Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3163|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn DBSK “Nếu nhân vật chính của ‘Reply 1997 season 2’ là Cassiopeia?”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
DBSK cho biết họ là fan hâm mộ cuồng nhiệt của bộ phim ‘Reply 1997”.

Đã 1 năm 8 tháng kể từ ngày bộ đôi phát hành album thứ 5 'Why (Keep Your Head Down)', gần đây chúng tôi đã có buổi gặp gỡ với DBSK tại khách sạn La Casa ở Sinsa dong, Seoul.

Trong cuộc phỏng vấn với các phóng viên YunHo và Chang Min cho biết họ là fan của bộ phim nổi tiếng vừa kết thúc  tháng trước của kênh truyền hình cáp TvN  ‘Reply 1997’ và bày tỏ cảm xúc về bộ phim.

Bộ đôi đã bày tỏ sự ngạc nhiên và thích thú khi ở tập cuối của bộ phim Ju Yeon – thành viên của nhóm nhạc After School xuất hiện với tư cách là một thành viên fanclub của DBSK là Cassiopeia.

Chang Min cho biết: “Tôi đã xem hết từ tập đầu tới tập cuối ‘Reply 1997’. Thật kì lạ khi dường như bộ phim chứa đựng tất cả những gì tôi được nghe và nhìn thấy thủa nhỏ.”

Chang Min vừa cười vừa chia sẻ: “Những thần tượng một thời của tôi như H.O.T, Jackie đều xuất hiện trong phim, thật sự tôi đã xem phim rất vui vẻ.”

Trong khi đó trả lời câu hỏi nửa đùa nửa nửa thật của các phóng viên: “Nếu có phần 2 thì nhân vật chính của bộ phim sẽ là fan của DBSK chứ?” YunHo đã thể hiện sự hy vọng “Khi nhìn lại câu chuyện của chúng tôi trong phim, tôi cảm thấy rất vui khi có thể nhìn lại những khoảng thời gian không thể quên ấy.”

Ngoài ra gần đây DBSK đã phát hành album thứ 6 “Catch me” và cho thấy sức mạnh của họ khi ngay lập tức đứng thứ nhất trong các bảng xếp hạng, bộ đôi sẽ come back trên Music bank vào ngày mai 5/10.

cre: tvdaily
vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
ngocxit + 5 Cảm ơn bạn :X
thaopeo166 + 5 Ủng hộ 1 cái! :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-10-2012 11:12:06 | Chỉ xem của tác giả
2 anh đẹp zai cũng xem phim này ạ

E chỉ xem có mỗi đoạn cuối thôi

Nhưng 2 anh đẹp zai xem thì e xũng sẽ down về xem vậy

Nếu có phần 2 thì hi vọng biên kịch sẽ viết về các anh đep zai

Câu chuyện của các anh, thăng trầm của các anh, độ cuồng của fan các anh đủ để dựng thành phim rồi đó

Bình luận

Chan Chan coi đi để thấy tiền bối fan gơ chúng ta cuồng thế nào;))  Đăng lúc 4-10-2012 02:11 PM
xem đi nàng, hay lắm :D xem để nhớ lại thời cuồng nhiệt DB5K của mình :))  Đăng lúc 4-10-2012 12:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-10-2012 11:38:43 | Chỉ xem của tác giả
xem mấy đoạn cut có DBSK mà hài vô đối
trong đó là DB5K nhá =))
2 anh xem từ đầu đến cuối rồi sao?
hi vọng sẽ có phần 2 cho DB =))

Bình luận

bạn ơi, đoạn cut có DB trong tập mấy thế, có thể cho mình xin các tập có chiếu đến DB, hay nhạc cũng đc :x, thaks bạn  Đăng lúc 22-10-2012 11:08 AM
ôi trời cái quần, dìm hàng chú Min thế ;))  Đăng lúc 8-10-2012 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-10-2012 12:37:37 | Chỉ xem của tác giả
ôi hai tình yêu cũng xem phim và là fan của R97 ah
yêu thế ko bít, đó quả là một bộ phim hay mà
đoạn cuối phim các tình yêu cũng được nhắc tới nữa chứ
bít đâu đấy, có khi phần 2 lại nói về Cass và các tình yêu thì sao

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-10-2012 13:03:00 | Chỉ xem của tác giả
2 giai nhà mình mê Reply 1997 à
thế thì ta cũng phái te te đi coi rùi
nghe dân tình kêu hay mà chưa có time coi nữa
h có động lực coi ùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-10-2012 13:09:39 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng từng có ý nghĩ là nếu Reply 1997 có phần 2 thì có lẽ sẽ làm về zai
Vì vị thế của DBSK tương tự như vị trí của H.O.T ở thế hệ thần tượng đầu tiên, họ là những người dẫn đầu trao lưu của thế hệ thần tượng thứ 2
Có thể hiện giờ những việc họ làm không còn tạo được làn sóng quá lớn nhưng vị trí của DBSK là không thể phủ nhận được.
Nhưng sau khi suy nghĩ thật kỹ thì sẽ rất khó vì tranh chấp giữa 2 bên vẫn chứa giải quyết xong, mà nếu nói về DBSK từ thời đỉnh cao chắc chắn là có 5 thành viên
Không biết thế nào nữa nhưng mà vẫn hi vọng là có thể, để mình được sống lại tuổi trẻ =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-10-2012 14:14:33 | Chỉ xem của tác giả
Hai người cũng coi ah

Min ah k lẽ vì coi phim này mà anh thấu hiểu được nỗi lòng bọn em ? Để mà viết nên I Swear ?

Chưa hết năm nhưng mình đã coi đây là bộ phim đáng coi nhất năm 2012 đối với mình^^

Bộ phim này có rất nhiều lý do để Cass coi ah nha

Coi đi thì biết

Mong p2 sẽ là Reply 2003
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-10-2012 14:58:00 | Chỉ xem của tác giả
nếu thế thì phải đổi tên àh, chứ 1997 thì chưa có DBSK mà, hay là rep 1997 season 2, thế cũng kg ổn nhỉ :)
vấn đề bây j đang kiện tụng làm sao quay film dc thì mình kg lo vì hồi Reply 97 cũng có mời các mem tới quay dc hết đâu mà thấy có mỗi Tony An chớ mấy, nếu nói về DBSK thì chắc chắn sẽ thu hút 1 lực cực khủng Cass rồi cơ mà chắc mình vừa coi vừa khóc ế, làm sao mà có thể theo dõi những hình ảnh 5 zai cứ chiếu đi chiếu lại trên màn ảnh được :(

p.s: giờ mới biết e bác sĩ là mem A.S, nhóm này biết mỗi Uee, Kahi, Lizzy :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-10-2012 20:35:47 | Chỉ xem của tác giả
Em biết phim rất nổi nhưng em chỉ thực sự bấn loạn khi
xem phần cuối của phim
Ôi em yêu màu bóng đỏ..yêu cả những bài hát hòa quện 5 giọng ca tuyệt vời của các oppa
Nếu mà có phần 2 và đúng như nhà báo nói thì tốt biết mấy
Nhưng chắc lúc ấy em sẽ khóc rất nhiều mất
Bởi cái quá khứ ấy đẹp như thế mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-10-2012 20:35:53 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện...phần 2 mà ko làm về Cass là ứ chịu đâu
Tập cuối coi mà hưng phấn cực kỳ á...Nào là Hug...nào là Micky yoochun...nào là Hero jae joong :))...
Đáng yêu lắm cơ :))
Phim quá hay mà...tạo trào lưu cũng đúng...
Đúng là 1 bộ phim hay về những hoài niệm :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách