Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: fan_of_HJM
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Han Ji Min về Rooftop prince trên tạp chí Nhật tháng 3/2013

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-2-2013 12:26:19 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay mà hài hước lắm ý
Chị Ji Min rất giỏi khi dienx được cả 2 vai Pu Yong và Park Ha
Thông minh xinh đẹp  và 1 bên lại xông xáo, thể hiện khả năng sinh tồn rất hay
Chị Ji min thiệt là giỏi :X

Bình luận

Em đây rồi, cũng khá lâu mới thấy em nhỉ? Có thường xuyên tàu ngầm trong nhà Min ko đấy ^^  Đăng lúc 27-2-2013 01:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-2-2013 12:28:22 | Chỉ xem của tác giả
Úi! vừa uống trà vừa đọc báo nào! Bạn F này, tuyệt zờ iiiiiii quá nhé! iu iu!
Câu hỏi dầu tiên chị lặp đến 3 lần tiếc cơ đấy! Anh thì cũng tiếc mà mềnh cũng tiếc!
Tại sao những lúc diễn tình cảm mà không mở mắt lại vất vả nhể!? Chắc là phải chóng chọi lại để ko ngủ luôn ah!?
Sau film, hồi tưởng lại chệ vẫn khóc ah, thương quá! Iem xem ko biết bao nhiêu lần mà vẫn rất ư ngậm ngùi ...

Bình luận

Thì đúng thế đấy bạn Hà, sợ được nhắm mắt là ngủ một mạch luôn :))) Hồi kthuc phim Min cũng trả lời pv là nằm bẹp trên giường mà  Đăng lúc 27-2-2013 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-2-2013 14:11:02 | Chỉ xem của tác giả
Cô Fan nhé, dịch tin ko báo tui để trôi sang page 2 rồi nè...hihi
Phim này mình xem bao nhiêu lần ko chán. Hy vọng 2ng sẽ hợp tác trong 1 tác phẩm khác nha
Anw, thanks bạn Fan đã dịch nhé. Nhà có bạn biết tiếng Nhật tốt quá

Bình luận

Đã bảo xin lỗi rồi mà vẫn còn giận  Đăng lúc 27-2-2013 02:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-2-2013 15:57:07 | Chỉ xem của tác giả
thanks bạn trans new nhé! ss Min hay thật, nghĩ ra mấy câu giả giọng trong đoạn đó làm mình cười đau ruột, nhất là xem behind the scene của đoạn đó nữa, thấy ss nói xong rồi lăn ra cười làm 4 anh chàng kia cũng không nín được cười. Phim hay thì fan quốc tế đương nhiên thích rồi ss Min ah. Mong chờ dự án mới của cả 5 chị em siêu nhân quá :D

Bình luận

Like comment của bạn ^^  Đăng lúc 27-2-2013 04:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-2-2013 00:30:32 | Chỉ xem của tác giả
Đã hơn nửa tháng rồi đấy, thế mà vẫn còn được đọc tin về ChunMin, về RP, cứ như ôn lại kỷ niệm về phim vậy :xxx

Cứ lần nào pv là y như rằng ep 19 sẽ luôn được nhắc tới, biết sao được, quá cảm động và nhập vai mà

Cơ mà đỉnh điểm của ChunMin vs RP là những BTS làm các fan xôn xao lên hẳn

Chun đã đóng thêm phim mới rồi, mí "cận thần" cũng có ít nhiều hoạt động sau RP, em là em mòn mỏi chờ tin ss Min lắm rồi :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-2-2013 03:24:13 | Chỉ xem của tác giả
chời ơi, lết tới page 2 lận sao, 3h sáng và vô và thấy tin và nhào vô đọc và săm soi, cười đầy ngụ ý và giành chỗ, nhìn lại chậm chân nhất nhà huhuhu...bài phỏng vấn của ss cũng giống như mọi lần, vẫn một tình cảm như thế, vẫn là Yu Chun siêng năng, diễn tốt, cái gì cũng thể hiện tốt, cái nì mà thành thói quen, đến phim sau ss đóng thì sao sửa dc thói quen đây :)). Mà thôi khỏi sửa cũng dc, miễn cứ vẫn là Yoo Chun tốt nhất, thì e đây rất ủng hộ ss :)) nhiệt tình.
ss Fan_of_HJM: hihi, ss năng dịch tin, năng soi, năng ship năng còm, chậc, e bùn quá, e không dc năng như ss hic hic *quay mặt vào tường tự kỉ*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-2-2013 16:05:22 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 3-3-2013 23:29:58 | Chỉ xem của tác giả
Bai dich that tuyet, tks nguoi dich nhe, minh cung la fan cua phim Rooftop Princes, cua Han Ji Min - Park Yoo Chun

Bình luận

Cảm ơn bạn đã cổ vũ nhé!  Đăng lúc 4-3-2013 07:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách