Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1994|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

plz,chỉ dùm mình cách cài K-lite mega codec park 7.6.0 với

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-9-2011 20:32:33 | Xem tất |Chế độ đọc
Làm ơn chỉ dùm mình chi tiết cách cài K-lite mega codec park 7.6.0 cho win 7 với, có nhiều cái chọn quá, mình chẳng biết kick vào đâu, chọn chế độ ntn, trên mạng toàn hướng dẫn cách cài bản cũ mà ko có bản mới, nên lập topic mong được các pro chỉ dùm mình với, tks a lot
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2011 20:48:16 | Xem tất
Bạn cứ chọn mục số 7: Lots of stuff rồi cứ nhấn next cho đến khi cài xong thôi, chứ bộ cài K-lite mega codec pack có rất nhiều thành phần, chỉ cụ thể chi tiết cho bạn cái nào cần cái nào ko thì mất rất nhiều thời gian.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-9-2011 22:25:53 | Xem tất
梨文煉 gửi lúc 8-9-2011 20:48
Bạn cứ chọn mục số 7: Lots of stuff rồi cứ nhấn next cho đến khi cài xong thôi, chứ bộ ...

thế thì mình mới mong ai có thể chỉ chi tiết giúp mình mà Chư làm như bạn thì hiện mình đang làm rồi,cơ mà thấy ko ổn^^. Mong ai đó bớt chút thời gian hướng dẫn chi tiết dùm mình,hiz hiz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 12:16:08 | Xem tất
Bạn cứ vào bấm Next và Next cho tới khi FInish thì thui. Mà mình khuyên là nên dùng bản Standard cho nó khỏe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 9-9-2011 21:03:07 | Xem tất
thachbmt1 gửi lúc 9-9-2011 12:16
Bạn cứ vào bấm Next và Next cho tới khi FInish thì thui. Mà mình khuyên là nên dùng bả ...

tks thạch^^ standard hả, ok, để mình down lại. Bản mình down mà cũng chả biết là full hay basic hay standard nữa,hìhi`
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 22:10:21 | Xem tất
haiyenlyl gửi lúc 9-9-2011 21:03
tks thạch^^ standard hả, ok, để mình down lại. Bản mình down mà cũng chả biết là full ...

http://free-codecs.com/K_Lite_Codec_Pack_download.htm
Yến vào đây ha, chọn bản standard mà xài
Have fun ^^

Bình luận

hem có rate, chứ có là Y rate cho T liền,hihi:D  Đăng lúc 10-9-2011 01:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-9-2011 23:15:02 | Xem tất
Lúc cài bạn nên stick vào tất cả những cái có thể, cái nào có Not Recommende thì đừng cố chọn.
Bạn nên cài nó sau khi đã cài các phần mềm nghe nhạc khác (KMplayer, Itune,....)
Sau khi cài xong, lúc Finish thì bạn Finish thôi, đừng stick vào mấy cái config bởi vì nó rất chi rắc rối ;P

Bình luận

Thật ra máy nhà chỉ cần chỉnh simple là đủ, chừng nào phòng thu chuyên nghiệp hay có dàn âm thanh nổi mới care mấy cái config :D  Đăng lúc 14-9-2011 08:58 PM
đúng rồi đấy. mấy lần em buồn tình nghịch phần config mà xém tức chết đấy. đáng sợ lắm...  Đăng lúc 14-9-2011 08:24 PM
Uh, nếu bạn rành hơn về mấy cái chi tiết âm thanh thì hẳn cài, như Cún đây ko hiểu thì thôi để nguyên, nghe vẫn bình thường chẳng sao cả :D  Đăng lúc 10-9-2011 04:49 PM
tks bạn, thế config cứ để nguyên à, chẹp chẹp, đành vậy,hihi^^  Đăng lúc 10-9-2011 01:24 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
haiyenlyl + 3 tks bạn đã chỉ giáo:D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-11-2011 18:00:53 | Xem tất
Cài K Lite mà cứ next ko thì cũng thường hay bị một số vấn đề lắm...như chạy file Real Media rất dễ bị lệch hình tiếng hay bị giật hình chậm hình gì đó. Mình cài toàn bị vầy. Nên khi cài, bỏ tick chỗ nào có ghi RealMedia đi. Down tiếp cái Real Alternative về cài chạy cho nó ngon, tuy nặng thêm xíu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
haiyenlyl + 3 tks bạn nhá, mh mù tịt mấy cái nè.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách