Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyCoi
Thu gọn cột thông tin

Project for JI CHANG WOOK's Birthday - 05.07.87 - 05.07

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-7-2015 00:03:05 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Hàn Quốc đi trước Việt Nam 2 tiếng nên giờ ở Hản Quốc đã là ngày 05/07 rồi nên có thể gửi lời chúc mừng đến sinh nhật của Ji Chang Wook được rồi. Sinh nhật của mình cũng vào tháng 7 này nhưng chưa tới. Có lẽ đây sẽ là sinh nhật có ý nghĩa đặc biệt với JCW bởi nó là sinh nhật cuối cùng của Wook trước khi nhập ngũ và lần sau khi đón sinh nhật cùng mọi người khi xuất ngũ có lẽ Wook đã trở thành một người đàn ông trưởng thành và có lẽ suy nghĩ của cậu ấy cũng sẽ khác bây giờ rất nhiều. Chúc JCW có ngày sinh nhật thật vui bên gia đình, bạn bè và cả fan hâm mộ.

PS: Nghe cách bạn gọi Wook thì có thể đoán bạn My cũng trạc tuổi JCW phải không nhỉ?

Bình luận

e đọc cách chị comment cũng biết c lớn rồi :3 vâng e sv năm nhất r ạ ;;)  Đăng lúc 5-7-2015 12:15 PM
Ôi vậy thì em còn ít tuổi quá nhỉ. ss thì hơn Yeo Jin Goo đến 16 tuổi và Ji Chang Wook đến 6 tuổi cơ. Vậy chắc em vẫn còn đi học rồi đúng không?  Đăng lúc 5-7-2015 10:48 AM
ôi k ạ mình chỉ hơn Yeo Jin Goo 1 tuổi thôi ạ =)) chắc suy nghĩ già trc tuổi =))  Đăng lúc 5-7-2015 10:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2015 09:58:45 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Thấy thớt này mấy ngày rồi, đợi hôm nay mới mò vào cho đúng bữa.
Chúc mừng sinh nhật Ji Chang Wook ~ (Lục đục lên ins để lại lời chúc cho anh )
Biết anh từ lúc "Cười lên Dong Hae" rồi "Five fingers", tuy lúc đó bận không thể theo dõi từng tập nhưng vẫn thích anh lắm. Sau này bị say đắm Bệ Hạ trong "Empress Ki" nên vừa thấy "Healer" đã nhảy vô liền. Càng ngày càng bị mê hoặc.
Tấm lòng fan girl rộng lớn không chỉ thích mình anh, nhưng tình cảm dành cho anh lại khác. Em không kiểu người tìm hiểu tất cả thông tin về người mình thích, cơ mà chỉ cần thấy tin tức có tên anh là nhảy vào luôn.
Chúc mừng sinh nhật anh một lần nữa. Chúc anh thành công với dự án tiếp theo (phim điện ảnh đầu tay nhỉ) và năng nổ hoạt động để các fan luôn được ngắm anh. Nói vậy thôi chứ anh nhớ giữ sức khỏe, người không biết cách nghỉ ngơi ạ.

P/s: Anh ơi, up cái ins mới đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2015 14:32:16 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Happy J's Day ^^ Mình biết anh từ phim Cười lên Dong Hae rồi và thật sự rất ấn tượng với khả năng diễn xuất của anh. Hôm nay nhân dịp sinh nhật oppa mình hi vọng anh sẽ luôn thành công trong tất cả dự án của mình. Và lúc nào cũng nở nụ cười như bây giờ nha. Nụ cười của anh đẹp lắm đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2015 15:47:11 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Vô đây mừng Sinh Nhật oppa *tung bông* *bung lụa* .
Tự nhiên không biết nói gì, vì có lẽ bình thường khi chúc sinh nhật mọi người mình thường không biết cách nói lắm. Thực ra không biết oppa sớm như mọi người, nhưng lại có ấn tượng khá lâu, gần đây nhất là xem phim Healer của anh, so kute ý chớ ^^.
Nghe bảo oppa cũng sắp nhập ngũ. Đi để trải nghiệm, để trưởng thành, rồi lại về với FC nhé. Nhân sinh nhật cũng chúc oppa càng thành công hơn với con đường nghệ thuật hơn nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-7-2015 20:21:44 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Hôm nay đi mò mẫm các khu mới thấy thread này
Đầu tiên là gửi lời chúc mừng sinh nhật dù là muộn tới "Húc ca"
Chúc anh ngày càng thành công trên con đường đã chọn
Biết anh và thích anh từ 1 bộ phim ngắn Secret Love đóng chung với chị Gyuri của Kara ,thực sự rất ấn tượng với vai thiên sứ của anh : vừa dễ thương ,vừa tình cảm lại rất tinh tế
Mình cũng tính xem Healer do bạn bè giới thiệu "nhiệt tình " quá nhưng chưa có thời gian ,giờ được nghỉ đang chuẩn bị cày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-7-2015 21:13:57 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Còn vài ngày nữa là tới sinh nhật JI CHANG WOOK.
Chúc cho bạn sang tuổi mới với thật nhiều sức khỏe, gặp nhiều may mắn trong cuộc sống. Chúc bạn  luôn thành công trong sự nghiệp và hãy nhớ Fan luôn theo dõi và yêu bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-7-2015 18:13:08 | Xem tất
Không vào được thường xuyên nên bài nó cứ trôi đi đâu hết cả
Cũng may hôm nay lục lọi thế nào thấy bài này
Cũng qua sinh nhật bạn Ji rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-7-2015 20:59:45 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

Happy birthday muộn hoàng đế của lòng em, bỏ qua mv này (không coi đúng thời điểm thôi ) cũng tại lo đọc hết mấy cái bài phỏng vấn anh không :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2015 13:37:22 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

mấy hôm giờ bận quá không vào em bỏ quên mất sinh nhật của hoàng thượng ời tội lỗi quá. qua mỗi phim lại thấy hoàng thượng nhà tui càng ngày càng tiến bộ, anh ấy tỏa sáng bằng năng lực thực sự của mình cho dù già có bị xấu đi thì vẫn có vai dành cho ânh ấy. em  ủng hộ anh nhiều lắm, oppa fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-7-2015 21:34:06 | Xem tất

Trả lời thưởng +7

rất chân thành, với tất cả mọi thứ ở đây, từ FMV tới bức thư và những cmt bên dưới của mọi người
mình chỉ là một người có cảm tình với các vai diễn của JCW nhưng gần đây đọc nhiều news với các bài pv về CW thì thiện cảm càng tăng lên
mà mình nghĩ mình yêu bạn thớt còn nhiều hơn thiện cảm mình dành cho JCW Với tư cách cũng là 1 con fan gơ bias 1 người ở một đất nước cách mình 2 múi giờ... mình thật sự nghĩ tình cảm của bạn thớt rất đáng quý
yêu thớt nhé

Bình luận

tình yêu của trẻ con rất đơn giản và không vụ lợi mà :))  Đăng lúc 12-7-2015 10:29 PM
ôi cảm ơn bạn nhé, mãi mới có một comment touched ghê <3 Mình cũng bth thôi ^^ trẻ con ý mà :))  Đăng lúc 12-7-2015 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách