Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cún
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Park Shin Hye's Healing Time - Độc thoại tâm sự về bản thân

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 5-3-2013 16:18:04 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này bội thực vì tin của Yoon với Hye, sáng mở mắt ra đã thấy trên tumblr mấy bài phỏng vấn chưa ai dịch {:144:}Xem ra FBND cũng được đánh giá khá cao tại Hàn. Có điều sao không phỏng vấn Hye về FBND nhỉ, xem Hye nhận xét Yoon thế nào {:98:}Năm nay Hye có vẻ bận rộn, hết CF, chụp hình, phỏng vấn đến FM. Không biết khi nào mới come back. Mà Hye học xong chưa nhỉ, có nợ nần gì không mà thấy nó lâu tốt nghiệp thế {:184:} Phải chi nó siêng năng như Yoon có phải đỡ lo. Hy vọng cuối năm có phim mới để xem. Mình cũng thích melodrama, dạo này đang hot{:180:}
P.S. Mong cái MV phần 2 cùa anh SJS nữa, sao lâu quá mà chẳng thấy tung gì cả {:139:}

Bình luận

Ta sợ melo lắm, xem tốn kém lắm nàng ơi (tốn tiền mua khăn giấy ^^). Thích nó hành động cơ, con bé thích thể thao, nhảy đẹp, oánh nhau chắc cũng sẽ giỏi :))  Đăng lúc 5-3-2013 04:46 PM
Nó nợ môn và vẫn chưa tốt nghiệp nàng à, đúng là con heo lười :)). Mong nó tốt nghiệp nhanh nhanh rồi lao đi đóng phim cho mình nhờ =))  Đăng lúc 5-3-2013 04:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 5-3-2013 16:35:28 | Chỉ xem của tác giả
OMG! Lại nhầm và double post.
....................................................
Mod xóa dùm mình nhé, sorry :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 5-3-2013 18:37:41 | Chỉ xem của tác giả
sao tự nhiên đọc bài phỏng vấn này mình lại xúc động nhỉ?
Xúc động vì những gì tiền bối Ryo Seung Ryong đã nói với cô bé.
Thực sự rất muốn xem bộ phim này, đã thấy quá nhiều người khen rồi.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-3-2013 22:01:34 | Chỉ xem của tác giả
hồi đó xem nấc thang thích vai diễn lúc nhỏ của Hye lắm luôn, cũng từ đó mà biết đến Hye cho tới bây h
Hye dễ thương quá, mặc dù còn trẻ mà đã rất tâm huyết với diễn xuất, hồn nhiên mà cũng rất chín chắn trong suy nghĩ, chúc Hye luôn xinh đẹp và thành công hơn nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 5-3-2013 22:08:57 | Chỉ xem của tác giả
hồi đó xem nấc thang thích vai diễn lúc nhỏ của Hye lắm luôn, cũng từ đó mà biết đến Hye cho tới bây h
Hye dễ thương quá, mặc dù còn trẻ mà đã rất tâm huyết với diễn xuất, hồn nhiên mà cũng rất chín chắn trong suy nghĩ, chúc Hye luôn xinh đẹp và thành công hơn nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 6-3-2013 00:12:28 | Chỉ xem của tác giả
bé Hye sinh quớ :X {:309:}
càng nhớn càng xưn
xưn từ nhỏ :X
cái ảnh hồi nhỏ yêu thế
thông minh, xưn đẹp, chơi thể thao giỏi
ai sánh bằng {:308:}
hy vọng nàng Park càng ngày sẽ thành công hơn nữa nhé {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 6-3-2013 09:43:16 | Chỉ xem của tác giả
tháng 3 hye sẽ đi FM tour châu á vậy là fan tiếp tục làm tàu ngầm rồi {:152:}
mình ko có ước ao gì nhìu chỉ mong 1 năm hye sẽ đóng 2 phim như idol các nhà khác là mình mừng lắm rồi {:159:} chứ năm nào hye cũng có 1 phim thậm chí là ko phim nào thật là buồn quá đi à {:140:} hy vọng phim Miracle in Cell No.7 sớm về VN )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách