Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn độc quyền năm người đẹp của “Hoan lạc tụng”

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-5-2016 19:18:38 | Chỉ xem của tác giả
Dổ ôi đang coi Hoan Lạc tụng thích 5 cô gái này lắm ấy
Mỗi người một màu sắc một cá tính riêng, vậy mà lại làm hàng xóm rồi là chị em thâm tình với nhau :">
Trong số 5 người thích nhất là Quan Quan TT^TT Khổ con bé ấy nó trầm ổn đáng yêu deso luôn không thể không thương được, và thích cả Tiểu Khúc nữa cá tính mạnh đừng hỏi
Nghĩ sao nói vậy, sống rất thẳng và rất thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-5-2016 13:48:59 | Chỉ xem của tác giả
lâu lắm mới bị cuồng phim đến mức này, hit hot gì tui chả biết, chỉ biết coi trailer phim này 1 cái thì tức thì tui có mục tiêu để hóng của mình là gì rồi đó, từ trailer cho đến phim. Tui xem hết cả raw lẫn sub, cut cái nào ra tui coi cái đó, coi thế nào mà ko biết chán dị trời. Ngày coi 2 tập tức coi hẳn 4 lần mà ko có chán luôn ý. Thích hình tượng ngũ mỹ tầng 22. Mỗi thời điểm sẽ có 1 cô gái xảy ra chuyện, mỗi người 1 cách đối mặt, mỗi người 1 cách xử lý khách nhau. Bắt đầu với oánh oánh, thực sự lúc đó xem ức chế kinh luôn nhưng vẫn theo, theo mới biết được từ cái ngốc nghếch nông nổi của cô gái đó mà mới đưa được chị em tầng 22 xích lại gần nhau hơn...nói từng người nữa chắc xỉu quá, hoy tui đi ngụ trưa. Nói chung là tui sau khi xem phim này follow hết 5 bả mí ảnh Đàm, bs Triệu roài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 17-5-2016 19:16:13 | Chỉ xem của tác giả
phim siêu hai. Hy vọng phần hai sẽ gặp lại tất cả mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-5-2016 22:01:11 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phần 2 lắm
Mà 1 năm nữa lận
Nghe đồn sẽ giữ nguyên dàn cast
Không còn hạnh phúc nào hơn
Sau phim còn iu Hân Hân luôn mới chết chớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-6-2016 08:28:36 | Chỉ xem của tác giả
phim hay thật, lâu rồi mới có phim truyền hình lấy nữ làm trung tâm hay đến vậy
từ giờ cứ thấy tên nsx Hầu Hồng Lượng là yên tâm về chất luọng
trong phim thích nhất Tiểu Khúc, tính tình tự do, phóng khoáng, yêu ghét rõ ràng, dám làm dám chịu
dàn nam ai cũng bảnh, khí chất lồng lộng nhưng khoái nhất là anh Bao, quyến rũ chết người, duyên chết người, Andy mà không hẹn hò thì hơi phí
mong ngóng phần 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 24-9-2016 23:40:42 | Chỉ xem của tác giả
Trong phim này Lưu Đào đúng là hình mẫu mình mong muốn được trở thành, còn Oánh Oánh cũng rất dễ thương, Tiêu Tiêu mình ghét nhất, còn Sư Nhĩ đúng kiểu của mình hiện tại, hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách