Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5780|Trả lời: 27
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Hồ Ca, Lưu Thi Thi: Thời gian làm tình nhân quá ngắn ngủi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Phỏng vấn Hồ Ca, Lưu Thi Thi:
Thời gian làm tình nhân quá ngắn ngủi

PV: Hai bạn đều đã quá quen với các vai cổ trang rồi. Trong mắt của các bạn, vai diễn trong Thiên long bát bộ so với những vai trước đây của mình có gì khác biệt?

Hồ Ca: Bản này là kết hợp phong cách võ hiệp và game. Lúc thường chúng tôi cũng hay xem một số các tạo hình cosplay, đó là các nhân vật mô phỏng hoàn toàn theo game hoặc là giả hoạt hình. Tạo hình lần này của chúng tôi có lẽ là ở giữa hai bên.

Thi Thi: Tạo hình lần này có lẽ hơi cổ điển một chút.

PV: Rất nhiều fans của hai bạn đều mong có thể thấy hai bạn diễn tình nhân. Lần này có thể coi là được thỏa ước nguyện. Các bạn nhận xét thế nào về đối phương, có hợp làm người yêu không?

Thi Thi: Hình như diễn chưa được đến mấy phút (cười)

Hồ Ca: Cần phải biết là Đoàn Dự và Vương Ngữ Yên ở bên nhau rất là vất vả. Đoàn Dự theo đuổi Vương Ngữ Yên rất khổ sở. Cũng may là chỉ đóng có mấy phút, nếu không thì mệt chết luôn.

Thi Thi: Nhưng em thấy Đoàn Dự mỗi lần thấy mỹ nữ là mắt lại sáng lên đấy chứ.

Hồ Ca: Không không không. Vương Ngữ Yên là người không thể thay thế trong lòng Đoàn Dự rồi.

PV: Hai bạn có thể nói một chút về vai diễn của mình và sự thể hiện của người kia?

Hồ Ca: Trong Thiên long bát bộ, Đoàn Dự là một người rất đơn thuần và lương thiện. Kim Dung tiên sinh từng nói Đoàn Dự và Lệnh Hồ Xung là hai nhân vật ông ấy thích nhất, tôi cũng gần vậy. Tuy là không có cơ hội thử sức với Lệnh Hồ Xung nhưng cũng có cơ hội thể hiện Đoàn Dự, cũng coi như một giấc mơ đã được toại nguyện đi.

Thi Thi: Thật ra thử sức với một vai như Vương Ngữ Yên, áp lực của tôi cũng khá lớn. Bởi vì Vương Ngữ Yên dưới ngòi bút của Kim Dung tiên sinh là một nhân vật khá kinh điển. Theo tôi cảm nhận, cô ấy là một tiểu thư khuê các, rất dịu dàng. Vì vậy lúc thể hiện nhân vật thì phải dịu dàng hết sức mình.

PV: Bởi vì tính cách của Thi Thi khá man nên fans đều gọi bạn là Thi gia. Nếu như có cơ hội để hai bạn đóng thế vai, bạn hy vọng đóng phản xuyến vai nào nhất?

Thi Thi: Đoàn Dự cũng được đấy.

Hồ Ca: Nếu cô ấy đóng Đoàn Dự thì để tôi đóng Vương Ngữ Yên đi, để cô ấy phải theo đuổi tôi.

PV: Lần này hai bạn làm người đại diện cho Thiên long bát bộ. Bình thường những lúc rảnh rỗi có chơi game không? Có cách nhìn thế nào về game online?

Hồ Ca: Trước đây thời gian nghiên cứu để chơi khá nhiều, bởi vì lúc đó còn rảnh mà. Bây giờ chỉ những lúc làm đại diện game thì mới chơi. Cá nhân tôi cảm thấy game Thiên long bát bộ khá gần gũi với thế giới võ hiệp. Thật ra mỗi chàng trai đều có một giấc mộng võ hiệp. Thiên long bát bộ có thể nói là vô cùng phù hợp để các game thủ thực hiện giấc mộng hiệp khách của mình.

Thi Thi: Tôi cũng giống lão Hồ, bây giờ chỉ có những lúc làm đại diện game thì mới chơi một chút. Công việc khá bận rộn nên lúc nào cần giải tỏa một chút thì sẽ chơi.

PV: Hai bạn sẽ nhập game để giao lưu và chơi cùng các game thủ chứ? Nếu có thì sẽ dùng cách nào để xuất hiện?

Hồ Ca: Dùng cách của các game thủ để giao lưu và chơi cùng họ là cách hay nhất. Mong là các bạn nếu như gặp được tôi trong game, tôi nói tôi là Hồ Ca thì các bạn nhất định phải tin tôi.

Thi Thi: Nếu như không tin thì làm sao?

Hồ Ca: Chắc là lúc đó bọn anh sẽ làm một cái ám hiệu nào đó. Ai biết được ám hiệu đó thì chính là anh!

Source: http://news.17173.com/content/20 ... 22174148687_3.shtml
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 10Sức gió +50 Thu lại Lý do
tehaino + 5 Ủng hộ 1 cái!
LoveYadech + 5 Ủng hộ 1 cái!
shinemy1987 + 5 Ủng hộ 1 cái!
Leebabycutepro + 5 Bài viết hữu ích
thinhmailinh + 5 Ủng hộ 1 cái!
bmwx1ilu + 5 Ủng hộ 1 cái!
ChiChi + 5 Ủng hộ 1 cái!
millyapple + 5 Bài viết hữu ích
Ivynguyen23 + 5 Ủng hộ 1 cái!
TrongDuc2903 + 5 ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-10-2012 22:26:02 | Chỉ xem của tác giả
Thi tỷ cắt tóc ngắn nhìn lạ quá, cơ mà vẫn xinh cực
lần này ss mặc bộ váy độc đáo wá, cứ tưởng hở nhưng thật ra lại rất kín {:438:}
tính Thi tỷ đúng là trái ngược với vẻ hiền dịu bề ngoài, lại còn định đóng Đoàn Dự nữa
Ca mà đóng Vương Ngữ Yên chắc là hài lắm đây, chỉ tưởng tượng thui cũng đủ vật vã rùi
hóng bộ này ra lò nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-10-2012 22:29:48 | Chỉ xem của tác giả
Hoán đổi đi

Xem 2 anh chị hoán đổi vai diễn sẽ thế nào

Ôi, giá như trước khi quay có cái vote cho vụ hoán đổi này nhỉ

mình sẵn sàng đi vận động để đc hoán đổi vai diễn. ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-10-2012 22:29:56 | Chỉ xem của tác giả
ha ha
Chuyện này hay à nha
Thi -Ca hoán đổi sẽ như nào nhỉ
Tất nhiên sẽ nà 2 con ng như hoa như ngọc rồi )
cơ mà 2 anh chị trêu nhau vựi mềnh là mềnh đoán kiểu gì cũng có ý đồ                   
hóng Video quớ đi                                                                                
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-10-2012 22:34:02 | Chỉ xem của tác giả
Haha, phỏng vấn nè!
Lão Hồ vẫn nhắng như thế!
Thời gian iu nhau đúng là ngắn quá ko thể hiện được gì nhìu
Bản này là giới thiệu cho game mà đành vậy thôi
Nếu cô ấy đóng Đoàn Dự thì để tôi đóng Vương Ngữ Yên đi, để cô ấy phải theo đuổi tôi.

Tưởng tượng ra thấy cũng hay đấy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 22-10-2012 22:36:36 | Chỉ xem của tác giả

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-10-2012 22:40:55 | Chỉ xem của tác giả
LovingGe4ever gửi lúc 22-10-2012 22:36
weibo

Cái pic nắm tay tạo cảm giác rất yên bình, hai người trả lời phỏng vấn rất hay, đẹp đôi quá đi mất :x
Chuyện tinhh của Đoàn Dự và Vương Ngữ Yên mà được len phim nếu hai người mà hoán đổi vai thì chắc là thú vị lắm đây hi hi
Thanks bạn đã dịch tin nha, đảm bảo lại lên hot thớt nữa rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-10-2012 22:45:41 | Chỉ xem của tác giả
Nếu cô ấy đóng Đoàn Dự thì để tôi đóng Vương Ngữ Yên đi, để cô ấy phải theo đuổi tôi

Hồ Ca - Thi Thi trả lời phỏng vấn dễ thương quá đi :))) tạo hình của 2 người trong game cũng đẹp nữa.
Thời gian làm tình nhân có mấy phút - quá ngắn ngủi luôn :))) Mong sau này sẽ có nhiều cơ hội hơn nữa...

Bình luận

đc mấy phút thì may =.=  Đăng lúc 23-10-2012 07:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-10-2012 22:47:27 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên cảm ơn bạn dịch trước.2 ac tiến tới với nhau luôn đi. E ủng hộ
Nhìn rất ư là đẹp đôi nhá. Dự án gần nhất của a HC ko đc cặp với c. Buồn 1 chút.
Mong đợi dự án tiếp theo của a
Iu a forever
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-10-2012 22:51:53 | Chỉ xem của tác giả
herher , ca muốn làm Vương Ngữ Yên để được Đoan Dự_Thi tỷ đeo đuổi ah
Dù thế nào thì 2 anh chị vẫn rất xứng đoi6 <3
Dạo nì Ca nhìn ốm quá , cái đầu sắp to hơn thân mình rùi  @,@
Tội nghiệp quá , Ca mau lấy vợ đi cho có người bòi6 bổ vỗ béo cho Ca mập mạp lại koi , nhìn Ca vậy thấy thương quá ak >,<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách