Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2855|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn đại sứ thiện chí UNEP Han Ji Min 18/1/2013

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Phỏng vấn Han Ji Min trên UNEP Green IN tháng 1/2013

Đây là thông điệp môi trường từ Han ji Min, nữ diễn viên kiêm đại sứ thiện chí cho NATCOM UNEP Hàn Quốc.

Cuộc phỏng vấn này được dịch sang tiếng Anh cho những người nước ngoài có quan tâm đến các hoạt động của NATCOM UNEP Hàn Quốc và Han Ji Min.

Chúng tôi muốn gửi lời cảm ơn tới tất cả những ai đã quan tâm và ủng hộ cho UNEP NATCOM Hàn Quốc và Han Ji Min. ^ ^

*UNEP: United Nations Environment Programme
  IN: intergrated network
  NATCOM: National Committee

Nguồn: http://cafe.naver.com/unepkorea/5818

Dịch: as tagged

Xin cảm ơn [email protected] đã giúp ss edit vào ảnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-2-2013 12:55:41 | Chỉ xem của tác giả
sofAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
Bài viết hữu ích nà.
Trình bày đẹp mắt nà.
Chúc mừng ss Han Ji Min được làm đại sứ thiện chí vì môi trường{:173:}
Nào chúng ta hãy cùng nhau tiết kiệm điện nha mn.
Mùa khô năm nay âu sẽ cắt điện tràn làn rầu.
Lại thiếu điện...năm nao cũng như năm nào chả có cải thiện gì mô, haizzzzzzzzzzzz.
Cám ơn bạn dịch tin. {:161:}

Bình luận

Bạn nói đúng lắm, phải bảo vệ môi trường chúng ta sống cho chúng ta và cho thế hệ sau thôi ^^  Đăng lúc 16-2-2013 07:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-2-2013 14:26:34 | Chỉ xem của tác giả
wow! news của ss Min em phải bay vào ..khe...khe{:159:}
vẫn là cách trả lời phỏng vấn thông minh , chân thật , 1 chút dí dỏm như ngày nào {:181:}
tham gia nhiều hoạt động từ thiện , rồi bây giờ là đại sứ thiện chí bảo vệ môi trường nữa {:143:} vậy là ss vừa làm DV vừa dc làm đúng chuyên ngành ss đã học rồi , thích quá còn gì {:291:}em tin dù ở cương vị nào ss cũng sẽ làm tốt cả Ji Min nhà êm tuy nhỏ bé nhưng ko hề yếu đuối đâu nhoé
mà nói gì thì nói , ss chăm lo công tác Xã hội thì cũng đừng quên đóng phim choa êm xem đoá em hóng phim mới của ss zữ lắm rồi đó
P/s : cảm ơn ss Fan , cảm ơn Tmn rất nhiều ^^ ! thưởng cho chục nụ * hung* nè {:444:}

Bình luận

iu em mèo :*  Đăng lúc 16-2-2013 08:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-2-2013 18:56:52 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn ss fan mờ em nha!
Em đang ở quê nếu không hồi âm thì ss đừng giận nha{:444:}
Min xinh đẹp cụa em thật chăm chỉ.Mong dự án mới của ss!
PS:Từ ngày có ss nhà mềnh biết nhiều tin tức hơn hẳn!
Iu ss nhìu nhìu:-*

Bình luận

mong em sớm comeback :*  Đăng lúc 16-2-2013 08:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-2-2013 19:15:45 | Chỉ xem của tác giả
Câu đầu tiên vẫn là phải cảm ơn em Fan đã dịch tin, và còn em Tmn đã cất công làm bài pv đẹp mắt như thế này {:161:} làm đọc bài cảm giác rất là thích.
jimin vừa làm diễn viên vừa được làm công việc mình thích, social work. may mắn còn gì bằng nhỉ? Trước giờ ss không để ý nhiều đến mấy chuyện như cắm phone xong rồi vẫn cứ để dây cắm, đọc xong bài này thì thấy tội lỗi quá vì mình góp phần vào làm " tổn thương" trái đất {:173:} từ bây giờ phải chú ý hơn rồi.
Jimin nói đến muốn thử vai giàu có và đầy thu hút làm cho ss cũng hóng quá này, ss cũng thích xem những dạng vai diễn như vậy đó, chứ chán hiền rồi nhá {:180:}

Bình luận

em cũng mong ss Min đổi dạng vai ^^ e muốn Min đóng vai bác sĩ, ko phải bsi thú y đâu ^^, iu ss :*  Đăng lúc 16-2-2013 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-2-2013 19:44:42 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn ss fan đã vất vả dịch bài pv dài vậy
vậy là ss Min trong thời gian làm đại sứ chắc sẽ còn nhiều hoạt động hơn nữa, chúc cho các hoạt động thành công
hy vọng rằng ss sớm có dự án phim mới

Bình luận

special thanks to you, with love :*  Đăng lúc 16-2-2013 08:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-2-2013 21:18:48 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ chủ thớt, ủng hộ ss Min nhé.
Em là em rất hóng comeback của ss đấy...hihihi
Ko chỉ ss muốn đóng 1 vai phản diện, thay đổi hình tượng mà em cũng muốn ss có sự đột phá

Bình luận

;) cảm ơn MYB ^^  Đăng lúc 16-2-2013 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-2-2013 21:34:01 | Chỉ xem của tác giả
{:161:}{:171:}{:182:}{:173:}{:142:}{:181:}{:181:}{:159:}{:159:}
Tra loi tuyet, chan thanh ma thiet thuc, HJM co len, ...

Bình luận

ss trả lời thành thật mà ý nghĩa nhỉ. cảm ơn bạn cổ vũ HJM nhé!  Đăng lúc 16-2-2013 09:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-2-2013 22:45:35 | Chỉ xem của tác giả
Trước hết vô cùng cảm ơn bạn Fan mà em Mi đã khiến 1 bài pv đã hay còn hay hơn với cách trình bày đẹp mắt như thế này !

Ước mơ lớn nhất của Min chắc ko phải là 1 dv xuất sắc nhất hay nổi tiếng nhất mà làm sao có thể giúp ích cho nhiều người nhất trong khả năng của mình ! Những gì tốt đẹp bạn mang lại cho mọi người chắc chắn cuộc sống cũng sẽ đem lại cho bạn những điều hạnh phúc nhất !

Bình luận

Comment chuẩn ko cần chỉnh! Bắt tay bạn Kim :)  Đăng lúc 16-2-2013 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-2-2013 23:06:16 | Chỉ xem của tác giả
Hum trước đã thấy trong nhà nàng Minnie òi, cơ mà lên ko lâu nên chưa khen được, công nhận edit lại theo như bản gốc nhìn bài phỏng vấn lung linh lên nhiều quá!
Từ ngày bạn Fan vào nhà, tin tức sôi động lên hẳn và hứa hẹn năm 2013 nhà nàng Minnie sẽ thường xuyên bám sát được những hoạt đông của nàng ấy!
Đúng thế, có thể có người nghĩ rằng dv làm phúc lợi xã hội là để đánh bóng tên tuổi nhưng quan trọng là "vẫn hơn ko làm gì" --> si nghĩ rất tích cực, thix nàng Minnie nhất điểm này.
Cám ơn các bạn vì 1 bài báo đẹp và chất lượng như thế này.
Bạn Fan nhớ gọi mềnh mỗi khi có tin tức mới nhé ^^

Bình luận

Ok bạn Hà :) mình đang nghiên cứu về môi trường nên ss Min tham gia thế này thì thấy sung sướng ko gì bằng à :))  Đăng lúc 16-2-2013 11:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách