Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2810|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Han Ji Min “Từng ngày nối tiếp từng ngày là sự nối tiếp của kỳ tích”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Phỏng vấn Han Ji Min “từng ngày nối tiếp từng ngày là sự nối tiếp của kỳ tích”

Nữ diễn viên Han Ji Min, người đã đánh gục nhiều khán giả bởi vẻ ngoài đáng yêu cùng khả năng diễn xuất tinh tế đến bất ngờ, đã tham gia trả lời phỏng vấn một ngày trước sự kiện quảng bá cho phim Padam padam.

Han Ji Min đã đồng ý trả lời phỏng vấn của chúng tôi vào thứ 7 ngày 26/1 tại một nơi trong Tokyo. Là một diễn viên hàng đầu, đã tham gia diễn xuất trong nhiều tác phẩm như Yi San (MBC 07-08), Rooftop prince (SBS 12)… và được đông đảo khán giả vô cùng yêu mến, nhưng chúng ta có thể thấy được sự khiêm tốn không hề thay đổi từ dáng đứng cúi chào rất lịch sự của cô.

Lược đoạn nói về phim

Trong Padam padam, Han Ji Min diễn vai Jina một bác sỹ thú y tài giỏi, lạnh lung. Han Ji Min nói giữa cô và Jina có cả điểm chung và điểm khác nhau. Han Ji Min giải thích về nhân vật Jina: “Jina vốn ban đầu không phải là người lạnh lùng. Chỉ là cô ấy đã có nỗi đau trong quá khứ nên biểu hiện của cô ấy trở nên lạnh hơn. Ban đầu Jina cũng là người có trái tim ấm áp. Vì vậy mà cô ấy yêu động vật.” Rồi cô nói “Điểm chung giữa tôi và Jina chính là tình yêu động vật. Còn về điểm khác nhau, Jina nói thẳng những suy nghĩ và cảm xúc của bản thân nhưng tôi không thể làm được như vậy, nên tôi muốn giống với cô ấy ở điểm này”. Han Ji Min cũng kể về con chó nhỏ mà cô ấy đã mua trước đây, về những cảnh quay với động vật trong phim rất vui, cô kể chuyện hồ hởi, cho thấy hình dáng một người yêu quý động vật.

Trong tác phẩm này, có rất nhiều kỳ tích xảy đến với nhân vật chính Gang Chil. Liệu Han Ji Min có tin vào những “kỳ tích” và “định mệnh”? Khi tôi hỏi trực tiếp cô ấy có tin vào kỳ tích và định mệnh không, cô nói rằng “Trước đây, tôi đã cho rằng kỳ tích là cái gì đấy đột nhiên xuất hiện đúng thời điểm nào đó, hay là cái xảy ra khi có một sự việc nào đó. Nhưng qua bộ phim này, tôi cho rằng bản thân việc đang sống đã là kỳ tích rồi, từng ngày nối tiếp từng ngày là sự nối tiếp của kỳ tích. Định mênh cũng như vậy. Bản thân tôi đã gặp rất nhiều người qua nhiều tác phẩm, và ngày hôm nay có thể gặp các bạn như thế này đây tôi cho rằng đó cũng là một định mệnh.”. Hình như Han Ji Min đã thay đổi cách nghĩ về “kỳ tích” và “định mệnh ” thông qua tác phẩm.

Cùng với nội dung có các yếu tố siêu tưởng, Padam padam còn được chú ý bởi dàn diễn viên đình đám. Nói về hai bạn diễn trong tác phẩm Jung Woo Sung và Kim Bum: “Nói về anh Jung Woo Sung, vì tôi đã cảm thấy như tôi đã là một fan của anh ý qua các bộ phim điện ảnh, nên có thể được diễn chung với anh ý lần này tôi thấy rất vinh dự. Diễn cùng với anh ý, tôi thực sự đã nhận được sự giúp đỡ và học được rất nhiều. Về Kim Bum, Gukusu là vai thiên thần, còn Kim Bum thực tế là người tạo bầu không khí, thường xuyên đem lại tiếng cười trên trường quay. Cậu ý là người hay khen tôi theo kiểu “Chị dễ thương nhất đấy! Em quý chị nhất đấy!”, cậu ấy thực sự nổi bật ở trường quay”, cô đã cho thấy nguyên vẹn bầu không khí thân thiện ở trường quay.

Han Ji Min nói rằng “Năm 2012 là một năm hạnh phúc, tôi vừa gặp được nhân vật mới, và thông qua tác phẩm tôi có thể gặp được các bạn.” Cô cũng nói về dự định, mong ước trong năm nay: “Năm 2013 cũng như năm 2012, thay vì mơ về những điều to lớn, tôi muốn tận hưởng những hạnh phúc nhỏ bé từng ngày, cố gắng làm việc xuất hiện trong những tác phẩm tốt như năm 2012”

Cuối buổi phỏng vấn, Han Ji Min đã nói về điểm đáng theo dõi của bộ phim cũng như gửi lời nhắn đến khán giả: “Bộ phim này có chứa các yếu tố siêu tưởng, bản thân các nhân vật chứa đầy sức hút, là câu chuyện về tình yêu gia đình, về kỳ tích, rất mong các bạn hãy theo dõi bộ phim. Tôi rất biết ơn vì các bạn đã quan tâm tới tác phẩm. Tôi mong rằng các bạn xem phim sẽ cảm thấy hạnh phúc”. Phải chăng sự nghiệp diễn xuất của HJM từ giờ trở đi cũng sẽ được bao phủ bởi kỳ tích.

Bài phỏng vấn của Han Ji Min dự định sẽ được đăng trong tạp chí “KEJ Vol.110”, phát hành ngày 16/2/2013

Nguồn: http://www.kejnews.com/sections/interview/articles/8808

Translated by me

Bonus cái vid sinh nhật Min, Bum tặng rất nhiều quà, và không khí đoàn làm phim rất vui vẻ

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
hoainiem90 + 5 Perfect :x thanks ss :x
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-2-2013 07:00:08 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn ss fan đã dịch tin
Đọc cái này mà thích thú ở đoạn ss Min nới về Bum, Bum dễ thương thật đó
Hy vọng ss sớm comeback và có những tác phẩm hay như năm 2012

Bình luận

chúc e ăn Tết vui vẻ :x .  Đăng lúc 6-2-2013 08:49 PM
thanks em rate cho ss nhé!  Đăng lúc 6-2-2013 12:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-2-2013 07:31:28 | Chỉ xem của tác giả
thích ss Min từ Padam bởi nhìn trong phim ss cứ hiền dịu thế nào ý ;))
chắc cũng bởi thích tính cách của Jina trong phim ^^
mong ss sớm comeback trong dự án mới

Bình luận

mình cũng mong vậy ^^  Đăng lúc 6-2-2013 12:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-2-2013 09:42:59 | Chỉ xem của tác giả
Mong SS sớm có vụ comeback, em mong chờ SS mòn mỏi hết cả trái tim oài

Nghe SS trả lời phỏng vấn, càng thấy phục SS ghê cơ

Năm mới năm me, SS có tin vui cho em trông nào

Bình luận

có thể ss sắp comeback rồi vì ss cũng nghỉ dài rồi mà :)  Đăng lúc 6-2-2013 12:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-2-2013 10:00:36 | Chỉ xem của tác giả

Thích cách trả lời của Min về kỳ tích và định mệnh !

Chúc Min sớm comeback và có 1 năm thành công và ý nghĩa như năm 2012 !

Cám ơn bạn Fan nữa nè ! Bạn chăm chỉ quá !hihi

Bình luận

@ Fan: Trời bạn Fan nói gì vậy ! Mình cũng xem ít lắm ! chứ đâu biết nhiều đâu hihi  Đăng lúc 6-2-2013 11:05 PM
chúc ss ăn Tết vui vẻ :x, com phát cuối cho ss :)  Đăng lúc 6-2-2013 08:38 PM
xấu hổ quá, mình ko biết mấy về phim điện ảnh HQ vậy mà dám múa rìu qua mắt thợ :)) mình chỉ xem Mỹ với Nhật thôi ^^  Đăng lúc 6-2-2013 06:09 PM
@ Fan: Classic là 1 trong những phim điện ảnh của HQ mà mình thích nhất ! Vô cùng nhẹ nhàng và lãng mạn hihi !  Đăng lúc 6-2-2013 02:52 PM
mình nhìn cứ tưởng Son Ye Jin, nên nhớ đến The classic, phim rất hay và cảm động, anh Jo cũng đóng trong phim này đấy, mình thích nhạc phim này lắm :))  Đăng lúc 6-2-2013 02:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-2-2013 11:27:05 | Chỉ xem của tác giả
Đang xem tập cuối Padam Padam của ss đây, hihi.
Xem cái clip mừng sinh nhật của ss cũng thấy Bum tặng cho ss cả một hộp quà to đùng, mà chú WS thì chả có gì thì phải, :)).
Xem đến tập 20 mới tự dưng thấy ss với chú WS nhìn cũng đẹp đôi đấy chứ, hehe, mà dạo này ss cũng toàn đi tuyên truyền phim với chú thôi, sao ss ko đi quảng cáo RP với Chun nhỉ.
Mong tác phẩm mới của ss quá, hy vọng nó sẽ thành công và thật hay.

Bình luận

mình cũng vừa xem lại cái vid đấy, xem vid thấy không khí vui vẻ thế ko biết. Mình cũng mong ss đi quảng cáo với Chun đây ^^  Đăng lúc 6-2-2013 12:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-2-2013 13:35:44 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng hy vọng Jimin đang tận hưởng những hạnh phúc nhỏ bé từng ngày như điều nàng ta mong ước, và sớm trở lại trong tác phẩm mới và là thêm những kỳ tích{:161:}
Cảm ơn em fan iu quý nhiều lắm, em  thật là tuyệt {:418:}

Bình luận

:* good afternoon ss!  Đăng lúc 6-2-2013 02:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-2-2013 20:37:23 | Chỉ xem của tác giả
Hi hi vào com  phát cuối cho ss , bài này e đã ngâm cứu từ bài dịch trước của ss rùi ,
Mong sẽ gặp ss ấy trong thời gian sớm nhất :x .
p/s: Hẹn ss Fan ra Tết sẽ tám với ss , cám ơn ss đã có những bài dịch pv e có thể hiểu thêm về ss Min hơn, hi hi
i 'll miss you , :x

Bình luận

Ăn Tết vui vẻ em nhé ;)  Đăng lúc 7-2-2013 12:16 PM
Tết vui vẻ nhé e !  Đăng lúc 6-2-2013 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-2-2013 21:02:14 | Chỉ xem của tác giả
Xem bạn Bum khen ss thế nào kìa

Dù rằng biết ss từ RP nhưng khi xem padam thì lại càng ss hơn

Cũng thik nhất tạo hình của ss trong phim này

Hi vọng năm 2013 ss sẽ có dự án phim thành công hơn nữa :xxx

Bình luận

ss vừa xem vid phỏng vấn Min mà em mới dịch, hay lém, thanks em nhé!  Đăng lúc 8-2-2013 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-2-2013 17:44:01 | Chỉ xem của tác giả
ss thật xinh tươi và hiền dịu
xem RP xong mà kết ss Min luôn, dưng mà kết ss đi với ai đó cơ vì nhìn hai người hợp đôi lắm
bao giờ thì có họp báo công bố tin chính thức nhể
hy vọng hy vọng *cười gian*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách