì với kĩ năng diễn xuất của anh, đặc biệt trong healer, gọi là mê điên đảo, rồi tìm hiểu về anh càng nhiều lại biết anh có khả năng hát nhạc kịch nữa cứ gọi là sùng bái luôn, đẹp trai, dễ thương, tham gia running man mà cười k nhặt được mồm. Diễn xuất thì khỏi phải bàn, chắc chắn trong tương lại anh sẽ ngày càng tỏa sáng. Cảm ơn bạn MYCoi một lần nữa ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách