Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bichvan.jj
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Hứa Ngụy Châu: Tuyệt đối là ống thép thẳng, chỉ có thể gãy chứ không thể cong

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-4-2016 15:37:03 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có news của 2 bạn xuất hiện trong Czone roài
Không thể cưỡng lại được sức hút của 2 bạn
ZZ trả lời rất thẳng thắn, minh bạch. N mà hội săn tin đâu có để yên cho bạn. Chắc vì thế mà dạo này bạn bị bôi đen nhiều quá.
Phải nói là họ rất ghê gớm. Nước bọt cũng có thể dìm chết người
Hi vọng hai bạn sớm vượt qua phong ba bão tố, tu thành chính quả
Thép cong hay thẳng tôi ko rõ n mà hai bạn thỉnh thoảng cứ phát đường cho chúng tôi chống tụt huyết áp là được rồi
Bạn ZZ trong phỏng vấn này cứ như mất ngủ, mắt lờ đờ như mắt cá ấy nhỉ. Giống hệt vai Bạch Lạc Nhân

Bình luận

mấy nay bảo bối mất tích nên mị lại phải chạy đi tìm kẹo đường của 2 bạn để khỏi buồn à  Đăng lúc 7-4-2016 12:06 AM
sao đi đâu cũng gặp nàng thế?  Đăng lúc 6-4-2016 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-4-2016 15:54:49 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi hai bảo bối của tui lên tận trên này

Là đủ biết hai bạn nổi ntn rồi?

PV xem lâu rồi, nhưng đọc lại vẫn thấy vui. ^^

Châu vốn thông minh mà, cong hay thẳng cũng ko sao hết, miễn mỗi lần xuất hiện vv bên Du là tỷ tỷ vui rồi.

Mong sớm vượt qua giai đoạn này

Bình luận

mấy nay hem thấy tịn của bảo bối rầu thấy ớn luôn ><  Đăng lúc 6-4-2016 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 6-4-2016 18:56:14 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ gấp đôi , 2 cái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 6-4-2016 23:13:42 | Chỉ xem của tác giả
Thì ra là vì bài phỏng vấn này, câu nói ống thép thẳng chỉ có thể gãy chứ ko thể cong là ở đây sao?
Lời khẳng định chắc nịch ta? Mà câu trả lời đáng yêu quá đi.
Hi vọng em ấy sẽ có những dự án mới thành công.
p/s: mà ss đọc qua cmt thấy có bạn nói bên TQ nó cấm diễn viên phim Thượng Ẩn tham gia j đó là sao hả e

Bình luận

chẹp, mong FM ở Thái đến nhanh để còn xem 2 ẻm bung lụa à ^^  Đăng lúc 6-4-2016 11:59 PM
bị ai kia bắt cóc rồi đó e  Đăng lúc 6-4-2016 11:53 PM
toàn là tin đồn chưa có xác thực ss ơi, với lại 2 bạn trẻ nổi cũng nhanh nên thành phần anti cũng ko có ít à >< mấy nay châu đang mất tích e buồn quá trời nè   Đăng lúc 6-4-2016 11:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-4-2016 18:13:59 | Chỉ xem của tác giả
Châu trả lời phỏng vấn rất thông minh và khéo léo
Vấn đề nhạy cảm nhưng ẻm trả lời rất hay, lại bị Du lấy ra mà troll
Mong ẻm trồi dậy cho con dân đỡ nhớ
Cái thớt giề mà hổng có thưởng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-4-2016 18:14:28 | Chỉ xem của tác giả
"Tuyệt đối là ống thép thẳng, chỉ có thể gãy chứ không thể cong"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-4-2016 23:23:27 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời phỏng vấn siêu dễ thương lun trời ơi, huhu, đoạn đang kể về fan tự nhiên cảm thán "Oà, nhiều người quá đi" làm mình tự động cười toe toét theo à
Ông hay bà nào phỏng vấn mà hỏi cái đứa còn trẻ thế cái câu đã nghĩ tới khi nào làm bố chưa hở
Nổi tiếng quá nhanh như vậy chắc tạo cho cậu nhiều áp lực lắm, đi đeo bám làm phiền này, còn cái scandal hẹn hò trời ơi đất hỡi nữa
trước mắt thì chỉ tập trung vào âm nhạc thôi, còn nghiệp diễn thì mong sau này cậu nhận được kịch bản chất lượng
Hỏi cong hay thẳng thì trả lời luôn "Không không không" vẫn là chuyện quan trọng phải nói 3 lần

Bình luận

mấy bả fan bên đó cũng dê thằng nhỏ quá trời, rì mà đang mang thai con của bảo bối nữa chớ =)))  Đăng lúc 7-4-2016 11:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 14-4-2016 10:51:05 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng hy vọng có phần 2, xem phần 1 cảnh hot không có và mình cũng không đọc truyện chỉ đơn thuần xem phim và bình luận của mng (những ng đã từng xem phim) nên thấy rất thích cách làm phim như thế này, yêu đơn giản trong sáng và không gây phản cảm, chấp nhận được đối với những đứa k phải hủ như mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách