Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Trịnh Sảng: Trịnh Sảng nói về tình yêu, cuộc sống, sự nghiệp và bạn diễn (Tỉnh Bách Nhiên, Mã Thiên Vũ, Lưu Khải Uy)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-3-2015 17:09:44 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 19-3-2015 05:03 PM
Hấp dẫn thì phải làm vậy nó mới ... kích thích chớ  đùa vậy thôi, thật ra cũng  ...

Phim Sảng thật ra em chĩ mỏi coi Cổ Kiếm thôi và họa Bích với vợ chồng Tôn lệ thôi. Thích nét mặt của Sảng và cả thích tính cách của em ý nữa. Rất thẳng thắn, giống tên em ý. Cho người ta cảm giác rất "sảng". Tình yêu mà, đâu ai biết được đâu. Có lẽ chỉ là "hữu duyên vô phận". Cũng giống như em ý từng nói "chưa từng hối hận". Cứ coi như đó là một đoạn hồi ức tốt đẹp. Sau này hy vọng là mọi người đều tốt hơn đều hạnh phúc hơn. Mà Tiểu Vũ hay Tỉnh Bảo đều tốt cả chị nhỉ . Mà chị cũng thật là biết câu dẫn mà. Vẫn bị dình vào sự câu dẫn của chị hihi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-3-2015 18:42:57 | Chỉ xem của tác giả
Đối với Sảng trước chỉ là biết mà thôi, couple Hàn-Sảng rất đẹp đôi nên thích. Sau hai người chia tay, lại đúng lúc xem Cổ kiếm mới bắt đầu chú ý đến. Đọc phỏng vấn thấy Sảng rất thẳng thắn, cũng còn hơi nhút nhát nhưng thành thực. Nếu được lại mong Sảng đễn với Vũ vì tính tình Vũ vui vẻ, dễ làm người khác thoải mái, Sảng cũng có thể cười nhiều hơn.
Cảm ơn bạn dịch tin. Bạn làm mình tò mò khúc sau quá nên phải comment ngay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-3-2015 19:04:53 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 19-3-2015 05:03 PM
Hấp dẫn thì phải làm vậy nó mới ... kích thích chớ  đùa vậy thôi, thật ra cũng  ...

Khi đọc pv mình cũng không muốn trả lời, dù cũng thích bé Sảng, tại mấy bài mà yêu cầu trả lời mình xem trên đt lười lắm, đọc com của bạn nói là muốn xem có nhiều người thích em ấy không thì mình reply lại, hj, mình thấy tính tình em này rất tốt, thật thà , mình thích couple Hàn Sảng, nghe tin 2 đứa chia tay nên không còn thích Hàn nữa, củng chả biết lý do. Mà thấy mọi ngưới  hay vào tin của người này để chửi người kia hay làm phiền vậy mình cũng khong thích, mình không thích thì không quan tâm tới thôi, chứ thấy fan Hàn thì mắng S, fan S thì mắng H, nghĩ cũng ngộ ghê, Người ta chia tay chưa mắng nhau thì thôi, còn fan thì um xùm. Mình nghĩ em ý còn lâu lắm mới yêu lại, một cô gái tự ti đến mức phải phẩu thuật thẩm mỹ để mong níu kéo được người yêu thì thật đáng thương, yêu đương mà mất đi bản ngã của mình thì khó bền lắm. Nhưng thấy sửa mặt xong , em ý có thể đóng nhiều loại vai, khuôn mặt cũ nhìn hiền quá. HJjjjj, cám ơn bạn đã dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-3-2015 20:46:03 | Chỉ xem của tác giả
minh thích cặp Sảng -Nhiên rât dễ thương
không biết có j hem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-3-2015 21:02:05 | Chỉ xem của tác giả
Đọc bài này cảm thấy thêm yêu mến Trịnh Sảng. Lúc đầu, do quen xem film cổ trang, nên mình vẫn còn ngơ ngác với 1 Lâm Tương Tương chứ ko phải TRịnh Sảng.
Khi tính cách của nàng Lâm Tương bộc lộ rõ ràng, mình có thể thấy hình ảnh Tương Linh nhí nhảnh! ^^ ... mới thấy đc thêm cái đáng yêu của Lâm Tương Tương, chứ ko phải quá đanh đá!
Thì ra, TRịnh Sảng ngoài đời đúng là 1 cô nàng cá tính và mạnh mẽ, ko ngần ngại nói chuyện về n.y cũ - Trương Hàn! ... Rất thích tính cánh thẳng thắn này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-3-2015 21:54:45 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã dịch bài phỏng vấn này.
Thích Trịnh Sảng từ hồi xem bạn ý trong Mưa Sao Băng, hồi đấy vừa xem vừa ước gì hai bạn Hàn-Sảng thành đôi.
Sau này họ yêu nhau rồi chia tay nhau, thấy vừa buồn vừa tiếc...
Nhưng dù thế nào thì vẫn luôn ủng hộ bạn Sảng. Tin rằng cô gái trong sáng, thẳng thắn như Trịnh Sảng rồi sẽ gặp được hạnh phúc đích thực của mình !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-3-2015 22:34:16 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra đã thik Sảng từ lâu rồi, cũng 1 thời ship Hàn-Sảng mãnh liệt.
Đến khi chia tay thì chỉ quan tâm đến Sảng thôi.
Cứ thấy em nó thật tội nghiệp, còn trẻ con quá, non nớt trong suy nghĩ và hành động quá
Đọc được bài này thấy an tâm được phần nào, Sảng đã chín chắn hơn và từng trải hơn
Không có ý định bình luận, chỉ là muốn âm thầm theo dõi thôi, nhưng mà phải cảm ơn bạn Lộng Nguyệt, không dễ để đọc được tin tức về Sảng, có lẻ fan của Sảng ở VN ít quá
Có lẻ mình già rồi nên muốn ship Sảng Nhiên, Nhiên chững chạc, trưởng thành, có thể chăm sóc, bảo vệ Sảng tốt hơn, có thể hiểu cho em nó hơn, nhìn Sảng mong manh quá
Một lần nữa cảm ơn bạn Lộng Nguyệt nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-3-2015 22:56:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cũng thật tình cờ khi mà vừa tối có ngồi xem lúc Hàn đi show nói về hai người; xem xong cứ buồn buồn tiếc tiếc. Xong qua đây lại đọc được bài này, tâm trạng lại xuống không biết vì sao.

Bắt đầu theo dõi từ những ngày đầu của Sảng, tính sảng như nào ai yêu quý thì đều biết; nên nhiều khi người khác cứ nói này nọ về Sảng là lại thấy khó chịu. Bây giờ đọc cái gì cũng thấy như Sảng trải qua biến cố lớn, rồi trưởng thành lên nhiều.

Nói sao thì nói, vẫn mong Hàn Sảnh về lại bên nhau...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-3-2015 23:01:37 | Chỉ xem của tác giả
bài viết rất hay, trịnh sảng dễ thương quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 19-3-2015 23:48:21 | Chỉ xem của tác giả
Thuyền Vũ Sảng cầu hint mà cần phải trả lời để coi đến đoạn đó sao

Vũ nó vui vẻ bên ngoài nhưng nó có sự dịu dàng của 1 bà mẹ đó chăm Sảng từng li từng tý à ... nên là lỡ Sảng có nước chảy vô tình thì tui cũng tẹo buồn cho nó đó :v

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách