Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2539|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Shin Min Ah - tạp chí W Korea

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Shin Min Ah - phỏng vấn với tạp chí Wkorea

- Shin Min Ah đáng yêu đang ở tuổi 30, tâm trạng của bạn như thế nào khi bước qua năm 30 tuổi?

Thực sự ngay từ cuối năm ngoái, tâm trạng tôi đã rất tuyệt. So với những năm trước, năm 2012 tôi học được rất nhiều, và cũng nhận được rất nhiều. Mặc dù có chút tiếc nuối khi tuổi đôi mươi kết thúc, nhưng mặt khác, tôi cũng có rất nhiều kỳ vọng và hướng tới tương lai. Bước vào tuổi 30, tôi muốn trải nghiệm nhiều hơn những việc mà tôi chưa từng làm. Là một diễn viên, tôi cũng muốn thể hiện hình ảnh một Min Ah trưởng thành hơn trong mắt mọi người.

- Bạn có thể tiết lộ bí quyết của một Shin Min Ah vừa xinh đẹp vừa phong cách

Tôi chưa bao giờ cảm thấy mình đặc biệt cả. Trái lại tôi cảm thấy mình có một chút bình thường . Có rất nhiều người cao hơn tôi, vóc dáng chuẩn hơn tôi. Có lẽ là do tôi debut với vai trò người mẫu khi còn trẻ, vì vậy mọi người cho rằng tôi ăn mặc rất thời trang và phong cách. Khi trở thành người đại diện cho hãng mỹ phẩm, tôi bắt đầu xuất hiện dưới hình ảnh thật xinh đẹp. Là một diễn viên, có thể chuyển đổi giữa các hình ảnh khác nhau là một việc rất quan trọng và tôi rất biết ơn về điều đó.

- Là người phát ngôn cho HERA, tôi nghe nói ngoài đời, bạn cũng rất thích sử dụng sản phẩm của HERA. Shin Min Ah có giới thiệu sản phẩm nào với chúng tôi không?

Sản phẩm yêu thích của tôi là UV Mist Cushion. Tôi thường mang theo trong túi trang điểm của mình. Nó rất tốt khi dùng chỉnh sửa trang điểm, chống nắng cũng rất hiệu quả. Những lúc vội, tôi chỉ dùng nó làm lớp trang điểm nền và đi ra ngoài ^^
Tôi còn thích dùng son môi Rouge Holic. Miễn là có son môi này, tôi vẫn cảm thấy rất yên tâm ngay cả khi không trang điểm.

- Bạn có thể cho biết những loại thức ăn nào nên dùng vì lợi ích sức khỏe và làn da?

Nếu bạn phải chụp hình nhiều ngày liên tiếp, da chắc chắn sẽ có vấn đề. Vì da tôi thuộc loại da nhạy cảm, những thay đổi bất thường trong cuộc sống, trong chế độ ăn uống hoặc môi trường sẽ rất dễ dàng làm phát sinh các triệu chứng dị ứng. Mặc dù tôi không phải là người cầu kỳ trong ăn uống, nhưng thức ăn tốt nhất, tất nhiên vẫn là những món do mẹ nấu Natu, natu) Đúng là ăn nhiều trái cây thì tốt, nhưng gia đình chúng tôi khi ăn những loại trái cây quá  chua sẽ rất dễ bị tiêu chảy. Vì vậy tôi thường uống bổ sung viên vitamin.

- Trong một tin nhắn bạn viết trong Cyworld trước đây, tôi rất ấn tượng việc bạn thực sự thích đọc sách. Bạn có thể cho biết những cuốn sách nào bạn đang đọc gần đây?

Gu đọc sách của tôi hơi khác một chút. Một hai năm gần đây, tôi thích đọc tiểu thuyết trinh thám. Trong suốt chuyến bay đường dài, nếu tôi đọc cuốn sách mà mình mang theo quá nhanh, tôi thường cảm thấy luyến tiếc :"> Hiện giờ cuốn sách tôi đang đọc dở là “Sư thầy Pháp Luân, hành trình 100 năm mới” (tên gốc Falun Monk - new 100 years). Sau khi nghe câu hỏi của bạn, tôi phát hiện ra dạo gần đây, thời gian tôi dành để đọc sách đã giảm rất nhiều. Tôi đã lười biếng một chút. Câu hỏi của bạn làm tôi phải suy ngẫm đấy ^^

- 30 tuổi, liệu chúng ta sẽ thấy  những sắc thái khác của Shin Min Ah?

Tôi không muốn trở thành một người bộc lộ tính cách ra bên ngoài, mà là một người có nhiều tính cách giá trị bên trong. Tôi không phải là người hướng ngoại, và không thường chủ động thể hiện bản thân. Nếu phải chọn một tính cách nào đó, sẽ là không sắc thái nào cả, bạn không nghĩ thế à?

Nguồn: style.co.kr
- Dịch tiếng Việt: [email protected]
- Dịch tiếng Anh: coffeelady@soompi
- Bản tiếng Anh dựa trên bản tiếng Trung ở trang Mina Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-3-2013 12:52:23 | Chỉ xem của tác giả
ôi chị chị shin min ah
30 tuổi nhưng nhìn chị vẫn như ở độ tuổi 20
Yêu chị ghê đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-3-2013 13:54:16 | Chỉ xem của tác giả
Shin Min Ah đáng yêu :X
Mong chờ những phim tiếp theo của chị :D
Thấy chị rất hợp đôi với anh Ji Sub mà k biết ngoài đời thế nào nhỉ :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-3-2013 13:58:23 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới đọc được news của Shin Min Ah
Shin Min Ah nhìn lúc nào cũng xinh xắn nhỉ
không biết sắp tới có dự định đóng phim gì không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-3-2013 13:58:51 | Chỉ xem của tác giả
oh........................
chèn đét ui
mất tem tỷ tỷ nhà mình
aigoooo
mà ta nói bả 30 cái gì
nhìn cứ như gái 20 ấy
=))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-3-2013 15:29:45 | Chỉ xem của tác giả
woohooo
nhảy vô xớn xác.........
cứ tưởng có tin gì MĐ )) hoặc là nói hớ ))))))))))) hoặc là...............................có hành động hớ chớ chài ai
kín quá đê........
lâu lâu ngoi lên mà cũng ko thấy 1 tí bong bóng sôi sục MĐ nào hết chơn '_'
lại còn tiêu với chảy
))))))))))))
p/s: tại sao lại bận rộn hơn ko có thời gian đọc sách?! thặc bí ẩn........

thks Dodukdoduk :-) lâu quá ko thấy cái mặt em nhen!!!!{:447:}

Bình luận

Blackjack lại lên cơn manh động gì đấy??????  Đăng lúc 13-3-2013 05:47 PM
Blackjack lại lên cơn manh động gì đấy??????  Đăng lúc 13-3-2013 05:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-3-2013 15:30:03 | Chỉ xem của tác giả
phải công nhận là nhìn ss cứ như là tuổi đôi mươi ấy, đâu ai nghĩ ss 30 đâu :))
cơ mà dù sao thì ss vẫn rất tuyệt trong mắt em
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-3-2013 15:41:21 | Chỉ xem của tác giả
wow!!

Năm nay chị đã 30 rồi à???

Nhìn trẻ quá!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-3-2013 15:44:03 | Chỉ xem của tác giả
ồ nhìn ngoại hình thì có vẻ như Min Ah là ng hướng ngoại

vậy mà hóa ra lại hướng nội à

ko ngờ đấy.

nhưng bài PV này ko nói nhiều về cuộc sống MIn AH hay những khía cạnh khác nhở ^^

p/s: hế lu e chủ thớt =)) lâu lắm ko gặp ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-3-2013 15:49:13 | Chỉ xem của tác giả
Nét trẻ trung và giản dị và xinh tươi của sis Min Ah, khiến mình thích cực kỳ...
Một vẻ đẹp hòa nhã, luôn tươi tắn với nụ cười má lúm đồng tiền...:X
Mong rằng sis sẽ giữ mãi điều đó, 30 tuổi hay 40 tuổi thì sis vẫn là cô gái đôi mươi trong lòng mình...:X:X
Mình kết nhất sis sẽ có sự tái hợp lai với anh Jun Ki nhá...:D, :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách