Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Trịnh Sảng: Trịnh Sảng nói về tình yêu, cuộc sống, sự nghiệp và bạn diễn (Tỉnh Bách Nhiên, Mã Thiên Vũ, Lưu Khải Uy)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 20-3-2015 13:01:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
ZhengShuang gửi lúc 20-3-2015 12:53 PM
Nếu tồn tại 1 cô gái như Sảng ở bên cạnh, chắc chắn sẽ yêu và dùng cả tính mạng  ...

Nếu tồn tại 1 cô gái như Sảng ở bên cạnh, chắc chắn sẽ yêu và dùng cả tính mạng để bảo vệ cô gái ấy. Thực ra, trước đây mới chỉ nghe tên, cho đến bây giờ xem phim đầu tiên Sảng đóng, thấy rất xinh, diễn cũng được. Bắt đầu tìm kiếm thông tin về Sảng, những lời bình luận chê bai cũng không ít, tự nhiên cảm thấy muốn bảo vệ người con gái này mặc cho người khác có nói gì. Pttm cũng được, xấu hơn trước cũng được, mặt đơ cũng được,....chỉ cần là Trịnh Sảng, mọi thứ đều không thành vấn đề!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 20-3-2015 13:18:08 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi, chủ thớt ẩn câu trả lời làm mình tò mò quá cũng tại dạo này bấn Nhiên-Sảng kinh khủng ))
Rất thích cách trả lời của Sảng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 20-3-2015 13:44:36 | Chỉ xem của tác giả
Theo Sảng từ hồi Mưa sao băng, cũng từng ship Hàn-Sảng điên cuồng nhưng mình luôn nghiêng về phía Sảng nhiều hơn, thứ nhất vì cùng là con gái, cảm thấy thông cảm với bạn ấy, thứ hai vì tính cách rất tuyệt vời của Sảng :3

Đúng là tên sao người vậy, tính cách thẳng thắn, hào sảng, chân thành, thường hay bị hỏi những câu khó xử về người yêu cũ, về bạn diễn nam nhưng Sảng luôn chia sẻ rất thành thật, không hề né tránh chút nào. Sau nhiều chuyện đã trưởng thành hơn, hy vọng sau này bạn ấy sẽ mạnh mẽ hơn nữa, đóng phim nhiều hơn, chuyện tình cảm thì nên thuân theo tự nhiên thôi :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 20-3-2015 15:31:10 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình biết tới Sảng là qua Hàn ca :v
Lần đầu xem phim Sảng đóng là bộ Tình yêu vượt ngàn năm
Thấy nam nữ 9 diễn có chemistry với nhau quá
Đọc bài phỏng vấn này thấy Sảng có phần gì đó dè dặt, khá cẩn thận khi có ý định xây dựng bất cứ mối quan hệ nào đoán mẫu người Sảng thích chắc kiểu ôn hoà, nhã nhặn, dịu dàng, chín chắn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-3-2015 16:00:55 | Chỉ xem của tác giả
Sảng tỷ và Tỉnh Bảo ca đều thuộc tuýp người "trầm tính, khó tiếp cận" (Lúc đầu mới gặp mặt, rất khó để làm quen nhanh chóng với đối phương, chỉ nói những câu xã giao. Nhưng sau này, quen nhau một thời gian dài rồi mới thể hiện hết tính cách của bản thân. Tỉnh Bảo ca lại là một con người chín chắn, có vẻ già trước tuổi, không hề giống với tuổi thật của anh ấy chút nào)

Chính vì tính cách như vậy nên Sảng Sảng cần 1 người hài hước, có thể làm chị ấy vui vẻ, biết chọc cho chị ấy cười. Nên mặc dù muốn ship 2 người nhưng thấy khó quá, hic hic... Hi vọng hai anh chị trong quá trình tham gia Hoa Tỷ Đệ 2 xong sẽ cởi mở với nhau hơn, thân thiết với nhau hơn. Chuyện tương lai không biết trước được, nếu đến được với nhau thì quá tốt, hehe, ủng hộ "Vợ chồng mẫu mực" hết mình <3 <3

Mà nghe nói Sảng Sảng thân nhất với Mã Thiên Vũ trong số các diễn viên nam từng hợp tác (ngoài Trương Hàn ra), tỷ nói luôn cảm thấy thoải mái khi ở cùng Vũ ca ^^

Bình luận

e 1 phiếu. ủng hộ bà bà lập 1 cái riêng cho Tỉnh Bảo ca <3 <3  Đăng lúc 24-3-2015 07:27 AM
Có ai ủng hộ lập topic riêng cho Tỉnh bảo không :p có chỗ 888  Đăng lúc 23-3-2015 10:59 PM
hehe, mình đang lót dép ngồi hóng Hoa Tỷ Đệ 2 đây, xem tính cách Tỉnh Bảo ngoài đời thế nào ^^. Xem pv đúng là ca ấy nhìn rất nghiêm túc, chín chắn :D  Đăng lúc 23-3-2015 07:31 PM
Tỉnh Bảo chính ra cũng hài hước, có điều lúc pv thì bạn ấy nghiêm túc lắm, mọi người đều nói Tỉnh Bảo nói chuyện rất chi thú vị đấy =)))  Đăng lúc 23-3-2015 04:50 PM
hehe, mình xem vid 2 a chị chụp hình cho tạp chí Nam Đô thấy Tỉnh Bảo có nét tinh nghịch đó chứ, lại có sự chính chắn, tạo cảm giác an toàn cho đối phương ^^   Đăng lúc 22-3-2015 02:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 20-3-2015 17:38:39 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim mà chỉ muốn xem cảnh có 2 anh chị thôi ý, chem tung tóe luôn thế này thì fan chịu ko nổi quá.
Ban đầu xem phim vì thích Tỉnh bảo mà xem rồi thích chị Sảng luôn, thành công trở thành shipper đôi này.
Ước gì anh chị phim giả tình thật che em mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 20-3-2015 18:09:29 | Chỉ xem của tác giả
muon xem lam, thich cap doi nay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 20-3-2015 18:13:12 | Chỉ xem của tác giả
uầy, thật ra lúc trước ko ấn tượng với Trịnh Sảng lắm, vì nhiều diễn viên quá mà, em thì lại ko xem bản đóng lại BOF của Trung nên ko biết 2 bạn Hàn - Sảng
Sau này coi phim có Hàn, tìm thông tin thì mới biết có cặp và đóng phim với Sảng
Đến phim này thì mới ấn tượng với Sảng, vì vai Tương Tương quả thật tạo hình rất đẹp và dễ thương, tính cách cũng ok nữa.
Thấy Sảng trả lời thành thật quá nhỉ, thành thật với chuyện tình cảm luôn, cái cảnh này khá giống cảnh Tương Tương công khai thích một người (Công Minh)

thui comt xong đi coi phần pv của Sảng về Tỉnh Bảo ca ca đây, heehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 20-3-2015 18:16:04 | Chỉ xem của tác giả
Phim lên sóng không thấy quá nóng hay ầm ỹ gì cả. Tuy nhiên điều đó k quá quan trọng, vì ít ra phim k xịt và mình thích là ok lắm rồi.
Thích câu "khán giả xem phim thấy bạn và Lâm Tương Tương giống nhau". Mình tuy có cảm tình với Sảng nhưng chỉ thích thế thôi, k có follow bạn ý. Cơ bản đọc tin giải trí có bạn thì vào xem nội dung. Mình cũng biết sơ sơ 1 số chuyện của Sảng. Anyway, ủng hộ bạn.
Còn về chuyện bạn tham gia Hoa tỷ đệ với Nhiên. Hehe, hóng nhà đài tạo loveline. Cho khán giả xem cũng okie lắm. Dù diễn cũng được, cơ mà biết tính Sảng k có chịu diễn đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 20-3-2015 19:43:34 | Chỉ xem của tác giả
thật mong đợi xem Hoa tỉ đệ 2
Trịnh Sảng lần đầu tham gia show mà.
Không biết phần 2 còn những thành viên cũ không nhỉ? Khi nào lên sóng?

Bình luận

18/4. Nghe nói có Nhiên tham gia nữa  Đăng lúc 20-3-2015 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách