Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Trịnh Sảng: Trịnh Sảng nói về tình yêu, cuộc sống, sự nghiệp và bạn diễn (Tỉnh Bách Nhiên, Mã Thiên Vũ, Lưu Khải Uy)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 20-3-2015 00:31:26 | Chỉ xem của tác giả
Càng tìm hiểu kỹ về Sảng càng cảm thấy yêu bạn ấy hơn, mình rất thích sự thẳng thắng, chân thành và mạnh mẽ trong tính cách của bạn ấy.
Mới đầu nhìn thấy tin này có nhiều bình luận cũng rất ngạc nhiên, mò vào mới biết thì ra phải trả lời mới xem được đoạn hay ho, Ủng hộ chị Lộng Nguyệt tiếp tục làm như thế, vậy thì mới có nhiều bình luận cho mình đọc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 20-3-2015 03:39:56 | Chỉ xem của tác giả
Trinh Sang nhin dep hon xua, tra loi phong van chan that, noi chuyen thang than. Minh thich nguoi nhu vay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 20-3-2015 05:16:28 | Chỉ xem của tác giả
TS trả lời pv dễ thương va thẳng thắn, cũng có cảm giác tự tin mà chắc do còn trẻ nên hay sợ sai sót thôi, vài năm nữa trưởng thành hơn sẽ có phong thái tự tin ngẩng cao đầu thôi.
Mà tác giả bài báo hơi kì kì miêu tả TS như cô gái nhỏ yến điếu, rồi còn sói vào chuyện tình cảm thế nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 20-3-2015 08:32:39 | Chỉ xem của tác giả
Sảng Nhiên trong phim đẹp đôi, ngoài đời nhìn cũng xứng lứa, dù mình cũng ko ủng hộ kiểu xem phim nào thấy đẹp cũng mong giả thành thật, nhưng mà chuyện của người ta mình cũng đâu quyết được. Hy vọng Trịnh Sảng sẽ tìm được một tình yêu mới, tốt hơn, có trách nhiệm hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 20-3-2015 10:40:23 | Chỉ xem của tác giả
Dạo gần đây bắt đầu thích Sảng lắm lắm, nhất là sau khi xem Thái Bình công chúa bí sử, dù mn nói tạo hình ko đẹp nhưng mình vẫn thấy Sảng rất dễ thương, diễn xuất tương đối ok, ko p quá xuất sắc nhưng ko đơ như nhiều dv mới gần đây.

Mình thích một Sảng đáng yêu, chân thành, thẳng thắn, thích tính cách của Sảng ngoài đời, ko ngiêu ngạo nhưng đáng yêu, chân thành.

Hy vọng Sảng sẽ gặp được một người yêu thật sự yêu cô ấy và đối tốt vs cô ấy. Tỉnh bảo đc nè, chín chắn, trưởng thành. Sảng nói khi yêu Hàn có áp lực vì Hàn quá đẹp trai còn Tỉnh bảo thì khác, đẹp trai vừa đủ, đủ để Sảng ko cảm thấy tự ti về bản thân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 20-3-2015 11:32:11 | Chỉ xem của tác giả
Bạn làm mình hồi hộp quá, đang đọc thì bị cắt ngang nửa chừng.

Thật ra mình thấy Sảng sau khi phẫu thuật thẩm mỹ thì đẹp ra hẳn, Tương Linh trong Cổ kiếm kì đàm cực kỳ dễ thương không phải đùa đâu. Không phải tự dưng Sảng dc cưng ở Trung Quốc thế, vì Sảng đơn giản, dễ thương, lại thẳng thắn, anti của Sảng hầu như là fan TH, thường xuyên đem mấy tấm dìm hàng để bảo người ta phẫu thuật thất bại gì đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 20-3-2015 11:43:29 | Chỉ xem của tác giả
Chững chạc, điềm đạm, tốt bụng, chung thủy, biết quan tâm đến người yêu và những người thân trong gia đình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 20-3-2015 11:57:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đọc phỏng vấn Sảng đáng yêu quá.Rất chân thành thẳng thắn.Cũng hi vọng chị mở weibo nhưng Sảng kín tiếng cũng khó.Mong chị sự nghiệp và tình cảm đều phát triển thuận lợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 20-3-2015 12:15:11 | Chỉ xem của tác giả

Trinh Sang nhin dep hon xua, tra loi phong van chan that, noi chuyen thang than. Minh thich nguoi nhu vay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 20-3-2015 13:00:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Rất thích bạn này luôn, bạn Sảng k phải kiểu bánh bèo hay gồng mình trước truyền thông. Thấy bài phỏng vấn nào cũng rất thoải mái chia sẻ nói ra quan điểm của mình, có người thích người không nhưng vẫn cứ nói (y) Nói chung tính bạn này rất hiếm nên cũng thích bạn này ghê
Lại còn nhắc đến vụ TYVQNN thấy thích Sảng Nhiên ghê luôn, mặc dù k thích xem những thể loại phim chỉ toàn thấy tập trung vào nam nữ chính nữa nhưng xem phim này thấy hai bạn đáng yêu quá không chịu đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách