Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1553|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Yoon Si Yoon trên Osen: “Tôi có trách nhiệm với việc mình là ai”

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-3-2013 10:26:55 | Xem tất |Chế độ đọc
Yoon Si Yoon rất khác biệt.

Yoon Si Yoon đã biến thành một nhân vật hợp thời trang trong drama gần đây của đài tvN Flower Boys Next Door, không như các vai diễn trước của anh, một con người chân thành trong Me Too, Flower và Baker King Kim Tak Goo. Anh trở thành một giám đốc sáng tạo thiên tài Enrique Geum đến từ Tây Ban Nha, một người luôn hoạt bát và nghịch ngợm như một đứa bé. Anh còn tạo ra được một hình ảnh phóng túng khiến người xem tưởng tượng liệu thật sự có tồn tại một chàng trai như Enrique ngoài đời không?

“Người ta nói rằng khán giả sẽ biết ngay lập tức liệu diễn viên có yêu thích việc mình đang làm không. Tôi cố gắng thể yêu thích nhân vật Enrique. Tôi luôn bị áp lực khi đóng phim nhưng lần này tôi suy nghĩ khác. Tôi tự nghĩ, hãy làm theo cách của mình, và tôi chắc rằng có sự ngớ ngẩn bên trong tôi.”

Ngoài Enrique là Go Dok Mi, Oh Jin Rak và ngôi sao thời trang Cha Do Hwi. Bầu không khí của drama thật sự giống với ở phim trường và có lời đôn đại rằng họ thường đãi nhau các bữa ăn thường xuyên, vì thế họ thậm chí phải điều chỉnh cả lịch quay phim.

“Tôi không tin rằng nó đã kết thúc. Thật khó để giải thích khi dự án tôi lựa chọn và sáng tạo bầu không khí nơi mọi người rất gần gũi và thân thiết nhau, chúng tôi thực tế đã trở thành gia đình. Chúng tôi nói rất nhiều khi ở trường quay và khi kết thúc quay sớm, chúng tôi sẽ ra đi uống với nhau. Tôi thích gặp gỡ mọi người vì tôi thích họ.”

Yoon đã xuất hiện trong sitcom High Kick 2 và diễn trong Baker King, Kim Tak Goo ngay sau đó. Anh luôn là diễn viên chính trong các bộ phim điều đó xứng đáng với anh. Tuy nhiên, anh nói: “Tôi đã nhận được quá nhiều sự so sánh giữa những bộ phim tôi đóng.”

“Tôi chắc rằng rất nhiều người tự hỏi tại sao tôi luôn được chọn đóng vai chính. Tôi cũng tự hỏi điều đó. Tôi luôn cố thể hiện theo cách mà các diễn viên khác có thể hiểu tôi và tôi luôn quan tâm đến mọi cảnh NG tôi đã làm.”

Yoon Si Yoon đã suy nghĩ rất nhiều. Anh nghĩ về sự nổi tiếng của mình và sự diễn xuất cũng như hình ảnh của bản thân. Anh vẫn luôn suy nghĩ rất nhiều để tìm câu trả lời cho vấn đề của mình. Cuối cùng, tất cả là về “trách nhiệm”.

“Nhiều người thích hình ảnh bản thân tôi. Nếu đó là tôi, tôi nghĩ tôi nên có trách nhiệm về điều đó. Tôi luôn cố sống khỏe mạnh và tôi muốn cho mọi người thấy chàng trai này trẻ và khỏe mạnh.”

Enrique kết thúc với tình yêu của Dok Mi trong Flower Boys Next Door. Đây là lúc để Yoon Si Yoon thoát ra khỏi nhân vật.

“Tôi muốn chào tạm biệt Enrique. Tôi có thói quen viết mọi thứ ra giấy. Tôi đang cố sắp xếp những ghi chú về những điều chúng tôi có thể làm tốt hơn với bộ phim và có cuộc hẹn với người quản lý. Tôi muốn chuẩn bị mọi thứ trước khi làm việc gì đó. Tôi cố để trở thành một diễn viên tốt.”

Cr: osen
Etrans: hancinema
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2013 10:36:05 | Xem tất
Má ơi!!...đọc xong phải đọc lại...rồi thêm lần nữa.....
Khó hiểu thật...con ngừi này khó hiểu quá TT_TT
Chắc phải rất hiếm khi thấy Yoon thật sự nhảy múa tung tăng ngoài đời nhỉ..
đây là câu khó hiểu nhất đây...đọc hoài vẫn ko hiểu..
Tôi chắc rằng rất nhiều người tự hỏi tại sao tôi kết thúc với vai chính. Tôi cũng tự hỏi điều đó. Tôi luôn cố thể hiện theo cách mà các diễn viên khác có thể hiểu tôi và tôi luôn quan tâm đến mọi cảnh NG tôi đã làm.

Bình luận

:DDDDDD  Đăng lúc 3-3-2013 06:43 PM
hị ss có quần rùi, mới có lun =))  Đăng lúc 3-3-2013 05:46 PM
thấy Tôm nên hóng =)))))))))))) @ái: cấm đem giới tính thật của Tôm đi rêu rao =)))))))))))  Đăng lúc 3-3-2013 03:00 PM
ss Dìm hàng Tôm của em quá =)))))))  Đăng lúc 2-3-2013 11:16 AM
Tỏm là tỏm .....ko có Slytherin hay Draco gì nữa...em mất cơ hội thay đổi rồi :DD  Đăng lúc 2-3-2013 11:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2013 11:15:43 | Xem tất
thích bạn Yoon Si Yoon từ vua bánh mì

khuôn mặt dễ thương, baby.....lại tài giỏi,

chúc mừng Yoon Si Yoon đã hoàn thành tốt bộ phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2013 15:13:32 | Xem tất
thích nhất câu đầu tiên, yoon si yoon rất khác biệt
mình thấy cái tên của anh cũng đã rất khác biệt rồi:)
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2013 19:25:31 | Xem tất
Thích a này từ khi xem mỹ nam nhà bên :) ấn tượng vì vai diễn quá nhí nhảnh, đáng yêu, làm mình tưởng tính cách của a chắc cũng sôi nổi đáng yêu như thế :))

Nhưng sau khi tìm hiểu 1 chút, thì mình có cảm nhận rằng Yoon Si Yoon là 1 con người rất nghiêm túc, và (có lẽ là) cầu toàn trong công việc :)) phát hiện ra thì có đôi chút bất ngờ, vì Ke Geum là vai diễn đầu tiên của YSY mà mình xem, nên có lẽ cái bóng hơi bị lớn chăng :)

Sau khi đọc bài báo nhà a có hơn 1000 quyển sách và đọc sách là sở thích của a, xem Strong Heart do st nhà mình làm sub lại càng cảm nhận rõ hơn con người nghiêm túc, lý trí của YSY :)) quả nhiên ko thể nhìn mặt mà bắt hình dong, cơ mà như thế lại càng khiến mình để tâm đến YSY hơn.

Chờ đợi dự án mới của a :x thanks chủ thớt rất nhiều vì đã dịch tin, bạn chăm chỉ quá :)

Bình luận

áo và nơ..... :(  Đăng lúc 2-3-2013 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-3-2013 21:11:37 | Xem tất
Một Yoon Si Yoon thật khác biệt và chân thành
xem phim ,ý nghĩ đầu tiên của mình là sao ông ấy nhí nhảnh quá vậy trời ,hệt như con nít vậy
nhìn mấy cảnh ổng làm nũng ,năn nỉ mà mình tức cười
đọc bài này có thể hiểu thêm về con người ,tính cách của anh
không ngờ ngoài đời lại trưởng thành và sâu sắc tới vậy .Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2013 00:52:17 | Xem tất
chúc Yoon ngày càng thành công hơn nữa nhé, mình biết anh đầu tiên là trong Vua bánh mì
đúng là những vai diễn của anh khác với bản chất thật ngoài đời nhỉ
news dài ghê, tks chủ thớt dịch nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2013 15:04:24 | Xem tất
đúng là 1 con ng "khác biệt"
nhìn hình tượng trong phim của anh thật khác vs con ng a
n chính tính cách độc đáo và trách nhiệm đối vs sự nghiệp đã khiến anh có 1 vị trí nhất định trong lòng khán giả
tiệp tục thành công a nhé ^^

Bình luận

ng này spam quá thể =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 3-3-2013 05:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách