Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7556|Trả lời: 55
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Poll: Chàng hoàng tử quyến rũ - Anh có muốn thú nhận với em trong ngày Valentine

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nếu bạn đang đếm ngược từng ngày đến White Day, nó có nghĩa là bạn đã có một người đặc biệt để bận rộn chuẩn bị cùng người ấy đón một trong những ngày lễ của Hàn Quốc.

Nhưng đối với những người phụ nữ vẫn còn cô đơn, chúng tôi đã chiêu mộ một số Hoàng tử quyến dũ của chúng ta để giúp bạn có thể vượt qua ngày Valentine Trắng. Vậy hãy đọc và cho chúng tôi biết Hoàng tử mà bạn muốn sự tấn công bất ngờ và cũng là người cứu bạn.

1. Lee Seung Gi

Cho dù đó là qua một bài hát đầy cảm xúc, một nhân vật của một bộ phim truyền hình hay là một heodang của thế giới trong một chương trình tạp kỹ, Lee Seung Gi đa tài biết làm thế nào để quyến rũ các cô gái hay các quý bà và đó là lý do tại sao anh sẽ mãi mãi là hoàng tử quyến rũ của Hàn Quốc.

Sau khi đánh cắp trái tim của Ha Ji Won trong năm 2012 qua bộ phim truyền hình The King 2Hearts, Lee Seung Gi sẽ trở lại màn ảnh nhỏ thông qua tác phẩm mới của đài MBC "Gu Gia Thư" (Gu family Book) cùng với miss A's Suzy, Lee Yeon Hee và Yoo Yeon Seok.

Gặp gỡ với Tình đầu quốc dân. Tháng tư có thể bất ngờ đến sớm hơn?

2. Song Joong Ki
Phụ nữ muốn anh ấy, đàn ông muốn là anh ấy. Song Joong Ki dường như xuất hiện là để có mọi thứ .

Sau sự thành công của Nice Guy và Werewolf Boy trong năm 2012, Song Joong Ki được dự đoán ​​sẽ có một năm 2013 thành công. Chúng tôi không phải là nhà tiên tri nhưng dựa vào thành tích mới nhất của anh với 10 hợp đồng CF và sự hỗ trợ từ phía công ty quản lý mới, tất cả chúng tôi đều trông chờ vào Song Joong Ki.

Nhưng điều làm nên một hoàng tử hoàn hảo Song Joong Ki (trong số những giá trị tuyệt vời của anh) chính là lòng trung thành. Không chỉ mang theo nhân viên cũ khi đến một công ty quản lý mới, mới đây Song Joong Ki còn dành một món quà giá trị là một chiếc xe hơi cho quản lý của mình. Ngoài ra anh cũng dành nhiều thời gian đến tận phim trường để ủng hộ cho tiền bối thân thiết Zoo In Sung

3. JYJ’s Park Yoo Chun
Park Yoo Chun đã làm cho chúng tôi cười và khóc (okay, chủ yếu là khóc) trên MBC's "I Miss You", và có vẻ như anh tìm cách để làm điều tương tự ở Nhật Bản, khi bộ phim bắt đầu phát sóng vào cuối tháng.

Park Yoo Chun không chỉ ngọt ngào trên màn ảnh nhỏ. Anh và bạn diễn Yun Eun Hye gần đây đã cùng toàn thể cán bộ nhân viên của bộ phim truyền hình đến Thái Lan như một lời cảm ơn. Nếu có bất kỳ dấu hiệu nào chứng tỏ Park Yoo Chun đang hẹn hò, làm ơn hãy thông báo cho chúng tôi biết.

Bạn có bất kỳ cái gì đó để tặng cho những người phụ nữ hay chia sẻ cả một kho báu kẹo, nhưng phụ nữ dường như chỉ muốn thấy các thành viên của JYJ với sô-cô-la trong tay. Đó là sức mạnh của các thành viên JYJ dành cho bạn.

4. TVXQ’s Max Changmin
Moonlight Prince có thể đã đi đến hồi kết, nhưng điều đó không có nghĩa là Max Changmin đã bị phế truất khỏi hoàng gia K-Pop.

Max Changmin đã tích cóp được ngôi vị hoàng tử kể từ khi anh xuất hiện lần đầu cùng với TVXQ và được 10 năm trong ngành công nghiệp giải trí, sự nổi tiếng của các ngôi sao thần tượng vẫn chưa suy yếu hẳn.

Khi nói đến mối quan hệ, Max Changmin nói rằng anh ấy không thích khi mình gọi mà bạn gái lại không nghe máy, và mặc dù điều này có thể đến gần kề, chúng tôi có thể đã sẵn sàng để cho qua với Max Changmin.

5. Super Junior’s Choi Siwon
Super Junior’s Choi Siwon khiến cho nhiều người yêu thích của chúng tôi trong danh sách fans của anh ấy bởi vì anh ấy chỉ là về hoàn hảo, rất tuyệt.

Từ nền tảng gia đình ấn tượng của mình đến địa vị ngôi sao thần tượng của mình, Choi Siwon phù hợp với các tiêu chí của Hoàng tử. Thực tế thì tính cách của anh không phải là một nỗi đau của hoàng gia, mặc dù danh tiếng và tài sản của anh, nó làm cho anh ấy quyến rũ hơn.

Choi Siwon gần đây đã kết thúc dự án mới nhất của anh "The King of Dramas", nhưng người hâm mộ có thể bắt gặp anh ấy và các thành viên trong nhóm qua tour diễn của Super Junior "Super Show 5 '.

Credit: enewsworld
Trans by Nhí[email protected]

P/s: Vì bài này dịch vội nên có nhiều chỗ lủng củng, ai có góp ý thêm gì thì nói để tối về mình sẽ edit nhé!
Còn phần chỗ bình chọn, mình ghi sai mất nhẽ ra phải là JYJ's Park Yoo Chun, TVXQ's MaxChangmin, Super Junior's Choi Si Won. Nhưng mình lại ghi lộn, mà chỗ đấy lại ko sửa được mới chết chứ.mọi người thông cảm nhé!
Chọn 1Khảo sát, Có tất cả 487 người đã tham gia
27.10% (132)
38.60% (188)
17.86% (87)
7.39% (36)
9.03% (44)
Bạn thuộc nhóm người dùng không có quyền tham gia khảo sát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-3-2013 10:50:48 | Chỉ xem của tác giả
chậc chắn chắn là phải vote cho chàng Ki rồi

hý hý hý Ki cũng đc nhiều phiếu mừng qá <3

thax thớt dịch tin

Bình luận

Tee hee  Đăng lúc 13-3-2013 07:00 PM
tớ là con gái nhó :)) thôi vote cho Ki đê :))  Đăng lúc 13-3-2013 06:34 PM
kites lag quá ạ  Đăng lúc 13-3-2013 06:32 PM
vote cho Ki...nhưng muốn vote tiếp cái nữa cho anh Chun...anh ơi anh ơi...e phải làm sao :((  Đăng lúc 13-3-2013 06:27 PM
Kites lag thế mà cũng quyết tâm giật sofa á cưng =)), dạ e đang đi tuyên truyền rồi ạ ss Ko :))  Đăng lúc 13-3-2013 03:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-3-2013 10:53:31 | Chỉ xem của tác giả
anh nào cũng đẹp trai hết
sao chịu nổi đây...
NHƯng mình vẫn thích anh song Joong Ki hơn ..đẹp trai quá đi mất....anh ấy cuốn hút người đối diện như thiên sứ vậy đó

Bình luận

gặp mặt ngoài đời chắc ngất luôn quá...đẹp trai quá  Đăng lúc 13-3-2013 07:48 PM
Ng đối diện có màk ngất liệm lun hs, wa cái màn hình đã đủ độ hot rầu :)))  Đăng lúc 13-3-2013 07:02 PM
đẹp trai dã man  Đăng lúc 13-3-2013 03:22 PM
ối Ki Ki Ki <3  Đăng lúc 13-3-2013 02:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-3-2013 11:11:52 | Chỉ xem của tác giả
Ủa, mình tưởng White day là người được tặng quà vào
Valentine's day trả lễ cho người tặng mình chứ
Anyway, tình iu của mình chả thấy "quyến dũ" bao giờ,
chỉ đáng iu & có duyên chết người thui hehe :))

Bình luận

đúng rồi đó bạn.mình nhầm mất tên news ^^  Đăng lúc 13-3-2013 12:13 PM
đúng rồi đó bạn.mình nhầm mất tên news ^^  Đăng lúc 13-3-2013 12:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-3-2013 11:12:16 | Chỉ xem của tác giả
Lee oppa. yêu anh ấy nhất
nụ cười tỏa nắng, nháy mắt đáng yêu đừng hỏi, lại đầy tài năng...
lượt kê cả một danh sách luôn
{:430:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-3-2013 11:16:04 | Chỉ xem của tác giả
sắp đến ngày  Valentine Trắng
đang FA nên ko hi vọng gì vào ngày này
zai trong list đúng là lý tưởng hết mà
đều yêu quý các zai,nhưng chọn 1 ng cũng đơn giản
ng đưa mình đến với kites là zai, nhờ zai mới biết đến Kpop
nhớ hồi đầu suốt ngày mò mẫm, tìm tòi các bài viết về zai
càng ngày càng yêu quý zai nhìu hơn
theo zai được 3 năm
vui, hạnh phúc khi zai giành được những giải thưởng đầu tiên trong sự nghiệp diễn xuất
gặt hái được nhìu thành công trong 3 năm với 4 bộ phim
buồn khi sự nghiệp của zai gặp nhìu khó khăn, bị cản trở nhìu trong vai trò ca sỹ
khâm phục nghị lực và cố gắng của zai sau khi mất đi người cha thân yêu
nói đến đây chắc nhìu bạn cũng đoán ra là ai
là ng mà t rất ngưỡng mộ và khâm phục
hi vọng zai luôn luôn vui và mạnh khỏe -  Park Yoo Chun's JYJ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-3-2013 11:17:18 | Chỉ xem của tác giả
)) Jong ki Jong ki
thực ra thích hết , nhưng dạo này coi Fim sói bị bấn loạn Jong ki ))
kekeke
Tại sao ko có Ho hâm ta?

Bình luận

kekeke =)) nhìu ng cùng cãnh ngộ :))))  Đăng lúc 14-3-2013 08:55 AM
mình cũng thích Joong Ki, cơ mà thắc mắc giống bạn, sao ko có Ho hâm kaka  Đăng lúc 13-3-2013 08:14 PM
<3 bắt tay =)))))  Đăng lúc 13-3-2013 03:04 PM
hý hý hý vote cho Ki <3  Đăng lúc 13-3-2013 02:56 PM
ặc , com 1 lần thoy bấm nhìu lần nó ra 1 tràng ... ==''  Đăng lúc 13-3-2013 11:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-3-2013 11:18:20 | Chỉ xem của tác giả
sắp đến ngày  Valentine Trắng
đang FA nên ko hi vọng gì vào ngày này
zai trong list đúng là lý tưởng hết mà
đều yêu quý các zai,nhưng chọn 1 ng cũng đơn giản
ng đưa mình đến với kites là zai, nhờ zai mới biết đến Kpop
nhớ hồi đầu suốt ngày mò mẫm, tìm tòi các bài viết về zai
càng ngày càng yêu quý zai nhìu hơn
theo zai được 3 năm
vui, hạnh phúc khi zai giành được những giải thưởng đầu tiên trong sự nghiệp diễn xuất
gặt hái được nhìu thành công trong 3 năm với 4 bộ phim
buồn khi sự nghiệp của zai gặp nhìu khó khăn, bị cản trở nhìu trong vai trò ca sỹ
khâm phục nghị lực và cố gắng của zai sau khi mất đi người cha thân yêu
nói đến đây chắc nhìu bạn cũng đoán ra là ai
là ng mà t rất ngưỡng mộ và khâm phục
hi vọng zai luôn luôn vui và mạnh khỏe -  Park Yoo Chun's JYJ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-3-2013 11:21:38 | Chỉ xem của tác giả
chọn liền anh ki sau khi nhòm bảng xếp hạng
hỏng hiểu sao thích ảnh gê :))
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

:))  Đăng lúc 13-3-2013 03:31 PM
hú hú hú vote cho Ki <3  Đăng lúc 13-3-2013 03:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-3-2013 11:23:59 | Chỉ xem của tác giả
ầu!  chời ơi là chời! tại sao lại có cả cụ Béo vs cả Thẩm thiếu gia thế kia!
ta biết chọn ai đây/ {:152:}
ta vote cho cụ béo vậy! ))))))))))))))
mà em tưởng ngày 14-3 là ngày mà các chàng trai đáp trả tình cảm của các cô gái mà {:160:}
dù gì thì em đều yêu cả 2! nhòm cái quần tạm bợ của e thì bik
Thôi lượn đây
p/s: lâu lâu mới cmt mới khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách